เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยมากๆเลย ทำออกมาแล้วดูดีค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

กำลังดี สวยๆค่ะ

คะแนน

1

สวยค่ะ ดูเท่ากันเลย

คะแนน

1

สวยค่ะ ตาสองข้างทำได้เท่ากันมากๆ

คะแนน

1

สวยมากๆค่ะ กำลังดี ออกมาดูดีมากๆ

คะแนน

1

เลิศค่ะ ไม่ค่อยช้ำด้วย

คะแนน

1

สวยค่ะแผลเล็กดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ราคาก็โอเค

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย saticha เมื่อ 2014-7-5 16:06
สวยค่ะแผลเล็กดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ราคาก็โอเค  ...

โอ้โห เพิ่งสมัครสมาชิก2014-7-4 22:14
วันนี้มาเชียร์BB you รวดเดียว 16กระทู้เลย
หน้าม้าชัดๆ
สวยมากเลยคะอยากทำบ้างจัง
เท่ากันดีนะค่ะ โดยรวมดูดีมากๆค่ะ
แผลเนียนทำแล้วดูดีมากเลย
สวยค่ะ ดูเท่ากันดีทั้งสองข้าง
สวยค่ะ ดูเท่ากันดีทั้งสองข้าง
ตาสวยค่ะ ชั้นตาเท่ากันดี
แผลเนียนหายเร็วดีจัง สวยค่ะ
ราคาเท่าไหร่อะค่ะ ทำแค่ข้างเดียว
สวยค่ะตาเท่ากันดี แล้วได้ตั้งกระทู้ตอนตัดเหงือกไม๊ค่ะ
ตาสวยเลยค่ะไม่บวมแผลเนียน
ตาสองข้างดูเท่ากันดีค่ะ สวยค่ะ
เนียนดีค่ะ ธรรมชาติเหมือนไม่ได้ทำ
แผลเล็กดีนะค่ะ ตาก็ดูเท่ากันดี
ตาสวยเลยค่ะ หมอเก่งมากๆ
ตาดูสวยเท่ากันทั้งสองข้างเลยค่ะ
ทำข้างเดียวแต่ชั้นตาเท่ากันมากเลย สวยดีคะ
แผลเล็กเนียนมาก เท่าไหร่อะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้