ดู: 2696|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นัดทำหน้าอก กับหมอเทพ 14/4/13

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-4-12 01:27:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำทั้งที่ทำใหญ่สดุดๆเท่าที่ฐานเรารับได้ไปเลย จัดเต็ม เลยนะคะ เผื่อยุบ เพราะว่ามันยุบแน่นอนค่ะ
ช่วงระยะแรกที่ทำ อาจจะดูใหญ่ถูกใจ และคิดว่าพอ แต่เวลาไปมันจะยุบตัวลง ไม่ใช่ซิลิโคนยุบหายนะคะ
แต่ ที่มันดูใหญ่อึ๋มและชอบๆกันระยะแรก นั่นคือ อาการบวม อักเสบ พออักเสบหาย จะเริ่มเล้กลงและเห็นทรง ได้ไซส์หน้าอกที่แท้ทีจริงหลังเสริมหน้าอก ก็เดือน ที่ 5 หรือ 6 ชัวร์ๆค่ะ

ส่วนเรืองไซส์ 380 หรือ 400 นั้น แต่ละคน ใส่แล้วจะได้คัพ ออกมาไม่เหมื่อนกันทุกคนไปนะคะ
บางคนใส่แค่ 325 ก็ได้ คัพ ดี ค่ะ
บางคนใส่ 350 ยังได้คัพ เอ อยู่ แต่เต้าคัพเอ (ก่อนทำำแฟฟฟบบแบนนแต๊ดคับเอ) อันนี้จริงคะ คนรู้จักเล่ามา
จะได้คัพไหนนั้น  ขึ้นอยู่กับ ทุนเดิม เราด้วยนะคะ
ทุันเดิม คือ เนื้อหน้าอกเรามีมากแค่ไหน
หน้าอก กว้างแค่ไหน
ประมาณนี้นะคะ

เชีัยร์เอาใหญ่ๆไว็ก่อนนะคะ (ปล ต้องฐานเรารับได้ )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้