เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกครบ 1 อาทิตย์ คุณหมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียดหน่อยสิค่ะ ทำสาขาไหน ราคาเท่าไหร่อะค่ะ
ได้รูปดีนะค่ะ คุณหมอเก่งมากๆคะ
จมูกทรงสวยดี ราคาก็โอเค
จมูกสวยคะ ดั่งโด่งขึ้นเยอะเลย
รอยุบอีกนิดนะค่ะ  รับรองออกมาสวย
หน้าคมเลยนะคะ จมูกนี่สวยมาก
เท่าไหร่ค่ะ อยากทำอยู่เหมือนกัน
โด่งกำลังดี น่ารักแล้วววว
สวยน่ารักดี จมูกเสริมแล้วหน้าคมขึ้นมีมิติขึ้น
หลังทำใหม่ๆมีอาการบวมช้ำบ้างไม๊ค่ะ
จมูกสวยเนอะ ดูดีจ้า
จมูกสวยดีนะ หน้าดูมีมิติดีด้วย
จมูกดูดี ไม่ทราบว่าเสริมมาเท่าไหร่ ดูแลยากมั๊ย
สวยมากคะ ไม่ทราบว่ามีแบบไปหรือป่าวค่ะ
ก็ดูดีนะค่ะ บีบีที่ไหนเอ่ย
จมูกเพิ่มมิติให้กับหน้าดีค่ะ
หน้าคมขึ้นดี อยากทำบ้างเลย
ดั้งโด่งดีนะ สวยด้วย ^^
้ดูดีมาก ทำที่บีบีดูดีทุกคนเลย อยากทำบ้าง^^
จมูกช่วยเรื่องมิติดีคะ สวย
เสริมมาแล้วเหมาะกับหน้า คุณหมอทำได้สวยมาก
สวยขึ้นนะ เราชอบจมูกมาก
สวยสมราคาดีค่ะ
ดูดีขึ้นเป็นกองเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้