เจ้าของ: denkhim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกปัจจุบันคุณหมอ ยุทธพงษ์ เวิลด์ชาร์มมิ่ง

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ รบกวนขอเบอร์พี่เดือนหน่อยได้ไหมค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :)
บอกหมอว่าไรหรอคะ สวยจัง
พี่ค่ะ อยากเห็นทรงจมูกแบบหน้าตรงอะค่ะ
ของยิมก็ไปเสริมหมอยุทธพงษ์ เวิร์ลชาร์มมิ่งมาค่ะ ได้ 15 วันแล้ว ตอนนี่เริ่มนอยแล้วค่ะ มันไม่โด่งสมความอยากได้เลยค่ะ
จมูกก็สวย คนก็สวยค่ะ
สวยมากเลยคะ อยากแก้จมูกมั้งจัง
สวยจัง เหมาะกับหน้ามากเลยคะ ทำเท่าไหร่คะ
สวยมากค่ะ จะไปทำกับหมอยุทธพงษ์ วันอาทิตย์ ที่ 21 เม.ย. 56 เหมือนกัน
สวยทั้งจมูก สวยทั้งคนเลยค่ะ เหมาะมาก
สวยมากค่ะ ว่าจะไปทำที่นี่แหล่ะ
สวยมากกกกกก ทั้งสวยทั้งน่ารักเลยยยยย

จมูกโด่งธรรมชาติเข้ากะหน้ามาก ๆ เลยค่ะ
ทำมัยแก้จากหมอยุทธต้องจ่ายเพิ่มอีก 9000 ในเมื่องานแก้เป็นหมอเดิม จากหมอยุทธอยู่แล้ว เสีย 9000 เข้ากระเป๋าคนชื่อ เดือน รึเปล่าก้ไม่รู้. เพราะเราก้โดนเหมือนกัน ทั้งๆที่เป็นงานแก้เป็นของหมออยู่แล้ว จริงๆต้องจ่ายแค่ค่ายาเท่านั้น

เราไม่ยอม ดูน่าสงสัยมาก คนชื่อ เดือน แอบมากระซิบเบาๆว่าจ่ายเพิ่ม 9000 เรานี่โวยวายเลย เพราะเคยมาแก้คาง เพราะคุณหมอใส่เบี้ยวและผิดแบบ หมอเอาซิลิโคนให้ใหม่เลย ก้จ่ายแค่ค่ายา 1000 เดียว แล้วนี่แก้จมูกเพราะแกทำให้โด่งสูงจากหว่างตาเลย จะมาเสีย 9000 ได้ยังงัย เพราะไม่ใช่กรณีขอเปลี่ยนทรงเองสักหน่อย นี่เป็นงานแก้ที่หมอรับผิดชอบให้อยู่แล้ว เราไม่ยอม คนชื่อเดือน รนรานใหญ่เลย ดูมีพิรุจ เราขอคุยกับหมอกับหมอคนเดียว ชีรีบแจนโทรคุยกับหมอลับๆ โดยไม่ให้เรารู้เรื่องราคาจริงๆเลย ไม่รู้ไปคุยกับหมออีท่าไหน หมอโทรคุยกับเราว่าจ่ายเท่าไหร่ก้ได้

เตือนไว้ก่อนเลย คลีนิคนี้ ผู้ช่วยคนชื่อเดือน ขี้โกงสุดๆ หากินกับลูกค้าใหม่ๆ แอบบวกราคาเองบ้าง ยิ่งพวกงานแก้มาจากที่อื่น โดนบวกแน่ๆ ขนาดเราพาแฟนไปทำด้วย ก้ไม่ได้ส่วนลด ทั้งๆที่ทำกับหมอ 3 อย่าง. สงสัยเอาส่วนลดเข้ากระเป๋า เผลอๆหมอก้รู้ แต่หมอถือว่าได้เงินส่วนของตัวเองแล้ว เวลาคิดเงินหมอไม่ได้อยู่ด้วยและหมอจะไม่พูดค่าใช้จ่ายเอง ให้ผู้ช่วยชื่อเดือนจัดการ งี้ก้เสร็จหล่อน เอาง่ายๆ หลอกคนที่แก้รอบสองของหมอยุทธ 9000 แต่จริงๆ หมอคิดแค่ 1000 ค่ายา หล่อนได้ไปแล้ว 8000 วันนึงกี่รายล่ะ
ชอบทรงมากเลยค่ะ
เอิ่มม กำลังจะตัดสินใจหาที่แก้จมูก พอเป็นแบบนี้ ไม่ไหวแล้วมั้งคะที่นี่ ไม่ชัดเจนเลย
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 12:59:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็เสีย9000เหมือนกันนะค่าแก้แต่ไม่รู้ว่าหมอเป็นคนคิดเงินหรือเปล่า เพราะว่าวันนี้ที่คิดเงินคุณหมอก็อยู่นะแล้วถามว่าคุยราคาไว้เท่าไร หมอคิด6000นะที่ตกลงพอจะจ่ายจิงพี่เดือนบอกว่า9000แต่เราไม่ยอมเราบอกเรามีแค่6000นะ เราก้จ่ายแค่ 6000 สรุปนี่หมอคิดเงินหรือพี่เดือนแน่==

จขกท. เป็นคนหน้ายาว จมูกยาว สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว  ที่แก้ไขมา ระยะแรกนี้ ดูเฉี่ยว เรียวเล็ก
แต่ในระยะยาว 6 เดือนแล้ว น่าจะออกอาการ เรียวเล็ก แหลม เป็นจมูกฝรั่ง ดูไม่กลมกลืนกับใบหน้า
ขออภัย ที่ไม่กรี๊ด และเห็นไม่ตรงกัน
จมูกเดิมสวยอยู่แล้วป่ะคะ
สวยมากคะ  อาจารย์เดียวกัน อิอิ
อ้าว งั้นตอนที่เราเสริม เราเคยโทรหาพี่เดือนต่อรองและตกลงราคาที่ 14000 นัดแนะวันเรียบร้อย
พอทำเสร็จลงมาจ่ายตังค์ พี่เดือนเค้าบอกจมูกเราหมอทำนาน บลา บลา บลา จากนั้นบอกราคา 16000 จ่ายไปแบบมึนๆ ก็มีสงสัยนะ แบบสะดุดกับราคาที่ไม่ตรงกันกับครั้งแรก แต่ไม่ได้ทักท้วงเพราะเค้าเป็นผู้ช่วยหมอไม่น่าจะกล้าโกง
ยังคิดเลยว่าหมอบอกพี่เดือนคิดเพิ่มความยากหรือเปล่าหว่า แต่ตอนจ่ายเงินเราจ่ายที่พี่เดือนนะ หมอไม่อยู่แล้ว
ถ้าพี่เดือนทำจริงๆ เราก็ปล่อยให้เป็นไปตามกรรมแล้วกัน คงไปทำอะไรไม่ได้เพราะเราเปลีียนหมอไปนานแล้ว แต่เรารู้ว่าแกก็อ่านรีวิว เล่นเน็ทเหมือนกัน ....ฝากถึงพี่เดือน "ถ้่าพี่ทำจริงๆ ก็เอาตัวให้รอดนะ เพราะมีคนรู้ทันแล้ว"

ปล. แกชอบโฆษณาขายอาหารเสริมทุกครั้งที่เรามีนัดกับหมอนะ เคยช่วยซื้อไปทีนึงไม่งั้นไม่จบ
น่ารักมากค่ะ จมูกสวยด้วย
ทรงสวยมากคราฟ

อยากได้ทรงแบนี้อ่ะ หมอจัดให้น้อยจัง ฮือ
ต้นฉบับโพสต์โดย fuel เมื่อ 2013-8-18 03:02
อ้าว งั้นตอนที่เราเสริม เราเคยโทรหาพี่เดือนต่อรองแล ...

เราไปวันเสาร์ที่ผ่านมา ครั้งแรก 15000 ค่ะ รู้้สึกแพง เพราะบอกว่าแก้ 18000 เอง ต่างกัน 3พัน แต่ทำมาแบ้วอะ
ราคาเท่าไหรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้