ดู: 3193|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม 3 วัน หมอเทพ 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
สรุป ได้มา 350 cc เองค่ะ  ตอนแรกบอกตงไม่เจ็บ พอฤทธิ์ยาแก้ปวดหมดเท่านั้นหละ ฮึๆๆ

หายไวๆนะค่ะ
ขอให้สวยและหายไวๆนะค้า รอตามรีวิวนะคะ อยากทำมว๊ากกก แง อัพเดทบ่อยๆนะค้าาา
ว๊าว เร็วๆ นี้ก็จะเข้าไปหาหมอเทพมั่งละ
ตะเองอยากเห็นตอนแกะผ้าจัง กำลังหาข้อมูลมีเวลา1เดือน
สวยจ้า ไม่เล็กแล้วเนาะเปลี่ยนชื่อโปรไฟล์ได้แล้วจ้า
หายไวๆนะคะ รีวิวเยอะๆนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 09:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่เป็นกำลังใจ วันที่17ที่ผ่านมาไปตรวจรอบแรก อย่าเรียกว่าตรวจเลยเรียกว่าไปคลายผ้าจะดีกว่า
คือ เราอะล้างแผลเองที่บาน พี่พยาบาลเลยแค่พันผ้าให้ใหม่ในใจแอบน้อยใจว่าไมไม่แกะผ้าดูแผลเลยนะ  นัดอีกทีวันที่21  คิดว่าคงไม่ได้เจอหมอตามเคย หมอมีผ่าตลอดเลยอะ ตอนนี้แขนกับนม ก็หายอักเสบขึ้นเยอะ หัวนมลดตัวลง แอบอยากรู้ว่ามันจะหดลงเยอะไหมบอกตง แอบดีใจ 350 cc ขนาด 2 กำมือของเราอะ 555 ตอนนี้อบนอนตะแคงนิดหน่อย ให้นมมันเคลื่อนมาชิดๆๆกันลืมบอกเราเป็นคนอกบุ๋มมาก ตอนนี้มีเรื่องกลุ้มใจเรื่องเดียวค่ะอยากให้เพื่อนๆๆพี่ๆๆที่มีประสบการณ์ช่วยแแนะนำเรื่องแผลตรงรักแร้ค่ะ มันยาวแล้วก็น่าเกลียดมากไม่อยากให้เป็นแผลเป็นเลยค่ะ ช่วยทีนะค่ะ
350ccทำไมดูใหญ่จังเลยตัดสินใจไม่ได้ว่าเราจะทำเท่าไรดีน้องใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้