ดู: 30447|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมอสมศักดิ์ 340,000฿ แพงไปไหม

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเมื่อวานได้มีโอกาสไปปรึกษาเรื่องทำจมูกที่คลีนิกหมอสมศักดิ์มาค่ะ

หมอบอกว่าเป็นคนฐานจมูกใหญ่ ทั้งๆที่ดั่งก็โด่งอยู่แล้ว แต่ที่ดูเหมือนไม่มีดั่งก็เพราะฐานใหญ่นี่แหละ

แล้วก็ปลายจมูกใหญ่และบาน

สิ่งที่หมอบอกต้องทำคือ

- ทุบข้างจมูกให้ฐานเล็กลง 150,000฿

- เสริมจมูก (แต่คุณหมอบอกว่าอาจเสริมได้ไม่มากเพราะเนื้อมีน้อย มีแต่กระดูก 0.0) 120,000฿

- แต่งปีกจมูก 40,000฿

-ค่าดมยา + พัก 1 คืน 30,000฿

เบ็ดเสร็จ 340,000฿

ตอนนี้เลยกลับมาเครียด กลัวว่าเสียแพงขนาดนี้ แล้วถ้ามันไม่ถูกใจเรา จะต้องมานั่งเสียใจที่หลังไหมเนี่ย

เพื่อนๆมีความเห็นว่ายังไงบ้างค่ะ
แพงไม่แพงอยู่ที่ความพอใจ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเงินก็ไปทำเถอะค่ะ เพราะฝีมือคุณหมอบอกได้เลยว่าไม่มีใครทำได้สวยเท่าคุณหมออีกแล้วมเราไม่มีส่วนได้เสียนะค่ะ แต่เห็นของคนที่ไปทำมาสวยขึ้นมาก บางคนแก้มาหลายรอบก็ยังไม่สวยเหมือนเดิม พอไปแก้กับหมอสมศักดิ์ชีวิตเปลี่ยน
เราเองก็คงต้องยอมเสียเงินจำนวนนั้นเช่นกันค่ะ
ถ้ายังไงลองชั่งน้ำหนักดูนะค่ะ หรือถ้าตัดสินใจทำกับหมอสมศักดิ์ลองคุยกับคุณหมออีกที
ลองหาดูรีววิวคุณหมอท่านอื่นดูก่อนไหมคะเผื่อบางท่านสวยสมใจสมราคาเรา
ไปเกาหลีเลยดีกว่าไหมค่ะ
ทำกับหมอท่านอื่นที่ไทยได้หลายอย่างเลยเนี้ย 340000 บาท
บางอย่างมันก็สิ้นเปลืองเกินไป แต่ถ้าเรามีทุน ทำมาแล้วพอใจ ก็น่าลอง
แต่ถ้ายังรู้สึกเสียดาย ก็ลองพิจารณาหมอท่านอื่นค่ะ
โอวววววว ราคานี้
ถ้าเป็น แอดมิน จะไป KOREA เลยครับ  อิอิ  
แพงไปค่ะ เดี๋ยวนี้่หมอที่ทำราคาหมื่นต้น ก็สวยแล้วค่ะ
ถ้าไม่เสียดายเงินก็ทำไปเถอะค่ะ เผื่อเป็น case study ให้เพื่อนๆ ในบอร์ด ราคาแพงซะขนาดนี้จะทำได้สวยแค่ไหน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 15:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ribbon_neko เมื่อ 2013-4-9 15:19

แล้วเพื่อนๆมีหมอท่านใดแนะนำบ้างค๊ะ คนใกล้ตัวที่ทำแล้วสวยก็มีแต่หมอสมศักดิ์อย่างเดียวเลยค่ะ

เลยไม่ค่อยมีข้อมูลหมอท่านอื่นเลย พอดูรีวิวตามเว็บ ก็เห็นจะมีหมอสมศักดิ์ซะเป็นส่วนใหญ่

โดยส่วนตัวจะชอบจมูกโด่งๆแบบยุโรปเลยค่ะ

อ่อ แต่ของคนอื่นไม่แพงขนาดนี้นะ แพงสุดก็แค่ 190,000฿ พอหมอบอกราคาเท่านั้นหละ (ห๊ะ! 340,00฿ O.O!)
ลองดูหมอท่านอื่นมะคะ ถูกกว่าเยอะ และสวยด้วย เงินเหลือทำได้อีกหลายอย่างเรย
ลองดูเพจหมอ อาศยา ก่อนมั้ยคะ ราคาถูกกว่าสิบเท่า www.facebook.com/asayaplastics มีภาพรีวิวค่ะ
เอิ่ม!! 340000 ทำที่อื่นได้ทั้งตัวเลยค่ะ รู้สึกว่า กระแตอาร์สยามก็ทำที่นี่ แล้วก็ดารานักร้อง อีกหลายคน
แพงเกินไปคะ และเราไม่รู้ด้วยว่าทำออกมาจากถูกใจเราไหม ถ้าทำมาแล้วเราไม่ชอบ
เสียทั้งเงิน เสียทั้งความรู้สึก ลองไปปรึกษาหลายๆที่ดีกว่าคะ
my opinion like you to find out more the best Docter and not too expensive,and find out the Dr, take good care after, not look after the money only.Good luck.
เอาเงินไปทำทั้งตัวดีกว่านะ ลองศึกษาจากเวปนี้ หมอเก่ง ๆ ยังมีอีกเยอะนะ
ราคาแบบนี้ ทำได้หลายอย่างเลยนะครับ กับหมอหลายๆท่าน
พูดครงนะคะ ราคาขนาดนี้ทำได้หลายอย่างเลยค่ะ ราคาจมูกสำหรับหมอที่เก่งเก่งและออกมาสวยดี รับผิดขอบผลงาน แนะนำปรึกษาหมอเฉลิม หมอฉันทัส หมอยุทธพงศ์ ขอให้พิจารณาดูนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แพงไปนะคะ ราคานี้ทำได้ทั้งตัวเลยนะ
โอ๊ววว..แพงมากค่ะ
ก็ต้องดูพื้นฐานจมูกของ จขกท คะ ว่ามีปัญหาหรือแตกต่างจาก คนอื่นๆในเวปนี้มากมั้ย ถ้าดูแล้วพื้นฐานจมูกของ จขกท เองก็ไม่ได้ต่างจากคนอื่นที่เค้าไปทำมาแค่หมื่นต้นๆ ก็อย่าเอาเงินก้อนใหญ่ไปทิ้งเลยคะ แต่ถ้าฐานเดิมของ จขกท มีัปัญหามากกว่าคนอื่นๆและปรึกษาหมอไหนๆก็ราคานี้ ก็ทำไปเลยคะ
แพงเกินไปค่ะทำได้ทั้งตัวเลยคิดดีๆค่ะหมออื่นที่เก่งราคาไม่แพงเกินก้อมีค่ะ
บรึ๋ยยยยยยยย ซิลิโคนฝังเพชรรึป่าวคับ แพงจัง 30,000-40,000  ผมว่าก็แพงแล้วครับ
แพงเกินไป หมออื่นที่ฝีมือดีมีเยอะมากในเมืองไทย ลองศึกษาดูนะคะ ใจเย็นๆ
แพงไปนะครับ ถ้าไม่สวยสมใจเสียดายตังค์แย่เลย! ไปยันฮี เป๊ะคับ ที่ื่นมีอีกเยอะมาก ลองหาข้อมูลมาคับ
340000 ทำหมออื่นทำได้ทั้งตัวเลยอะครับ ลองศีกษาดูดีๆนะคราบ เเต่หมอสมศักดิ์ก็เลื่องชื่่อศัลยกรรมที่เปีะเป็นอย่างมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้