เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกครบ 1 อาทิตย์ คุณหมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากคะ ติดตามๆ
สวย เหมาะ ดูดี
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยคับ สวยๆ
จมูกโด่งมากเลยคะ ^^
ซิลิโคนอะไรค้ะ
สาขาไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่
สาขาไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่
ทรงสวย รอเข้ารูปอีกนิดเป๊ะ เลย
ดูดีมากค่ะ จมูกสวยคุ้มอยู่
ดั้งโด่งเลย สวยๆ
ทำจมูกมาแล้วสวยดีค่ะ น่ารักๆ
เห็นแบบนี้แล้วอยากทำบ้างเลยคะ สวยมาก
เข้ารูปอีกนิดคงสวยน่าดู
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suds เมื่อ 2015-1-31 13:09

สวย ยุบเร็วอาทิตเดียวเอง
ทำสาขาไหนมาคะ โด่งสวยจัง
จมูกสวยนะคะ น่ารักเลย
สวยดีนะค่ะ ทำแล้วดูดี
สวยคะ ไม่ช้ำไม่เขียว เข้ากับรูปหน้า
ทรงจมูกดูดีสวยด้วย
จมูกโด่งเป็นสันสวยขึ้นเยอะ
สวยคะ  อยากเห็นรูปหลังทำใหม่ๆจัง
สวย เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจนคร่าา
ถูกและดี สวยมากคะ
ทรงสวยรับกับหน้าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้