เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยเท่ากันดีแม้ทำข้างเดียว เริศมากๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตาเท่ากันแล้วสวยเลย

คะแนน

1

สวยค่ะ ดูไม่ค่อยช้ำ ไม่ค่อยบวม ออกมาเท่ากัน

แล้วก็ตาโตๆสวยๆค่ะ

คะแนน

1

รอยแผลเล็กดี ทำมาก็ดูเท่ากัน สวยๆ
ทำแค่ข้างเดียวนี้เท่าไหร่คะ
ทำแล้วดูสวย เข้ากับใบหน้าดีมากๆ
เสริมแล้วตาดูหวานสวยมาก
ทำตานี้พักกี่วันค่ะ พอดีสนใจจะทำอยู่
ตาสวยเลย  แผลเล็กด้วย เท่าไหร่ค่ะ
ตาสวยมากค่ะ ขอบคุณกระทู้ดีๆจ้า
ตาสวยขึ้นเยอะเลยคร่าาา
แผลเล็กจังคะ ไม่กี่วันคงแต่งหน้าได้ ดีจัง
ทำมาข้างเดียวหรอค่ะ สวยเท่ากันเลย
สวยนะ แผลเล็กชั้นตาก็โอเค ดูดีค่ะโดยรวม
ตาสวย แลดูเท่ากันดี ข้างเดียวราคาเท่าไหร่คะ
ตาสวยขึ้นเยอะเลย ดูเท่ากันมากๆ
ไม่ทราบว่าทำสาขาไหนค่ะ
ทำมาดูไม่บวมเลยดีอะ แบบ 2 วันนี้ออกจากบ้านสบายๆ
สวยคะ ชั้นเนียนไม่บวม เราก็อยากไปทำ
แผลเล็กเนียน ทำมาดูธรรมชาติ
แผลดูเนียนดีคะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆจ้า
ชั้นตาสวยขึ้น น่ารักมากคะ
ชั้นตาเท่ากันมากๆเลย ทำข้างเดียวจิงอะ^^ สวยมากจ้า
ตาเท่ากันดี สวยเลย เสริมจมูกที่ไหนหรอ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้