ดู: 24305|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไขข้อข้องใจค่ะ นมเปนลอนๆ หมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อ บิ๋มนะคะ หนัก40สูง156 ทำหน้าอกกับหมอเทพ
ตอนนี้ครบ 1เดือนแล้วค่ะ หมอให้มา320cc คือเรามีลูกมาแล้ว3คนนะคะ
แล้วตอนที่ไปทำเหลือเนื้อนมน้อยมากอ่ะค่ะ ตอนแรกว่าที่หมอให้มาใหญ่ไป
แต่ตอนนี้รู้สึกว่าพอดีแล้วค่ะ เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า
คือเราไปทำวันที่5มีนา56 ค่ะ วันนี้ครบ1เดือนพอดี
3วันแรกนมสวยมากค่ะ พอไปตัดไหมกลับมา วันที่ 5 นมเบี้ยวค่ะ เปนลอนๆ
อีกข้าง(ขวา)บุบค่ะ ด้านข้าง มีซิลิโคนแหลมๆเหนชัดมาก เสียดายถ่ายรูปไว้
ลบทิ้งหมดแล้ว วันที่7ไปตัดไหม ก้อเลยถามเค้า เค้าก้อบอกว่าไม่กี่วันเองปล่อยมันก่อน
พออีก2อาทิตเราก้อไปตัดไหมอีก1เส้นที่เหลือ(ลืม)เปนแผลเปนเลย
แล้วก้อฉีดยาคีรอยด์ เราก้อถามเค้าอีกว่าทำไมนมเปนลอน
เค้าก้อเลยบอกว่าเด่วมันจะดีขึ้นเอง เราก้อรอ(แบบทำใจ)แต่
1เดือนแล้วยังไม่เหนดีขึ้น ส่วนตัว นี่ชอบทรงคุนหมอทำนะคะ
สวยมากแล้วนวดแล้ว ก้อนิ่มดี แต่มันเปนลอนนี้แหละคะไม่กล้าโชว์
มีใครเคยเปนแบบนี้บ้างค่ะ แล้วมันหายจิงไหม ไม่อยากเจบตัวให้
หมอแก้ให้อีกอ่ะค่ะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-10 21:25:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปแล้วค่ะ มีใครเหนบ้างค่ะ คือแบบว่าทำไม่ค่อยเปนอ่ะค่ะ
หมอเทพประตูน้ำแก้ให้ฟรี พี่ทำจมูกมา 14 ปี ไปให้แก้เพราะเอียงยังฟรีเลย
หลังจากแก้แล้วผลออกมาเปนอย่างไีรบ้างคะ ของเราก้อเปนค่ะ เยอะด้วย ไม่รู้ว่าหมอที่เราทำมา เค้าจะแก้ไขให้ฟรีมั้ย เพราะหมอบอกแล้วว่าเนื้อหน้าอกบาง
หลังจากแก้แล้วผลออกมาเปนอย่างไีรบ้างคะ ของเราก้อเปนค่ะ เยอะด้วย ไม่รู้ว่าหมอที่เราทำมา เค้าจะแก้ไขให้ฟรีมั้ย เพราะหมอบอกแล้วว่าเนื้อหน้าอกบาง
ลืมบอกว่า เราก่อยทำ ก้ผอม เนื้อนม มีน้อย ากๆ
ลงรูปไม่ค่อยขึ้นอ่ะ มันม่โชว
ของเราเคยบุ๋มแบบนี้ค่ะ ตอนนี้หายไปแล้ว แต่เรามีอะไรจะไปหาหมอเลย คือ ใกล้หมอไว้ก่อน
แต่ปัญหาเรื่องรอยบุ๋มของเรา  นหายของมันเองอ่ะ
ข้อผิดพลาดของหมอเค้าก็เยอะเหมือนกันนะเนี่ย. คงเพราะการทำแบบรีบร้อนมั้งคะเลยไม่ค่อยปราณีต เนื่องจากวันนึงรับคนไข้เยอะมากเลย
****ขอไป450 แต่คุณหมอให้ 350 แอบเสียใจ****
Miniberrybim   เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เป็นลอนข้างในระหว่างร่อง นี้ครบรอบ2เดือนพอดีด้วย นวดทุกวันยังไม่หายเลยค่ะ เราสูง160 หนัก44 หมอให้ ขอ450 แต่หมอให้350 คุณหมอจะแก้ให้ไหมอ่าคะ แอบเครียดจังค่ะ ;(
ต้นฉบับโพสต์โดย Miniberrybim เมื่อ 2014-6-28 09:32
ตอนนี้หายเรียบร้อย สวยก่าเดิมมากค่ะ คุนหมอแก้ให้เปน ...

แผลรักแร้จะหายได้เองตามสเตปของมัน แต่ขอให้สำคัญเรื่องการกินและดูแลแผลใหม่ให้ดี หลังอาบน้ำซับให้แห้งทาครีมลดริ้วรอยเช้าเยน เท่านั้นก้อเพียงพอแล้ว..จากการกระทำส่วนตัวของเราเองนะ อิอิ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-28 09:32:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้หายเรียบร้อย สวยก่าเดิมมากค่ะ คุนหมอแก้ให้เปน 450cc ใส่ใหญ่ถึงจะเต็มค่ะ

ขอบึุนทุกกำลังใจนะคะ

ใครพอจะมีวิธีทำให้แผลที่รักแี้จางลง เร็วๆไหมค่ะ ไม่ค่อยมั่นใจเวลายกแขน
ก็เห็นชัดอยู่นะคะ แต่เราว่าเพราะเนื้อบางค่ะ
แล้วอาจจะใส่ใหญ่เกินไปหรือเปล่า ลองไป
พบหมออีกทีไหมคะ เผื่อท่านจะได้มีคำแนะนำ
ให้คุณได้
ของเราก็เป็นแบบเดียวกันเลยแต่เป็นแค่ข้างขวาข้างซ้ายสวยทำมา350ccเป็นคนสูง166หนัก52แต่ไม่อยากได้ใหญ่แต่ก็ยังมีปัญหา
เคยอ่านเจอ  ส่วนหนึ่งมันเกิดจากโนบราด้วย  ทำให้เนื้อหน้าอกจริงคล้อยลง  ทำให้เห็นรอยซิลิโึคน  นั่นอาจเป็นเหตุผลที่บางที่หมอแนะนำให้ใส่สปอรตบราไปถึง 6 เดือน  เพื่อให้ทรงสวย  
อ่านแล้ววจิตตก กังวนมากเลย
กำลังเก็บเงินทำกับหมอเทพอยุ่พอดี
แอบกังวนเลยอะ สงสัยต้องหมอธีแล้วมั้งคะ
เราก็เป็นจิตตกอยู่เหมือนกัน อยู่ต่างประเทศด้วย จะกลับไปแก้จะคลุ้มไมเนี้ย ถ้ามีทางแก้ไขอย่างไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่น้อยมาก ไม่เยอะเท่าไหร่ ลูบไปเป็นคลื่นๆเลย เปนรอนๆจริงๆด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ได้กี่เดือนแล้วค่ะ ของเรา5เดือนแล้วยังไม่ดีขึ้นเลย ตอนนี้นมคล้อยมาก  โพสต์ 2013-8-1 20:36
ปรึกษาหมอ มีทางแก้ เป็นกำลังใจให้ค้า สู้ๆๆๆ  เราปลายเดือนก็จะทำน้องนมแล้วอยากให้ออกมาสวยๆ
โห... เป็นกำลังใจให้เลยค่ะ
ทำกับหมอเทพเหมือนกัน เป็นลอนๆริ้วๆ เหมือนกันค่ะ ตอนนี้จับเ้ป็นก้อนเเข็งๆด้วย เพราะทำตามคำแนะนำของลุกน้องหมอเทพ คือนางให้นวดทีละ 5 ครั้ง วันละ 2 เที่ยว เช้า- เย็น เื่ท่านั้น  นมมันเลยหดรัดเป็นพังผืด จากที่เคยชิดสวย (เอามือสอดยังไม่ได้ ) ตอนนี้เลยกลายยเป็นห่าง ไปนู่นนน เวลายกก็เห็นนมเป็นก้อนๆกลมบ๊อก เลย เศร้ามาก ที่แย่ยิ่งกว่านั้น คือ คลำเจอก้อนซิลิโคนที่หัวนมข้างซ้ายอันบะเริ่ม  เหมือนซิลิโคนมันย้อยลงมากตอนแรกคัพ D ตอนนี้หลวมมาก ต้องดึงสายขึ้นไป ยังคิดอยู่ว่า ซิลิมันรั่วรึ่เปล่าหว่าาาา
อยากจะร้องไห้ ไปหาหมอ ลูกน้องหมอถึงตามหมอให้มาเจอได้ หมอให้ยาแก้อักเสบมากิน นัดอีก 2 อาทิตย์เนี่ยค่ะ อยากตายจุง
(หลังผ่าตัดต้องfollow up กับลูกน้องหมอ ที่ให้่คำแนะนำด้วยสำเนียงบ้านนอกๆ ไม่รู้จบอะำไรมา ไม่เคยได้เห็นหน้าหมอเลย จนกระทั่งเกิดปัญหา)

ขอพบหมอนะคะ แบบนี้แย่เลย หลังทำเราได้พบหมอครั้งเดียวเอง อยากพบอีกที  โพสต์ 2013-8-1 20:34
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-22 11:45:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-5-21 08:02
ของเราหมอบอกต้องเพิ่มไซต์ค่ะ ใส่ให้เต็มเต้า นมจะตึง ...

คงต้องเพิ่มขนาดเหมือนกันค่ะ แค่กลัวใหญ่เกินตัว
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-22 11:43:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Noonam_nam เมื่อ 2013-5-21 07:14
ทำมา1เดือนกว่าแล้ว นมด้านล่างของทั้งสองข้างลูบดูเปน ...

เปนริ้วด้านใน ตรงร่องอ่ะค่ะ ถ้าดันขึ้นจะเป็นรอยบุ่ม ตอนนี้คล้อยลงมาก
เรียกว่าหย่อนเลยค่ะ ปลายๆเดือนหน้าหมอนัด คงต้องแก้ใหม่ค่ะ
ต้องใส่เต็ม ดพิ่มขนาดขึ้นค่ะ
ของเราหมอบอกต้องเพิ่มไซต์ค่ะ ใส่ให้เต็มเต้า นมจะตึงแล้วรอนๆ จะหายไปค่ะ
ทำมา1เดือนกว่าแล้ว นมด้านล่างของทั้งสองข้างลูบดูเปนผิวซิริโคนไม่เรียบเหมือนยิ่งแย่ยิ่งชัดขึ้นเรื่อยๆด้วย ด้านล่างขวาเปนเหลี่ยม นวดจะหายรึเปล่าคะหรือต้องผ่าใหม่TT เจ้าของกระทู้เปนยังไงบ้างคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Miniberrybim เมื่อ 2013-4-25 21:22
ขอบคุนมากนะคะ สำหรับคำแนะนำ

ไปเจอหมอมาแล้วค่ะ เนื ...

ว้าวจริงหรอค่ะ ดีจังเลย ของมิวล์เต็มแต่เกินฐานเนื้อบางเลยขึ้นริ้ว ^^
แบบนี้แก้ไปเลยถ้ายังมีปัญหา ใส่ใหญ่ๆเต็มๆค่ะ จะได้เป๊ะๆ สู้ๆ

ไม่อยากแก้ ไม่อยากเจบตัวอีกแล้วอ่ะสิ แฟนก้อบอกว่าเล็ก ไปปก้เหอะ  โพสต์ 2013-5-4 07:21
ของเราก็เป้นค่ะแต่แค่คลำเจอเป็นลอนๆ มองไม่เห็นชัด ตอนนี้อายุน้องนม1เดือนกับ3วันค่ะกังวนเหมือนกันแต่ก็จะลองนวดดูก่อนค่ะ ของเราใส่เหนือกล้ามเนื้อ400ccค่ะ

ค่ะ ลองนวดก่อนนะคะ เผื่อจะหาย มันไม่ใช่เรื่องสนุกที่จะแก้แล้วแก้อีก  โพสต์ 2013-5-4 07:23
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้