1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: susikaaim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ 350 วันที่8เมษา

[คัดลอกลิงก์]
มาดูกี่ทีกี่ทีก็ช๊อบชอบ
ใช่มาดูกี่ทีก็อยากได้อย่างงี้  
สวยกำลังดีค่ะ
สวยมากๆอ่ะค่ะอยากไปทำแร้วอ่ะตอนนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย susikaaim เมื่อ 2013-4-12 18:05
อับเดต 5 วันแล้วค่ะ ตอนกลางคืนมีอาการตึงหน่อยๆ แน่นๆ  ...

น้องนมสวยสมตัว ผิวสวยมากๆๆๆๆๆๆ
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-8 00:52:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-8-8 00:36
น้องนมสวยสมตัว ผิวสวยมากๆๆๆๆๆๆ  ...

ขอบคุณมากค่ะ ^^
น้องนมสวยมากเลยค่ะ...แรงบันดาลใจเลยนะเนี่ย อิอิ
เราทำได้ทุกอย่างยกเว้นยกของหนัๆกลับมาวัแรกอาบน้ำส่วนล่างเอาน้ำลูบท้องตามแขนแค่ตึงๆนิดหน่อยไม่กินยาหมอค่ะซืดพอนสแตนมากินกับอ๊อกไมตินวันแรกแค่มีคนช่วยดันหลังค่ะวันที่สองนั่งเก้าอี้โยกไม่ต้องมีคนช่วยไม่เจ็บตั้งแต่ออกจากห้องผ่าไม่เวียนหัวไม่อ็วกปรกติทุกอย่างแต่เหลือดไหลเยอะทำเสร็จ 9.10 ออกจากห้องผ่า 9.30 เค้าให้พักไม่งั้นต้องเอาขวดเลือดกลับมาด้วยออกจากคลีนิค สองโมงกว่าๆค่เดินแบบชิวๆแต่ต้องอุ้มนมนิดเพระาหนักค่ะ ได้410 cc
ไม่กล้าเอาเยอะกระเทยเค้าทักอะว่าตัวเล็กมากๆใส่ใหญ่เกินน่าเกลียดอะค่ะ
มารีวิวเยอะๆนะค่ะ สนใจอยากทำแต่กลัวโน่นนี่ไปหมด ที่หนักๆเลยคือ การเกิดผังพืด
รอชมนะค่ะ....

ขาวสวย ใหญ่บึ้มเลยค่า55555+
เอาสบู่ถูตามแขนเอาน้ำลูบๆอย่าให้โดนผ้าของพี่ไม่คันอยู่แอร์ตลอดอย่าให้อากาสร้อนจะ๊ช่วงล่างทำมาวันแรกพี่ก็ถูสบู่ราดน้ำปกติใส่เสื้อผ้าเองจร้าไม่เจ็บไม่ตึงทำทุกอย่าเองไม่ยกของหนักกลัวแผลฉีกถ้าตามตัวมีผื่นขึ้ซื้อสบู่กลั่นมาดามเฮงมาฟอกๆเชดแอลกอฮอลเห็นคุณมิวบอกงั้นจ้าให้เร็วน๊า
ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อเหรอคะ
นมสวยมากเลยค่ะ
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้