ดู: 11226|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูกสไตล์เกาหลี2อาทิตย์แล้ว @สตาร์คลินิก งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookky12 เมื่อ 2013-4-22 02:41

เราชื่อแอนนี่จ้าาาาา เราอยากจะทำจมูกมานานแล้ว ตอนเด็กๆโดนเพื่อนล้อตลอดเลย ดั้งแหมบบ้าง หนูหิ่นบ้าง เซ็งกับเพื่อนที่ล้อมากๆ
ก่อนวันหยุดยาวเลย เข้าไปปรึกษาคุณหมอกิตติ ที่สตาร์คลินิกงามวงศ์วาน
ลองดูรูปที่ร้าน ทำแล้วสวยทุกคนเลย ราคาไม่แพงมาก
บางที่ราคาถูก แต่ดูจากผลงานแล้วทำไม่ค่อยดี
บางที่ก็ราคาแพงมาก ....

รูปก่อนทำ (ขอบคุณโมสตาร์คลินิกที่ถ่ายให้)

เราเคยทำVaser แขนกับคุณหมอไปแล้วประทับใจ
คุณหมอแนะนำดีเว่อร์ ใจดี ตอบละเอียด มีแบบซิลิโคนให้เลือกหลายแบบ ราคาแตกต่างกันไป
ราคาที่นี่ไม่แพงมาก คุณหมอจบด้านศัลยกรรมความงามจากเกาหลี
ระหว่างเหลาซิลิโคนเราก็คุยปรึกษาไปเรื่อย คุณหมอทำให้ละเอียดมากๆๆ คุณภาพคุ้มราคา  

หลังทำทันทีไม่บวมเลย

หลังทำจมูกเสร็จเราให้คุณหมอปรับรูปหน้าต่อเลยค่ะ (ตัดสินใจตอนทำจมูกค่ะ)
คุณหมอแนะนำ การฉีดBotox แบบ Korean V หน้าเรียวสวย โหนกแก้มไม่ขึ้น

หลังทำ1สัปดาห์ มาตัดไหม ที่คลินิกค่ะ

หลังทำ2สัปดาห์ ไปไหนมีแต่คนชมว่าสวยขึ้น

เราเห็นทางคลินิกมีโปรแกรม Vampire Face lift คนไข้ก่อนหน้าเรามาให้คุณหมอดูหลังทำ1สัปดาห์ หน้าใสมีออร่ามาก
ได้คุยกับพี่เขาแป๊ปนึงเขาบอกว่าก่อนทำหน้าเยิ่นมาก หน้าแห้ง เหี่ยว มีรอยแผลเป็น

ไว้เดี๋ยวจะเก็บเงินแป๊ป จะไปทำบ้าง แล้วจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูอีกจ้าาา
ไว้เดี๋ยวจะมีรีวิวใหม่นะจ๊ะ

ปล.พี่ๆพนักงานที่นี่ใจดี ดูแลดี แล้วก็สวยๆทุกคนเลยค่ะ
น่ารักดีค่ะแต่ไม่มีรูปหน้าตรงหรอคะแล้วทำที่นี่ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
น่ารักดีค่ะแต่ไม่มีรูปหน้าตรงหรอคะแล้วทำที่นี่ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 02:21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Hippo36 เมื่อ 2013-4-22 02:08
น่ารักดีค่ะแต่ไม่มีรูปหน้าตรงหรอคะแล้วทำที่นี่ค่าเ ...

มีจ้าาา เดี๋ยวลงให้ดูนะ
สวยดีครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับผม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 03:10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของแอนเลือกซิลิโคน เกาหลีนิ่มค่ะ ราคา 19,900

ราคาขึ้นอยู่กับแบบซิลิโคน มีหลายแบบ
ถ้าจะทำแบบเกาหลีแท้ๆคุณหมอจะใช้พวกกระดูกหลังหู กับกอร์เท็กซ์ ราคาสูงกว่า ดูรูปทำออกมาสวย เพิ่มมีหยดน้ำได้
คุณหมอทำจมูกอยู่ที่ประเทศเกาหลีด้วยนะคะ ลองเข้าไปปรึกษาได้แล้วจะไม่ผิดหวัง
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puipj เมื่อ 2013-4-22 08:47

สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ หน้าหวาน
สวยขึ้นเลลลลยยยยยคร้าาาาาาาาา
รูปสุดท้ายเหมือนลูกคุณหนูเลยครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 00:17:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kookmanu เมื่อ 2013-4-22 18:39
รูปสุดท้ายเหมือนลูกคุณหนูเลยครับ

ขอบคุณจ้าาาา
ไม่มีรูปหน้าตรงหรอคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-20 16:23:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นายหญิง เมื่อ 2013-4-22 12:09
น่ารักดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ :)
ทำออกมาแล้วดูน่ารักมากกกกเลยอ่ะ มีรูปเพิ่มเติมอีกมั้ยคะ
น่ารักมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้