เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำข้างเดียวแต่ออกมาเท่ากันเหมือนทำ 2 ข้างเลย
รวมๆสวยดี ตาเท่ากันดี
ทำมาแค่ข้างเดียวแต่ดูเท่ากันดีนะ สวย
แผลเล็ก ดูหายไวดีนะค่ะ
ทำมาแล้วดูดีค่ะ ตาสวยเท่ากัน
ทำมาเนียนมากๆจ้า สวยเหมือนตาธรรมชาติเลย
ไม่ช้ำ ทำมาสวย เทคนิคเจาะที่บีบี น่าสนใจมากๆจ้า
ตาสวยเลยนะคะ
สวยดีคะ แผลหายเร็วดีด้วย
ทำมาช่วยให้ชั้นตาสวยดูเท่ากัน ดูดีขึ้นเยอะเลย
แผลหายเร็วดีนะคะ ออกมาสวยด้วย
เจาะแผลเล็ก ทำมาดูดีมาก
แผลหายไวมากๆค่ะ
ทำมา ตาเท่ากัน ชั้นตาไม่หนาเกินไป
สวยมากค่ะ แผลเล็กมาก ไม่ค่อยช้ำดีด้วย
ทำมาคิดว่าจะไม่เท่ากัน แต่ไม่เลย ตาเท่ากัน และดูดีมากคะ
อธิบายได้ดีมากๆเลยคะ อยากไปทำเหมือนกัน
สวยดูดี โอ มากค่ะ
สวย แผลหายไวจังค่ะ
แผลเล็กและหายไวมากๆคะ 7 วันก็แต่งหน้าได้แล้ว
เทคนิคเจาะนี่ดีนะคะ แผลเล็กหายไวมากเลย ตาสวยด้วย
ทำแล้วตาเท่ากันดีคะ สวย
สวยค่ะ เนียนมาก และดูไม่บวมด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้