เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกครบ 1 อาทิตย์ คุณหมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่ บีบี นี้สวยทุกคนเลย พี่เราก็ทำมา
สวยคะ ตอน จขกท เสริมเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากจ้า หลังทำนี้ต้องทำยังไงดูแลยังไงบ้างค่ะ
เสริมมาสวยมากคะ
หน้าม้าเยอะเกิน
ราคาเหมาะสมกับคุณภาพดีคะ สวยมากๆเลย
รวมๆแล้วจมูกสวยดีคะ ดูเหมาะกับเจ้าของ เสริมที่ บีบี สาขาไหน
จมูกสวยเหมาะกับเจ้าของดีคะ
สวยคะ จมูกโด่งดี
ทรงสวยคะ อยากได้ทรงแบบนี้เหมือนกัน
โด่งสวยหน้าคมดีคะ
ที่บีบี เสริมสวยดูเหมาะกับหน้าดีจ้า
กำลังหาข้อมูลเหมือนกัน ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สวยนะ
แค่อาทิตย์เดียวก็ดูเข้ารูปแล้ว บวมช้ำน้อยจังคะ
แค่อาทิตย์เดียวก็ดูเข้ารูปแล้ว บวมช้ำน้อยจังคะ
มารีวิวอีกนะคะ จมูกสวยดีคะ
เสริมมาแค่อาทิตย์เดียวก็ดูจะเข้ารูปแล้ว ดูดีจิงๆคะ
เสริมแล้วสวย ดีใจด้วยนะค่ะ
แบบนี้เรียกทรงอะไรหรอ
ทำที่บีบี ดูปลอดภัยดีนะค่ะ ไม่ทราบเสริมมาเท่าไหร่
จมูกดูดี สวยคะสวยคะ
จมูกทรงกำลังดี รูปทรงเข้ากับหน้า
จมูกทรงกำลังดี รูปทรงเข้ากับหน้า
1 อาทิตย์ก็ดูไม่ค่อยบวมแล้ว ทานอะไรช่วยไม๊ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้