เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยจ้า แผลเล็ก ไม่ค่อยช้ำด้วย โชคดีมากๆ
สวยมากเลย แผลหายไวด้วย
ตาเท่ากันแล้วสวยมากจ้า
ดูดีมากเลยค่ะ สนใจทำเหมือนกัน  
ตาสวยเรยยยยยย
แผลเล็ก ชั้นตาสวยดีคะ
สวยค่ะ สวยดูเท่ากันมาก
ตาดูสวยขึ้นคะ
สวย แผลหายไว ตาดูเท่ากัน ดีมากๆ
สวยค่ะ ตาสองข้างทำได้เท่ากันมากๆ
เป็น 2 ชั้นที่ดูเท่ากันดี สวยคะ
ตาดูหวานสวยมาก
รอยแผลเล็กดี ทำมาก็ดูเท่ากัน สวยๆ
รอยแผลเล็กดี ทำมาก็ดูเท่ากัน สวยๆ
กำลังดี สวยๆค่ะ
ตาเท่ากันสวยมากเลยจ้า
สวยค่ะ ตาดูเท่ากัน โชคดีมากๆค่ะ
แผลเล็ก ไม่ค่อยช้ำด้วย
สวยจ้า แผลเล็ก
สวยค่ะ เนียน และดูไม่บวม
สวยค่ะ ตาดูเท่ากัน โชคดีจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้