เจ้าของ: ณปภัช
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูมาดู ฝีมือดั้งโด่ง อ.หมอเฉลิม.***review ทำครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
Ohhhhh  สวยงามมั๊กๆ จมูกสันกำลังดี เข้ากับรูปหน้า ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ

เราอยากทำแล้วออกมาสวยแบบนี้บ้างจัง เราได้คิวเดือน มิ.ย. โน่นเลย  นานจัง
สวยค่ะ  เริ่ดเลย
อย่างกับคนละคนเลยค่ะ
จมูกเป็นสันสวยธรรมชาติมากๆ เลยอะคะ >0< รอนับวันทำกับคุณหมอเฉลิม
หนูได้คิว สิ.ค. แน่ะ T^T
สวยและดูเป็นธรรมชาติมากเลยคะ
แจ่มเรยๆ

ของหนูก้อพึ่งสี่วันคะ ยังกัวหน้าตัวเองเพราะหน้าเปลี่ยน ห้าๆ

ลองเข้าไปดูได้นะคะ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
สวยขึ้นมาก ๆคัฟ แต่น่าจะโด่งได้อีกนิดนะฮะ
อืมมม แต่โดงกว่านี้อาจดูเหมือนกะเทยก็ได้ แค่นี้ก็แปลงร่างแย้วอ่า
สวยมากเลยค่ะ...ยินดีกับความสวยค่ะ...มั่นใจว่าสวยขึ้นก็ทำให้เรามีความสุขแล้วเนอะ
สวยค่ะน่าเปลี่ยนไปไปเลยคะดูเปงสาวเปรี้ยวได้อีกค่ะ
ของเดิมก็เป็นคนหน้าตาดีอยู่แล้วนะคะ
แต่ทำมา...สวย  อึ้ง  ตะลึงไปเลย
คมมากกกกก..
เคยมีคนบอกว่าหน้าคล้ายเอิร์น  The star มั้ยคะ.
สวยค่ะ ดูเปรี้ยวขึ้นด้วยนะคะ :)
สวยมากมายเลยคะ

+_________+
อืมถือว่าดีนะ
หน้าเปลี่ยนมากเรยค่ะ สวยคมขึ้นเยอะ
สวยขึ้นมากเลยครับ ขอโทษนะครับจากเมื่อก่อนดูบ้านๆนิดนึง ฮ่าๆ
ดูโอเคกว่าตอนช่วงอาทิตย์แรกมากเลยครับ พอหนึ่งเดือนก็ดูโอเคขึ้นเยอะเลย
อยากทำมั่งจัง  แต่กลัวไม่สวยเหมือนพี่
แล้วบอกหมอว่าเอาโด่งไหมค่ะ
อยากได้แบบธรรมชาติอ่ะคะ
วู๊ๆๆๆๆๆๆสวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ
จองคิวนานมั่ยคะสวยจังเลย
so beauty สุดๆๆเลยค่ะ

ชอบมากเลยค่ะ
สวยขึ้นที่สุดในโลก !
ยินดีด้วยนะคะ สวยมากๆ ^^
ทำมาเท่าไร่ค่ะ สายมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้