ดู: 3880|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ก่อนทำหลังทำเเตกต่างกันมากไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ซ้ายก่อนทำ อยากทราบว่าเเตกต่างกันมากไหมค่

image.jpg (316.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่อ่ะ สวยดี
ก็ใหญ่สวยดีน่ะ
สวย และสมส่วนด้วยค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ ทำกี่ccค่ะ ส่วนสูง/หนัก เท่าไหร่
สวยดีค๊ะ ทำไมมันลดเยอะจังหรือเป็นเพราะแสงของกล้อง
ตอน 2 อาทิตย์ กำลังเต่งเลย สวย
ทำที่ไหนมาคะ ทำไมแค่ 2 อาทิตย์ขนาดมันลดลงเยอะจัง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 17:35:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเสงเยอะก็เลยดูเลกหน่อยอ่ะค่ะ

ทำกะหมอเทพประตูน้ำ 350cc

สูง165หนัก60
เราว่า 2 เดือน กำลังบูมสวยนะ เดือนแรก ไม่คอยดูมนะ
นวดๆๆนะคะ จะฟูได้อีกค่ะ
เดือนที่ 2 สวยยมากเลย
สวยคะ คล้อยกำลังดี อายุน้้องนม พอๆ กับเรา เดือน นิดๆ
ทำเหนือหรือใต้ค๊ะ
สวยมากเลยค่ะ เหมือนธรรมชาติมาก เจ็บไม่ค่ะตอนทำแรกๆ ตอนนี้คงไม่เจ็บแล้วสินะ พักฟื้นกี่วันค่ะ ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อ
สวยค่ะ กำลังดีส่วนสูง. นํ้าหนัก เท่าๆกับเราเลย แต่เราทำ 380 พอยุบแล้วคงพอๆๆกับของตังเอง แต่เท่านี้ก็สวยนะค่ะ
เป็นธรรมชาติดี  แต่ต้องบอกว่าตอนสองอาทิตย์บึ้มสวยดี ไม่น่าลดเลยเนอะ เราก็หวัง ว่าของเราคงไม่ลดเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้