เจ้าของ: denkhim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกปัจจุบันคุณหมอ ยุทธพงษ์ เวิลด์ชาร์มมิ่ง

[คัดลอกลิงก์]
มีรูปอีกไหมคะ รีวิวให้ดูหน่อยได้ไหม พอดีจะแก้จมูกใหม่
ฉีดมาแล้วค่อยเสริมเหรอค่ะ ทำออกมาแล้วมีเบี้ยวไหมค่ะหรือว่าครั้งแรกก็สวยเลย ไม่ต้องไปแก้อีกรอบ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-23 15:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fuel เมื่อ 2013-8-18 03:02
อ้าว งั้นตอนที่เราเสริม เราเคยโทรหาพี่เดือนต่อรองแล ...

ตอนแรกพี่เดือนก็จะคิดราคาแพงนะเราก็ถาม สุดท้ายก็ตกลงที่9000 : )
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-23 15:12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันคะ อาจสวยเว่อไปนิด 360 ค่ะ : )

55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-23 15:15:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย denkhim เมื่อ 2013-8-23 15:12
ปัจจุบันคะ อาจสวยเว่อไปนิด 360 ค่ะ : )

...

เราโทรไปถามมาเมื่อสักครู่ เสริมใหม่ 15,000 บาทค่ะ แต่พอเวลาทำเสร็จจะคิดเงินเพิ่มอีกหรือป่าว เฮ้อ ไม่ชัดเจนเลย
อ่าว !
ตอนนี้เพิ่มราคาแล้วหรอคะ  ตอนทำอยู่ที่ 12000

บวกเพิ่มเองนี่น่าสงสัยเหมือนกันนะคะ
เคยไปนั่งรอคิวก็เจอ บอกว่าเคสแก้ผังผืดเกาะเยอะ บวกเงินเพิ่ม(เป็นเท่าไรจำไม่ได้)

เคยถอดซิลิโคนออกครั้งนึง
คุณพี่เดือนก็จะคิดค่ายา

แต่เห็นหน้าเราไม่พอใจ นางก็เลยไม่พูดถึงเรื่องค่ายาเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย denkhim เมื่อ 2013-4-9 11:43
แก้ครั้งแรกคุณหมอคิด12000เพราะฉีดมาค่ะ แต่ตอนนี้ไม่แ ...

รวมเสริมรึป่าวคะ
ลูกศิษย์หมอยุทธพงศ์เหมือนกันจ้า คุณหมอทำสวย รับกับหน้า ไม่ผิดหวังที่ทำกับท่าน เนอะ ๆ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-27 15:22:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาตกลงราคาบางคนไม่เท่ากันนะคะ ตอนนี้รู้สึกว่าจะเป็น14000 แต่ราคาแก้ไม่เเน่ใจเหมือนกัน ต้องหาคนที่เคยทำมาก่อนเพื่ออ้างอิงราคาบาอาจบวกเพิ่มได้ค่ะ
ซิลิโคนของอะไรคะ นิ่มมั้ย บิดได้มั้ยคะ
สวยมากคร่า
สวยมากเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะมีรูปก่อนทำมั้ยคะ??
สวยคับ ทรงเหมาะกับหน้าบอกได้คำเดียวว่าเกาหลีมากคับ
สวยค่ะเปนคนจมูกยาวรึป่าวค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ เข้ากับหน้ามากเลย สวยๆๆๆ ^^
สวยรับกับหน้ามากเลยคะ
สวยค่ะ หมอเดียวกันเลย
เราอยากได้ทรงนี้เลย พี่สาวไปแก้มา สวยค่ะ เปนคนจมูกโด่งอยุ่แล้ว แต่อยากไห้เดฟและทรงสวยแบบนี้
พี่ค่ะ อยากทราบว่าคุณหมอมีเกรดเดียวใช่ไหม ซิลิโคนญี่ปุ่น ไม่ทราบว่า แข็งมากไหมค่ะ สามารถจับบิดได้บ้างไหม มันนุ่นปลายไหมค่ะ ชอบทรงที่คุณหมดทำ แต่กังวลเกรดซิลิโคนกัวมันอันตรายในอนาคต พีทำมานานเท่าไหร่แล้วค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ
รูปนี้ทำได้กี่เดือนแล้วค่ะ  สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้