เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกครบ 1 อาทิตย์ คุณหมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
1 อาทิตย์ก็เริ่มเห็นแววสวยแล้ว กลับมาอัพอีกนะค่ะ
ดั้งโด่งดีจัง ทำมาแล้วก็สวย
ไม่มีรอยช้ำเลย ดีงามมากๆ
สวยมากค่ะ เปลี่ยนจากสาวหมวย เป็นสาวหวานๆเลย
บีบี ทำไม่ช้ำเลย ดีจิงๆ
สวยงาม สมกับที่ทำมา สวยสมราคาด้วยจร้า
ดูดีขึ้นนะคะหลังเสริม
สาวหมวย สวยจร้า
อาทิตย์เดียวก็สวยแล้ว หายช้ำเร็วมากค่ะ
สวย จมูกเสริมมารับกับรูปหน้า
จมูกสวยขึ้นมากเลยจ้า
อาทิตย์เดียวก็สวยเลยนะคะ
หน้าคมเลยนะคะ จมูกนี่สวยมาก
สวยนะ ทำมาเท่าไหร่คะ ตอนนี้เป็นไงบ้าง
จมูกสวยคะ ดั่งโด่งขึ้นเยอะเลย
จมูกทรงสวยดี ราคาก็โอเค
ทำมาสวยดีคะ รวมๆดูดีขึ้นมาก
สวยค่ะ เข้ารูปแล้วยิ่งสวย ดูดีมากๆเลย
เนื้อจมูกน้อยรึป่าวคะ ทำมากี่วันแล้วคะ
จมูกดูดีมากเลยค่ะ ชอบค่ะ
สวยขึ้นนะค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้น
หน้าดูเด่นสวยขึ้นมากเลย น่ารักดีค่ะ
ดูแลดีมากๆเลยค่ะ
สวยค่ะ ไม่ช้ำ ไม่เขียวเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้