ดู: 3187|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางจนได้ค่ะ 4 เมษายน หมอรก อโศกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  ตอนนี้ตัดสินใจมาเสริมคางที่หมอนก อโศก เมื่อวันที่ 4  ที่ผ่านมานะคะ

ยังไง เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูนะคะ
รอดูนะคะ จะไปเสริมวันที่ 11 เมษา นี้หล่ะค่ะ
แอบกลัวนิดหน่อย ได้ยินมาว่าเจ็บมาก1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 09:37:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็พอทนได้นะ ไม่เจ็บมากหรอกจ้า แต่แค่กลัวเฉยๆ 55
ถ่ายรูปไว้แล้ว แต่ไม่มีคอมอะ ในมือถือถ้าเอาลงมันจะใหญ่มากก
พรุ่งนี้ไปตัดไหมแล้วค่ะ มาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ
บวมและช้ำมากไหมค่ะ
แล้วสวยไหมค่ะ บอกหมอนกว่ายังไงบ้างค่ะ
เอายาวมากป่าว พอดีมีเพื่อนแนะนำมาว่าให้บอกหมอว่าเอายาว ๆ
เพราะไม่งั้นหลังจากเข้าที่แล้วจะดูไม่ค่อยแตกต่างจากเดิม
ตื่นเต้นมากค่ะ มีแอบกลัวนิดหน่อย มีเฟสหรือไลน์ไหมค่ะ
ยังไงไลน์มาทักกันได้ป่าวค่ะ
อยากเห็นรูปมากค่ะ
082-8710883 รบกวนหน่อยนะคะ
ได้คิวทำคางกับหมอนกเหมือนกันค่ะ วันที่ 12 เมษา นี้

อยากทราบเหมือนกันว่าบวม ช้ำ นานมั้ยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 14:12:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่บวมมากค่ะ ไม่ค่อยช้ำด้วย แต่ตอนทำไม่ได้คุยกับหมออะค่ะ คุยกับพี่หยิง แล้วพี่เค้าก็ไปคุยกับหมออีกที เรานึกว่าให้เข้าห้องจะได้คุยกับหมอที่ไหนขึ้นเขียงเรยยย แต่ตอนคุยเค้าบอกแล้วว่าได้ไม่มากค่ะ เพราะเนื้อคางไม่เยอะ หน้าเราไขมันมากค่ะ ถ้าทำยาวแล้วมันจะเป็นก้อนอะคะ พี่เค้าบอก แต่เราคางถอยด้วยอะค่ะ เลยว่าเอามาข้างหน้าอย่างเดียวก็ได้อะค่ะ วันนี้มาตัดไหมคะ เดี๋ยวเราส่งรูปให้ดูนะ
อยากเห็นรูปจังเลยว่าออกมาสวยไหม ราคาเท่าไรเอ่ย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 16:57:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15000 จ้า เดี๋ยวพรุ่งนี้เรากลับ ชม.ละ จะเอารูปลงให้ดูจ้า ตอนนี้แกะผ้าออกละ ค่อยยังชั่ว เหมือนเพิ่งได้หายใจงั้น
เราว่าของเรายาวคงไม่เหมาะ เพราะมันจะเปนก้อน ตอนแกก็จิตตกนิดหน่อย ตอนนี้เริ่มปรับตัวได้นิดนึง แล้วจะมาอัพพรุ่งนี้จ้า รบกวนเพื่อนๆมาช่วยวิเคาะห์ วิจาร์ณหน่อยนะคะ พิมพ์ลำบากจัง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 17:13:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aumaim2525 เมื่อ 2013-4-8 23:58
บวมและช้ำมากไหมค่ะ
แล้วสวยไหมค่ะ บอกหมอนกว่ายังไงบ้ ...

โทษที ทำไมเรา แอดเธอไม่ได้ก็ไม้รู้อะ ลองแอดมาละกัน 0832048915 จ้า
อยากเห็นจังเลยค่ะ
ไม่เห็นลงรูปเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้