เจ้าของ: pukgo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาจมูกหมอชัยโรจน์มาติชมได้เต็มที่1 yaer

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ เหมือนดาราเลย
wow!อย่างกับนางฟ้าแหนะ
สวยขึ้นมากเลยนะคะ อยากทราบว่าเสริมจมูกนี่จะช่วยเรื่องหน้าเรียวด้วยมั้ย
เวอร์ไปป่ะเหมือนแมทมากๆ
สนใจอยากทําตาค่ะสาวมากเลย
สวยๆ มากๆด้วยยย เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
แอบนึกว่าแมทอ่ะ สวยเริ่ดสุด ๆ  ผอมลงยิ่งสวยนะคะ  พี่เราก็ไปทำตากะจมูกกับคุณหมอนะ ตอนแรกนึกว่ากรีดตายาวไปไหมเนี่ยแต่พอแผลเริ่มหายบอกได้คำเดียวว่าสวยเป๊ะ รอยที่คิดว่ายาวไปมันไม่ยาวเหมือนตอนแรกมันเป๊ะ ตามีเสน่ห์ขึ้นเยอะเลย จมูกก็ธรรมชาติ ทำให้เราอยากทำจมูกด้วยเลย เดี๋ยววันที่ 6 นี้เราจะไปทำแล้วล่ะ แอบตื่นเต้น อีก 2 วันเอง ^  ^
อยากรู้การทำหน้าเรียวค่ะ อิอิ
สวยมากค่ะสนใจอยู่นะคะราคาประมาณเท่าไหร่คะแล้วทำครั้งเดียวสวยแบบนี้เลยรึเปล่า
เปลี่ยนเยอะเลยถ้าจะเข้าไปปรึกษาเสียค่าปรึกษาเท่าไหร่คะ
อยากสวยบ้างอ่ะแต่กลัวเจ็บ
เหมือนกันเลยค่ะแต่ต้องสอบถามราคาก่อนอ่ะค่ะ
นัดบ่อยอ่ะเราว่าดีนะเค้าค่อนข้างเป็นห่วงลูกค้าดีเราชอบจัง
ทำจมูกกับตาอย่างเดียวหรอค่ะ
แล้วหน้าทำยังไงถึงเรียวขึ้นค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย TuuZy เมื่อ 2013-5-3 13:14
สวยมากค่ะ

หมอชัยโรจน์ อยู่ที่ไหนค่ะ จ ไร แถวไหนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอชัยโรจน์ทำที่ดร.รัชโยธินคลีนิกพหลโยธิน ซ.30 แถวเมเจอร์รัชโยธินนะ  โพสต์ 2013-5-4 16:25
ลืมถามค่ะมีเฟสบุ๊คหรือเบอร์ติดต่อสอบถามรึเปล่าคะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 21:04:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะคุณgibzuยินดีที่ได้รู้จักค่ะนู๋แค่เลือกแพทย์ที่เชียวชาญและมีประสบการณ์มากกว่า30ปีขอบคุณที่ชมนู๋ค่ะ                                 

69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 22:12:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pukgo เมื่อ 2013-5-4 09:55

<cutegirl>>>>>ก็ฉีด เมโสfatที่แก้มค่ะแล้วก็ลดกรามให้เรียวเท่านั้นเองค่ะแต่นู๋แอบลดค.อ้วนแบบเติมสูบค่ะ(ไม่พึ่งยาลดนํ้าหนักนะค่ะ)ฮ่าๆๆ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 10:03:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nuknikka  เสียค่าปรึกษา500นะแต่ว่าถ้าตัดสินใจทำกับที่นี่500บาทนี้ก็ไม่ต้องเสียอะไรอีกเมื่อเสริมจมูกกับคุณหมอ เหมือนว่ามีโรคแทรกซ้อนเกิดขึ้น หมอจะรักษาให้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายอีกนะเราถึงเลือกที่ตัวหมอและการบริการที่รับผิดชอบของที่นี่ค่ะ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 11:52:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wan>>>>ที่นี่บอกตลอดว่าทำทำที่นี่เราต้องไม่ให้คนไข้เจ็บและต้องค่อยเป็นค่อยไปเค้าทายาชาก่อนแล้วก็ไม่ได้ฉีดเข้าไปที่บริเวณเลยนะลองไปดูนะค่ะ
ค่าฉีดเมโส ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 12:31:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongmoo12>>จิงๆตอนแรกอยากทำแค่จมูกค่ะหลังจากนั้นก็เริ่มเห็นจุดด้อยที่ตาเลยทำตาต่อก็มีแรงบันดาลใจในการลดหุ่นแล้วก็ค่อยๆปรับรูปหน้าให้เรียวด้วยเมโสสลายไขมันที่แก้มและโบท็อกแบบเติมสตรีมเลยค่ะยินดีให้คำปรึกษานะค่ะคุณnongmoo
อ๋อ...แล้วฉีดเมโสกะโบท็อกกับคุณหมอท่านเลยหรอค่ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 12:58:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่ชมมีกำลังใจมากเลยค่ะjungle cat
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้