ดู: 2690|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นัดทำหน้าอก กับหมอเทพ 14/4/13

[คัดลอกลิงก์]

สูง 150 น้ำหนัก 45 อายุ 26 คือบอกตรงๆหน้าอก เนี๊ยะเรียกว่าพ้นหนังกำพร้ามาก็เจอหัวนมเลย
เมื่อก่อนคิดตลอดนะว่าถ้ามี เงินจะทำแบบว่าเอาใหญ่ๆๆเลย แต่พอมีเงินนัดหมอแล้ว ได้วันเขียง แต่ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ
เรื่องขนาด หน้าอก ว่าจะเอา 400 CC หรือ 380 CC มีข้อสงสัยอีกเรื่องว่ามันเท่ากับไซส์ไหนของยกทรงอยากรู้คร่าวๆๆ
ค่ะ  กลัวมากกกก บอกตรงๆๆ เพื่อนๆพี่ๆๆช่วยแนะนำที
ท่าทางจะไหลกว้างนะค่ะ หมอให้ใส่เยอะจัง ^^ รอผู้รู้มาตอบนะค่ะ เราไม่แน่ใจน่าจะคับ D อ่ะลองคิดดูอ่ะนะ
ถ้าหมอให้ใหญ่สุดเท่าไหร่ก็เอาใหญ่สุดนะคะ ยุบมาจะได้ไม่นอยด์จ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-11 21:07:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ บอกตรงๆๆกลัวมากๆ ค่ะ ทั้งกลัวเจ็บกลัวไม่สวย
เอาใหญ่ๆใว้ก่อนนะน้อง เดียวมานั่งเสียใจแบบ พี่นะจ๊ะ 400up. ไปเลย หรือเอาแบบน้องอ้อมก็ดีนะ 500 สะใจดี
พี่380 นั่งมองมันเล็กลงทุกวัน เศร้าใจ555. แต่ก็พอดีตัวนะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำทั้งที่ทำใหญ่สดุดๆเท่าที่ฐานเรารับได้ไปเลย จัดเต็ม เลยนะคะ เผื่อยุบ เพราะว่ามันยุบแน่นอนค่ะ
ช่วงระยะแรกที่ทำ อาจจะดูใหญ่ถูกใจ และคิดว่าพอ แต่เวลาไปมันจะยุบตัวลง ไม่ใช่ซิลิโคนยุบหายนะคะ
แต่ ที่มันดูใหญ่อึ๋มและชอบๆกันระยะแรก นั่นคือ อาการบวม อักเสบ พออักเสบหาย จะเริ่มเล้กลงและเห็นทรง ได้ไซส์หน้าอกที่แท้ทีจริงหลังเสริมหน้าอก ก็เดือน ที่ 5 หรือ 6 ชัวร์ๆค่ะ

ส่วนเรืองไซส์ 380 หรือ 400 นั้น แต่ละคน ใส่แล้วจะได้คัพ ออกมาไม่เหมื่อนกันทุกคนไปนะคะ
บางคนใส่แค่ 325 ก็ได้ คัพ ดี ค่ะ
บางคนใส่ 350 ยังได้คัพ เอ อยู่ แต่เต้าคัพเอ (ก่อนทำำแฟฟฟบบแบนนแต๊ดคับเอ) อันนี้จริงคะ คนรู้จักเล่ามา
จะได้คัพไหนนั้น  ขึ้นอยู่กับ ทุนเดิม เราด้วยนะคะ
ทุันเดิม คือ เนื้อหน้าอกเรามีมากแค่ไหน
หน้าอก กว้างแค่ไหน
ประมาณนี้นะคะ

เชีัยร์เอาใหญ่ๆไว็ก่อนนะคะ (ปล ต้องฐานเรารับได้ )
ทำเท่าที่ใส่ได้อ่ะค่ะ บางทีทำใหญ่ไปมันอาจจะเห็นซิลิโคนที่ใส่ได้นะค่ะถ้าคนเนื้อบาง ร่างเล็ก อันนี้คือความคิดเรานะ แต่ถ้าอยากได้ใหญ่ๆๆก็ลองทำดูค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 19:15:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พวกพี่ๆที่ให้คำแนะนำค่ะ คือตอนนี้ก็ภาวนาอย่างเดียวว่า ขอสวยอย่าเจ็บ ตื่นเต้นจะมีนมเป็นของตัวเองล้ว
ไม่เจ็บค่ะ แค่อึดอัดนิดหน่อย ทีแรกเรากลัวมากเลยคิดไปสาระพัด แต่จริงๆ เป็นเหมือนเวลาเราใส่ชั้นในฟองน้ำเยอะๆ อึดอัดอะไรแบบนั้น555+
นัดหมอเดือนหน้านี้ค่ะ..แอบกังวลเหมือนกันค่ะเพราะเป็นคนตัวเล็กเหมือนกันค่ะหนัก43สูง154ค่ะ..รีวิวให้ดูด้วยนะค่ะเพราะแอบเครียดเเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้