เจ้าของ: Ribbon_neko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมอสมศักดิ์ 340,000฿ แพงไปไหม

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเป็นเรา เราจะลองไปทำที่อื่นก่อนถ้าไม่พอใจก็แก้ เอาจนพอใจ
   โหย  ราคาแพงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ ซื้อรถได้คันนึงเลยอ่ะค่ะ ลองดูของคุณหมออื่นๆ ประกอบกันด้วยก็ดีนะคะ  เราว่า คุณหมอ เฉลิม หรือ คุณ หมอ กมล ทาวน์ อิน ทาวน์ ก็ทำสวยนะคะ
ส่วนตัวคิดว่าจะแพงไปรึเปล่า อยู่ที่กำลังของเราเองนะคะ ถ้าเราจ่ายไหวไม่ได้เดือดร้อนอะไร ก้ไม่แพงไปค่ะ
อย่าเอาไปเทียบกับคุณหมอท่านอื่นเลยค่ะ แต่ละท่านก้มีเอกลักษณ์แตกต่างกันไป ราคาก้ต่างกันไป
ถ้าอยากได้จมมูกแบบหมอสมศักดิ์ ก้ทำกับหมอสมศักดิ์ค่ะ

ประเมินจากกำลังตัวเองดีๆ ดีกว่าค่ะ :)

เพราะถึงเสียเยอะขนาดนี้บินไปทำที่เกาหลีก้ไม่ได้การันตีคุณภาพนะคะ
ราคาน่าสลบ

เพื่อนสาวไปทำที่ PAI ทองหล่อ ก็โด่งสูง ฝรั่งเลยค่ะ อีกคนทีี่สยามเลเซอร์ ทองหล่อ ก็สวยธรรมชาตินะคะ เพื่อนกันยังมองไม่รู้เลย

ลองหาข้อมูลเยอะๆค่ะ เห็นตัวเลขแล้วเสียดายแทน แต่ถ้า จขกท มั่นใจคุณหมอและทุนทรัพย์พร้อม ก็ขอให้สวยสมใจ แล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมบ้างน๊า
ต้นฉบับโพสต์โดย Little-Cat เมื่อ 2013-4-9 14:53
ไปเกาหลีเลยดีกว่าไหมค่ะ
ทำกับหมอท่านอื่นที่ไทยได้ ...

เห็นด้วยเลย 555
ไปเกาหลีดีกว่า >< เผลอๆเหลือเงินทำอย่างอื่นอีกเยอะเลยย : D
มีรูปให้ดูไหมล่ะ อยากเห็นจมูกเก่าอ่าาา
สวัสดีคะ เราจมูกกับหมอสมศักดิ์วันที่27 มีนาคมที่ผ่านมาคะ ราคา330,000 ของเราคือ เปนกรณีฟิลเลอร์ คุณหมอคิดค่าขูดออก แล้วก็ตกแต่งรูจมูกให้เล็กลง โดยรวมมั่นใจฝีมือ ตัวคุณหมอมากคะ เพราะคนสนิทไปทำมาแล้วเปลื่ยนไปมากอีกอย่าง2 ปีที่แล้วเราไปปรึกษา ราคา 170,000 คุณหมอมีโครงการจะขึ้นเรืื่อยๆด้วยคะ มั่นใจเถอะคะ ตอนนี้ของเรา จะเปนเคสที่บวมหนักหน่อยเพราะ มีผลจากฟิลเลอร์ คุณหมอบอกว่าจะ เรียว และ คงที่ประมาน3 เดือนคะ 1ปีคือสวยเลย สู้ๆนะคะ
โอ๊ว!!!!!!!!!!!!!! มันต้องทุบต้องอะไรขนานนี้เลยหรือค่ะ แล้วแต่ละเคสแพงมักม๊าก บินไปเกาหลีดีกว่าค่ะไปทำกับหมอที่นั้นน่าจะเก่งทำแล้วต้องสวยมากๆเลย
ไม่คุ้มคะ 340000 หนูว่าเอาไปดาวรถมาขับเล่นยังดูเท่กว่าเลย
แพงค่ะสำหรับคนทั่วไป  แต่ถ้าสำหรับคนมีกำลังจ่าย แค่นี้ไม่แพง

คนที่ำทำกับหมอคนนี้ทุกคนทำออกมาสวยหมดเลยหรอ ? ถ้าสวยทุกคนไม่มีเคสหลุดก็น่าจะทำ

แต่

ถ้าทำออกมาแล้วเหมือนกับทำกับหมอคนอื่นๆในบอร์ดที่เ่พื่อนๆนำมารีวิว อันนี้ก็น่าเสียดายเงิน
เพราะ ปกติทำจมุกจะอยู่ที่ไม่เกิน 50,000 เอาเงิน 2.5 แสนไปทำอย่างอื่นกับหน้าได้ด้วย

จมูกเป็นเพียงส่วนหนึ่งของใบหน้าซึ่งจะเป็นส่วนที่ทำให้หน้าเปลี่ยนไปจริงๆ แต่ต้องมององค์ประกอบโดยรวมด้วย เช่น ตา รูปหน้า คาง ปาก  แต่ถ้าคุณเป็นคนที่มีกำลังจะจ่ายแบบไม่เดือดร้อนและส่วนอื่นๆของใบหน้าเป๊ะแล้ว ก็ทำเลยค่ะ
เราเป็นคนหนึ่งที่อยากแก้จมูกกะหมอสมศักดิ์มากถ้าเรามีเงิน เพราะแก้ออกมาแล้วเหมือนเกิดใหม่แบบน้องกระแตอาร์สยามก็ยอมค่ะ ไม่ต้องบินไปถึงเกาหลีค่ะ เชื่อในฝีมือคุณหมอค่ะ
แพงเกินไปมั้ยคะ???
แพงเว่อออ ลองดูหมอใหม่ดีกว่า
ถ้า340000เอาตังไปทำอะไรได้ตั้งเยอะ แต่ถ้าคุณตังเยอะก้อทำไปเถอะ.  ดูในเวปนี้ที่สวยๆๆอะเยอะปรึกษาฟรีต่างหาก
ดาวน์รถได้คันนึงเลยค่ะ -- *
ทำนม ดั้ง ตา +ดูดไขมันได้อีกเลยนะนั้น
บางคนคิดว่า"แพง"แปลว่า"ดี"ที่ไหนแพงๆที่นั่นดีหมด
หลายๆคนมีตรรกะทีว่าจะทำทั้งทีก้เอาแพงๆไปเรยดีอยู่แล้ว?!
ราคาสูงไม่ได้ตอบโจทย์ทุกอย่างและไม่ได้แปลว่าที่นั่นจะดีกว่าที่อื่นๆที่ราคาต่ำกว่า
กระแตทำก้ไม่ได้สวยไรมากมายเหมือนรูปในไอจี
แต่จขกทเงินถึงเงินเหลือก้ทำโลดดดดดจ้า…(คหสต)
เคสเราคุณหมอคิด370000 แอบตกใจ แต่ก็ไม่ได้ทำกับคุณหมอค่ะ
ถ้าถามว่าทำมีฝีมือแบบนี้มีคนเดียวในประเทศ หรือในโลก ก็ตอบว่าไม่ หมอท่านอื่นที่ราคาสมเหตุสมผลก็มีที่ไม่ต้องไปเครียดกับเงิน แต่ถ้าคุณเหลือมีเหลือใช้ ก็ตัดใจทำไป คงไม่ต้องมาถาม ไม่ต้องเสียดาย ทำไปเลย ถ้าถามอยู่นั่นคือมีความลังเลเกิดขึ้น ทำไปก็ไม่สบายใจเปล่าๆ ทำอะไรที่เราสบายใจดีที่สุด ของพวกนี้อยู่ที่พื้นฐานหน้าตา และฝีมือหมอควบคู่กันไป
ต้นฉบับโพสต์โดย Ribbon_neko เมื่อ 2013-4-9 15:14
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ribbon_neko เมื่อ 2013-4-9 15:19

แล้วเพื่อ ...

แพงเว่อร์ค่ะ ทำจมูก อย่างมากก้อห้าหมื่น อันนี้ก้อเทพแล้ว รับแก้ฟรีด้วย (ขอไม่เอ่ยชื่อคลีนิคนะคะ ไม่อย่างโดนว่าว่าเป็นพักตร์อาชา)

สามแสนกว่านี่ เมคโอเวอร์ทั้งตัวได้เลยนะคะเนี่ย
กระแต อาร์สยามทำมาไม่เห็นจะสวยเลย
แพง ทำได้ตั้งตัว
ต้นฉบับโพสต์โดย aethana เมื่อ 2013-4-15 07:03
บรึ๋ยยยยยยยย ซิลิโคนฝังเพชรรึป่าวคับ แพงจัง 30,000-40,000   ...

5555 ขำอ่ะ คิดได้ไงอ่ะซิลิโคนฝังเพชร
ถ้าจะทำระดับราคานี้ ไปที่เกาหลีดีกว่าไหมเอ่ย มันจะมีเอเจ่นที่รับด้านนี้โดยเฉพาะอ่า
เคยอ่าน ราคาประมาณนี้ รวมค่าตั๋ว โรงแรม พักฟื้นที่นั่นเป็นอาทิตย์ ๆ หมอประสบการณ์ 20 ปี มีเทคโนโลยีจำลองหน้าเรากับดั่้งใหม่ แล้วก็ประกันปีนึงมั้ง ถ้าเกิดมีปัญหา (อันนี้ไม่แน่ใจนะคะ และจำเงื่อนไขไม่ได้แล้ว)

แต่ถ้าทำในไทย ทำกับหมอท่านอื่นไหมคะ เผื่อทำอย่างอื่นด้วย
เพราะดูท่าจะไม่ค่อยสบายใจถ้าจะทำกับท่านนี้ด้วยราคานี้
แต่ทำในไทยก็ดูสะดวกกว่าเนอะ อุ่นใจด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้