เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกครบ 1 อาทิตย์ คุณหมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
สวย น่ารักๆ คร้าาาาา
เหมาะมากๆค่ะ ดูดีมาก
จมูกสวยมากค่ะ สมราคาค่ะ
จมูกทรงสวยค่ะ เริ่ดมากๆ
ทรงจมูกสวยๆค่ะ ดูดีขึ้นมากๆเลย
สวยมากจร้า
สวยๆค่ะ หน้าดูมีมิติ ขึ้นน้าาา
สวยเว่อร์จร้า
สวยมากค่ะ ทำแล้วออกมาโอมากๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยคร่า จมูกเหมาะมากๆ
สวยค่ะ กำลังดีเข้ากับใบหน้าที่สุด
สวยค่ะ เราว่าจะทำเหมือนกันค่ะ มอง บีบี คลินิคไว้เห็นว่าคุณหมอใจดี
ดูดีมากเลยค่ะ ทรงจมูกเข้ากับใบหน้ามาก ราคาก็ไม่แพง
ต้นฉบับโพสต์โดย saticha เมื่อ 2014-7-5 21:00
ดูดีมากเลยค่ะ ทรงจมูกเข้ากับใบหน้ามาก ราคาก็ไม่แพง : ...

โอ้โห เพิ่งสมัครสมาชิก2014-7-4 22:14
วันนี้มาเชียร์BB you รวดเดียว 16กระทู้เลย
หน้าม้าชัดๆ
จมูกสวยดีนะค่ะ ดูเข้ากับใบหน้าดี
เข้ากับรูปหน้าดีมากค่ะ สวยขึ้นมากเลยค่ะ
จมูกสวย ทำแล้วโอเคมากเลยค่ะ น่ารักมาก
ซิลิโคนแบบไหนคะ สวยมากเลยค่ะ
สวยดูดีขึ้นมากเลยคับ
ศิษย์เด่วกัน คะ //หมอชัยรัตน์ แต่ BB Clinic// 3 เดือนคะ
สนใจ บีบียู เหมือนกัน ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะไปทองหล่อหรือรังสิตดี
กำลังศึกษาดูรีวิวอยู่เหมือนกันค่ะ ว่าจะทำที่ไหนดี ใจตอนนี้มอง บีบี คลินิคไว้
ไม่ช้ำไม่บวมเลย จมูกก็เข้ากับรูปหน้าดีค่ะ
สวยมากค่ะ  เราเพิ่งไปทำกับหมอเกมส์ค่ะ ตอนนี้อาทิตย์นึงละ
เนื้อเราค่อนข้างน้อย และบางมาก เอาแบบไม่ฝืนอะค่ะ
อีกอย่างแกนจมูกเราคดอยู่แล้ว ตอนนี้รอครบเดือนถึงจะเข้าที่
แต่อาจคดตามแกนเดิม
หน้าเปลี่ยน จมูกสวยดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้