เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สาขาไหนคะ จองคิวนานไม๊
อยากทำตา แต่แอบกลัว เจ็บไม๊ค่ะ
เสริมแล้วตาดูดีมาก สวยคร่าา
ขอลายละเอียดหน่อยสิค่ะ สวยดีนะ
สวยค่ะ ทำข้างเดียวแต่สวยดูเท่ากันมาก
ตาสวย โดยรวมโอเคเลย แผลก็เล็ก
ชอบคะ คิดจะไปทำเหมือนกันคะ ข้างเดียว
แผลเล็ก หายไวมาก
สวยค่ะ แผลเล็กมากเลย
ตาสวยมากๆเลยอ่า อยากทำมั้ง สวยจริงจังเลยค่ะ ^^
หูยยย สวยยยย แผลไม่มีเลย
รอยช้ำแทบไม่มีเลย สวยมากๆเลยค่ะ ดูดีมากกกก
ตาสวยมากๆเลยค่ะ ดูดีแล้วว
ตาสวยได้รูปมากๆเลยค่ะ
ตาคมสวย แบ่งชั้นก็สวยค่ะ
ตาสวยอ่า แบ่งชั้นสวยมากๆ >///<
สวยค่ะ อยากทำ แต่กลัวเจ็บอ่า หายเป็นปกติ

นานมั้ยค่ะ อยากทำมั้งจัง ^^
ตาเท่ากัน สวยๆค่ะ
ตาสวยเท่ากันจร้าาา ดูดีมากๆๆๆๆ
สวยดูเนียนมากๆเลยค่ะ ^^
ตาสวย เทคนิคน่าสนใจมาก
ทำข้างเดียวราคาเท่าไหร่ค่ะ น่าสนใจมาก
หมอเก่งมากค่ะ ทำออกมาสวยมากๆ
ช้ำน้อยดีนะแผลดูเล็กด้วย
ทำข้างเดียว แต่สวยเท่ากันดี เยี่ยมๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้