เจ้าของ: somzaza555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] 7วันกับการทำตาหมอชัยรัตน์ BB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยเลย เป็นชั้นเท่ากันดีมาก
ทำแล้วก็ดูเท่ากันดี ตาสวยเลย
แผลเล็ก ชั้นตาสวยดีคะ
ชั้นตาเท่ากันตาสวยขึ้นมากเลย
เท่ากันดีนะค่ะ ตาสวยๆ
สวย แผลหายไว ตาดูเท่ากัน ดีมากๆ
ทำแล้วสวยเท่ากันดีคะ
สวยมากๆ เลยค่ะ
ขอบคุณกระทู้ดีดีค่ะ ตาสวยมากเลย
ตาสวยดีค่ะ สมราคาดี
ชั้นตาสวยดีค่ะ
สวยเนียนคะ ดูไม่บวม ตาก็เท่ากันดี
หมอชัยรัตน์ประจำอยู่ที่สาขาไหนหรอค่ะ
จขกท ตาเท่ากัน สวยมาก
ทำข้างเดียวก็จิง แต่ออกมาสวยเท่ากันดี
ทำแบบกรีดหรือเจาะ หรอค่ะสวยดีนะ
เจาะแผลเล็กมากเลย สวยดี
สวยดีค่ะ ตาสวยไม่ช้ำดี
แผลหายไวมาก กี่วันแต่งหน้าได้ค่ะ
อาทิตย์เดียวแต่งหน้าได้เลยหรอคะ ตาสวยมากคะ
ราคาโอ ทำออกมาแล้วสวย  
ดูแลยังไงคะ แผลนี้หายไวมากๆเลย
2ชั้นสวยคะ แผลเล็ก
ทำสวยมากเลย คุณหมอประจำอยู่สาขาไหนหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้