เจ้าของ: Ribbon_neko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมอสมศักดิ์ 340,000฿ แพงไปไหม

[คัดลอกลิงก์]
เก็บ 300,000 เอาไว้ แล้ว เอา 40000 ไปทำ ที่อื่นดีกว่า เผลอ ได้ ทำอย่างอื่นด้วย เพราะ เงินเหลือ
แต่ถ้า เงินเยอะ ก้อ เลยคะ ความสุขทางใจ 340,000
หลังจากกระแตอาร์สยามออกมาว่าทำกับหมอสมศักดิ์ ทุกคนที่ไปถามเจอราคานี้เกือบหมดเลยจ้า

เพื่อนเราไปก็เจอ 300,000 บอกว่าไม่จำเป็นขนาดนั้นไม่ใช่ดาราเลยมาทำกับคุณหมอมนัสแทน

ตอนเราไปถามยังไม่แพงขนาดนี้ของเราเจอ 180,000 เมื่อต้นปีนี้คุณหมอบอกจะอัพให้ถึงล้าน

ไม่คิดว่าจะอัพจริงๆ ราคานี้เอาจริงๆน้า ถ้าไม่ได้ทำงานเป็นดารานางแบบแล้วต้องเอาเงินเก็บมาทำ

เราว่าหาที่ถูกกว่านี้รองลงมาดีกว่า สวยเหมือนกัน อาจจะไม่เนียบมากแต่สบายใจอะ

แต่ถ้ามีตังเหลือกินเหลือใช้จัดไปโลดดด เพื่อความสบายใจถ้ามั่นใจในฝีมือหมอคนนี้
ไปทำที่เกาหลีแค่แสนเดียวเอง
ราคานี้แทบซื้อรถ ได้เลยนะเนี้ย เราแนะนำที่ดีลักษณ์ค่ะราคาหมื่นกว่าสวยด้วยเราทำมาก็ไม่ช้ำนะ สวยด้วยจ่ะ
แพงค่ะ เหมือนที่คนอื่นว่า ถ้าทำมาแล้วเราไม่พอใจ เสียดายเงิน เสียเวลา เจ็บตัว เจ้บใจ ไม่ใช่ว่าหมอไม่ดีไม่เก่งนะค่ะ แต่ทางเลือกเรามีอีกเยอะนะค่ะ ราคาต่างฝีมือไม่ต่างมีเห็นกันเยอะไปค่ะ คนรวยคนจนทำบุญผลที่ออกมาเหมือนกันคือได้บุญทำด้วยเงินมากใช่ว่าจะได้บุญมากน่ะค่ะ 555
แพงไปคะ

แนะนำ หมอเฉลิม - หมอกลวัชร์ - หมอกิตติศักดิ์ - หมอกมล(ส่วนมากทรงจะเชิด) - หมออภิชาญ

ถ้า340000เราว่าเอาไปทำนม,ทำคาง,และอย่างอื่นอีกมากมายดีกว่านะคะคุณ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-8 11:52

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-8 11:50

ต้องถามว่าทำจมูกแล้วใช้หน้าตาทำอาชีพด้วยไหม?  เป็นดารา- นางแบบ? ถ้าใช่ก้อok  ทุนถึงก้อไม่มีใครว่า (เพียงใหข้อคิด-ตัดสินใจเอง)
แล้วได้สอบถามคลีนิกที่อื่นๆๆหรือไม่  (ใจจะเอาคลีนิกนี้อันดับหนึ่ง)  ไม่มีตัวเลือกที่อื่นเลยเหรอคะ?
ยกตัวอย่างเล่นๆๆ เช่น มีหนุ่มมาจับ เอ้ยมาจีบถึง 6 คนเราจะเลือกยังไงบ้าง? (ห้ามเครียด 555 )
1.หล่อก่อน
2.รวยไว้  จะได้สบาย
3.อายุมากกก  จะได้ตายเร็ว  สมบัติเป็นของเรา
4.อายุมากกว่าซัก 4-5 ปี
5.อายุน้อยกว่า  ชอบเอาใจ   บริการหวานใจ  เป็นฝ่ายบริกรนั่นเอง
6.นิสัย
6.1  เลว
6.2 ดี จาได้เป็นคู่กรรม คู่เวรกันนานๆๆๆ
เป็นคนธรรมดา สามัญชน คิดแล้วคิดอีก (กว่าจาหาแฟนได้ เลือกแล้วเลือกอีก)
สรุปแล้ว   1.โพสต์ส่วนมากเสียดายเงินแทนเจ้าของกระทู้ทั้งน้านนนน
            2.เสียงส่วนน้อย  สนับสนุน  ทุนถึงก้อok สุขเรา  เงินเรา  แต่เศร้าเรา
ไปหาคุณหมอสุวิทย์ที่รพ เซนทรัลเยนเนอรัลสะพานใหม่ดีกว่าค่ะลองไปปรึกษาท่านดูก่อน
วันนั้นฉันได้ดูรายการ คุณหมอพูดคุยเกี่ยวกับศัลยกรรม  ท่านบอกว่าราคาไม่ใช่ตัวที่บอกความสวย  แต่ฝีมือคุณหมอต่างหากค่ะ  ให้ดูที่ฝีมือท่าน  หาข้อมูลเยอะๆๆนะค่ะ
ทำกับหมอนพรัตน์ดีกว่าไหมคร่าาาาอฝีมือดีน้าาาา
ราคาขูดเลือดขูดเนื้อมากค่ะ โห..ระวังบาปกรรมมีจริงนะคะคุณหมอสมศักดิ์  ถึงฝีมือจะดีก็จริงแต่อัพราคาสูงมากจนลูกค้าบางคนถึงกับขายบ้านขายรถเพื่อมาแก้จมูก  ท่านจะมีบาปกรรมป่าวๆ  ถึงคุณจะบอกว่าราคานี้ขึ้นอยู่กับความพอใจของลูกค้าที่จะเลือกะทำ  แต่คุณต้องมีจรรญาบรรบ้าง  ตายไปจะนรกป่าวๆ บาปกรรมจะส่งผลตัวท่านเอง ซึ่งตัวท่านคงรู้ดีแก่ใจว่าเรื่องอะไร ขนาดร้านขายเพชรพลอย  ยังมีกรรมส่งผลถึงทายาทรุ่นหลังๆเลย(จากที่เห็นๆ)ทั้งพิการ ,ไม่สมประกอบ,ดาวซินโดม,ออฟทิสติก,ครอบครัวแตกแยกไปคนละทาง,สาเหตุเพราะราคาเพชรพลอยมันราคาสูงมากกก  แถมต้องขุดเอาทรัพยากรณ์แร่ธาตุมาใช้ ที่สำคัญราคาแพงมากก ทำให้ผู้คนต้องเสียเงินมากหลักแสน หลักล้าน...เพื่อแลกกับทรัพยากรณ์ที่พวกคุณขุดมาจากธรรมชาติ ?? แล้วคุณหมอสมศักดิ์ละ??ท่านอัพราคาแพงมหาโหดขนาดนี้ คอยดูเถอะค่ะบาปกรรมมีจริงนะคะ
สรุปจัดยังคร่า
ติดตามผลคร่า
ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องค่าใช้จ่าย เราว่าน่าสนทีเดียวค่ะ
อยากเห็นเหมือนกันครับ ว่าราคาขนาดนี้ผลงานออกมาเป็นยังไง น่าจะมีรับประกันสัก 3 ปีด้วยนะ

นึกไปนึกมา ผมว่าจริงๆพวกศัลย์น่าจะมีออปชั่นนะว่า ทำเฉยๆราคานึง ทำ+ประกัน 1-3 ปี ก็อีกราคานึง น่าจะช่วยเพิ่มความสบายใจให้ลูกค้าได้มากเลยทีเดียว
หยุด! ไม่ต้องไปทำ จบ
บอกตรงๆ ไปเกาหลีดีกว่า หมออะไรแพงฉิบหาย สงสัยฝังเพรช แพงเกิน
แพงไปครับ ไม่มีใครการันตีนะครับ ว่าจะสวยถูกใจแค่ไหน ต่อให้ถูกใจมาก ก็ไม่เห็นต้องแพงขนาดนี้ครับ คนอื่นทำจมูกสวยถูกใจ ก็ไม่ต้องงบขนาดนี้ ต่อให้มีเงินมาก ก็ทำอย่างอื่นดีกว่าครับ ชีวิตมีอีกหลายด้าน
ปล. rep นี้ไม่รู้ตื้นลึกหนาบาง พื้นฐาน ฐานะ ความคาดหวังครับ พูดกลางๆครับ
อืม แพงค่ะ สำหรับเรา แต่ถ้าตัวเองมีกำลังทรัพย์เยอะก้อทำไป
แต่ เห็นเคส 40000-60000-80000 ที่ว่าแพงแล้วนะ มาเจอ340000 เราว่าจมูกดราราเลยเนี่ย
หมอท่านอื่นก้อทำสวยค่ะลองหาข้อมูลดีๆ
ถ้าเป็นเรานะ 340.000 เราได้ทั้งหน้าเลย ทำตา25000-45000
ตัดกราม50000-60000
แบบเหมาหน้าที่คลีนิคดัง 50000 โบทอกริ้วรอย-ลดกราม  แฟตลดไขมัน ร้อยไหมทั่วหน้าตัววีเชฟ เก็บเหนียง
เงินยังเหลือเลยค่ะ อิอิ
แพงมากเลยค่ะ  ของเรานะค่ะ ฐานจมูกคดทำให้เสริมรอบแรกเบี้ยว  รูจมูกไม่เท่ากัน ต้องเอาซิลิโคนเก่าออก แล้วเคาะกระดูกซ้ายขวา เอากระดูกอ่อนหลังหูมาดาม สร้างฐานจมูกใหม่  แล้วค่อยมาใส่ซิลิโคน สรุปทำสองรอบ  แค่ 95,000 เองค่ะ  (รอบแรกผ่าตัด 6 ชม.ครั่ง รอบสองผ่า 1 ชั่วโมงครึ่ง)
ลองไปที่เลอลักษณ์ไหมคะ  คนมารีวิวเยอะดี  ลองไปปรึกษาหมอที่เลอลักษณ์ ก่อน  340000 นี่ทำได้หลายอย่างเลยนะ  ราคาโหดเกินน
เราว่าแพงนะคะ แต่ถ้าเจ้าของกระทู้มีทุนสูงแล้วมั่นใจฝีมือหมอก้อทำเลยค่ะ
แพงเกินคะ  เราก็ทำหมอสมศักดิ์10ปีที่แล้ว 60000 เองทั้งแก้ทั้งทุบเหลากระดูกแล้วเสริม  หมอราคามหาโหดเกินมากๆเลยคะเดี๋ยวนี้เหมือนจะกลายเป็นธุรกิจไปแล้ว
ตกลง คุณ จขกท ไปทำมาหรือยังคะ ?
เปนไงบ้างคะ ? ^^
แนะนำไปทำเกาหลีดีกว่า ถูกกว่ากันเยอะเลยจ้า มีอะไรปรึกษาเม้ามอยกันได้นะจ้า
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=91691&page=2&extra=#pid1388416
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kaw11 เมื่อ 2014-4-2 13:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kaw11 เมื่อ 2014-4-2 13:32

แพงเกินค่ะ เพื่อนเราเคยทำกับหมอสมศักดิ์เมื่อ3ปีก่อน ทำจมูก ตัดปีกจมูก ทำตาชั้น ยังแค่70000เอง
แต่นี่เล่นอัพราคาซะแบบว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้