เจ้าของ: springle
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวสาวหมวยอยากสวย ทำตากับคุณหมอชลธิศ ท่าดินแดงจ้า

[คัดลอกลิงก์]

สวยจังค่ะ กำลังสนใจที่นี่มากกๆค่ะ
คุณหมอเก่งจัง

สวยจังค่ะ กำลังสนใจที่นี่มากกๆค่ะ หลายคนบอกคุณหมอทำสวยมากๆ
สวยมากๆเรยค่ะ คุณหมอกรีดแผลได้เล็กจัง กำลังสนใจที่นี่มากๆ
เป็นคนแรกเลยเนอะที่ดูบวม แต่ผ่านไป5 วันก้อสวยแล้ว
ยิ่งตอนนี้ยิ่งสวยใหญ่เลย
ลงรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยสิคะ อยากดูมากๆ เลยค่ะ
อย่าลืมเอารูปสวยๆมาโชว์ นะคะ
สวยมาก สวยมากๆเลยค่ะ มองหาที่ทำตาสวยๆแบบนี้อยู่เหมือนกัน แบบพักฟื้นน้อยๆเพราะทั้งเรียน ทั้งทำงาน คงไม่ว่างพักนานๆค่ะ ติดตามนะคะ หายไวๆ รับรองสวยแน่นอน
ต้นฉบับโพสต์โดย yurinya เมื่อ 2013-4-3 17:59
อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ เราว่าราคาหมอชลธิศเเพ ...

ถูกต้องมากเลยค่ะ แค่ฉีดยาแก้บวมที่ตาตั้งหกพัน ยังเสนอรกแกะทาแผลเป็นไรไม่รู้ก็แพงเวอร์ แพงงี้ไปทำเกาหลีไม่ดีกว่าเลอ มั่นใจกว่าเยอาะอีก เลขาก็หน้าเงินมากกกกกก (ความจิง เจอมากับตัว)
คอนเฟริมอีกคนค่ะคุณหมอทำสวยมากกกก เพราะทำมากับตัวเองค่ะ ไม่ได้ปรึกษาหมอก่อนตัดสินใจนัดวันไปทำเลยค่ะ เพราะเคยดูรีวิวแล้วพอใจกับผลงานคุณหมอมากแต่ราคาก้แอบแพงนิดนึง แต่เราคิดว่าการจะทำตาสองชั้นของคนเราทำกันไม่ได้บ่อยๆเหมือนการเสริมจมูก เราจึงเชื่อใจและมั่นใจคุณหมอเพราะท่านเป็น ประธานสมาคมแพทย์ศํลยกรรมแห่งประเทศไทยด้วยค่ะ เราทำราคา สามหมื่นห้า แผลเล็กและหายเร็วมาก ไม่บวม เหมือนที่คิดไว้ ไม่มีแผลเป็นปกติเราเป็นคนที่เป็นแผลคีรอยด์ค่ะ แต่การรอคิวนี่สุดๆค่ะ เราได้คิวแรก นัดทุ่มนึง แต่เราได้เริ่มทำสี่ทุ่มอ่ะ สงสารคนที่คิวหลังๆ ยังไงก็ขอฝากให้เพื่อนๆคิดและตระหนักให้มากๆนะคะ ย้ำว่าทำตาไม่ได้ทำกันได้บ่อยๆกรีดแล้วกรีดเลย
จขกท ทำแล้วตาสวยมากค่ะ ภูมิใจเน้อเหมือนได้เกิดใหม่เลย คิดเหมือนกันปะ
หมอใช้วิธีกรีดหรือเจาะอ่ะคะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:14:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Emilyjoy เมื่อ 2013-6-29 03:46
สวยจังค่ะ กำลังสนใจที่นี่มากกๆค่ะ
คุณหมอเก่งจัง  ...

ไม่มีผิดหวังเลยคะ เรายังคิดเลยว่าจะรีบมีลูกแล้วจับไปทำตากับคุณหมอ 55555
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:16:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย runmaru_run เมื่อ 2013-7-31 07:27
สวยมาก สวยมากๆเลยค่ะ มองหาที่ทำตาสวยๆแบบนี้อยู่เหมื ...

เรามีเวลาพักฟื้นไม่มากเหมือนกันคะ แต่เอาจริงๆ ไม่ว่าจะราคาไหน ผลงานก็สวยออกมาเหมือนกันหมด ทั้งนี้มันก็ขึ้นอยู่กับรูปตาของแต่ละคนด้วยคะ อย่างของเรานี่ไม่มีชั้นเลยตั้งแต่แรก พอทำแล้วมันเลยได้ชั้นตาที่ชัด แล้วก็สวยมาก เราใช้เวลาพักฟื้นประมาณอาทิตย์นึงคะ ขยันประคบเย็นก็หายช้ำไว อิอิ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:19:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย รารานา เมื่อ 2013-8-22 02:12
ถูกต้องมากเลยค่ะ แค่ฉีดยาแก้บวมที่ตาตั้งหกพัน ยังเ ...

มาคนละคลีนิครึเปล่าคะ เราไม่เคยถูกเสนอสินค้าหรือ option พิเศษอะไรเลย แถมฉีดยาแก้บวม 6 พัน ฟังแล้วขำดีคะ เรามาฉีด 2 รอบ คุณหมอไม่เคยเก็บตังค์ 555555+  ถ้าคิดว่าราคานี้แพงก็เราแนะนำบินไปทำเกาหลีเถอะคะ ก็บวกค่าตั๋ว ค่ากินอยู่ไปด้วย ราคาคงถูกสมใจเลยทีเดียว ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นคะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อลิเซีย เมื่อ 2013-8-23 10:33
คอนเฟริมอีกคนค่ะคุณหมอทำสวยมากกกก เพราะทำมากับตัวเ ...

ใช่คะ ทำบ่อยก็มีแต่จะเสียรูปตามากกว่าเดิม เว้นเสียแต่เป็นการแก้เพราะหางตาตก เพราะอายุมาก อันนั้นมันก็ไม่ใช่ปัญหาอะไร ส่วนเรื่องรอคิวคือถ้าไม่ได้อยากให้คุณหมอทำให้ เราคงไม่รออ่าคะ เพราะเราเองก็รอ 4-5 ชม. ได้ แต่พอผลที่ออกมาเราพอใจ โอเคที่รอไปก็หยวนกัน โกรธไม่ลง
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:23:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อลิเซีย เมื่อ 2013-8-23 10:37
จขกท ทำแล้วตาสวยมากค่ะ ภูมิใจเน้อเหมือนได้เกิดใหม่เ ...

รู้สึกดีกว่าตอนไม่ทำเยอะมากคะ คงเสียใจถ้าไม่ได้ทำ T^T
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 00:40:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update ชั้นตาครบ 6 เดือนแล้วค่า

ยิ่งนาน ยิ่งสวย ปลื้มมมมม ชอบมากกกกกกกกกก
คุณมีรูปแบบที่ไม่แต่งหน้าบ้างมั้ยคะ? ขอบคุณค่ะ
รบกวนลงรูปตาปัจจุบัน ที่ไม่แต่งตาได้ป่าวค่ะ เพราะเราก้อทำตาหมอชลค่ะ (หนึ่งอาทิตย์แล้ว)
ลักษณะเหมือนของคุณค่ะ อยากทราบว่าตาจะเข้าที่มากน้อยแค่ไหนอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย springle เมื่อ 2013-10-12 00:19
มาคนละคลีนิครึเปล่าคะ เราไม่เคยถูกเสนอสินค้าหรือ op ...

คลีนิคเดียวกันค่ะ ก็ถ้าสถานการ์ณตอนนั้นสามารถถ่ายคลิปได้คงถ่ายมาลงให้ดูแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย springle เมื่อ 2013-10-12 00:19
มาคนละคลีนิครึเปล่าคะ เราไม่เคยถูกเสนอสินค้าหรือ op ...

คลีนิคเดียวกันค่ะ ก็ถ้าสถานการ์ณตอนนั้นสามารถถ่ายคลิปได้คงถ่ายมาลงให้ดูแล้ว
สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ  ไม่ผิดหวัง
เสียดายที่คุณโพสแต่รูปที่แต่งหน้ากรีดอายไลน์เนอร์ติดขนตาปลอม...แต่งหน้าเต็มสตีม ทำให้ไม่เห็นฝีมือคุณหมอที่แท้จริง...ผู้หญิงทุกคนเวลาแต่งตาก็จะสวยขึ้นมากอยู่แล้ว....ยังไงรบกวนช่วยโพสรูปตอนที่ไม่แต่งตาไม่ติดขนตาปลอมไม่กรีดอายไลน์เนอร์หน่อยนะคะ อยากเห็นฝีมือคุณหมอที่แท้จริงอ่ะค่ะ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-23 03:14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tipfanycasper เมื่อ 2013-10-15 20:54
สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ  ไม่ผิดหวัง

ขอบคุณมากค่าา ^^
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-23 03:15:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lafay เมื่อ 2013-10-14 10:27
รบกวนลงรูปตาปัจจุบัน ที่ไม่แต่งตาได้ป่าวค่ะ เพราะเร ...

เดี๋ยวเราอัพให้พรุ่งนี้นะคะ ตอนนี้ดึกมาก ไว้จะถ่ายตอนอยุ่กับแสงธรรมชาติจะถ่ายให้ดูแบบสดๆเลอ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-23 03:30:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Rattanakosin เมื่อ 2013-10-19 23:25
เสียดายที่คุณโพสแต่รูปที่แต่งหน้ากรีดอายไลน์เนอร์ต ...

สะดวกจะอัพแต่รูปแต่งหน้าคะ เพราะรูปตาก็ไม่ได้ต่างจากอันแรกๆ ก็เลยไม่ถ่าย ถ่ายแล้วมันก็ซ้ำๆ เหมือนกันหมด ถ้าอยากดูมาก ไว้มีอารมณ์ละจะถ่ายให้นะ  ;)
จากวันแรก 6 เดือน ชั้นตายุบลงเยอะมากกกก สวยเลยครับ แสดงความยินดีกับความสวยด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้