ดู: 3372|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ใครเคยตัดโหนกแก้มกับหมอชาตรี เชียงใหม่มาบ้าง ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนช่วยแชร์ความคิดเห็นหน่อยนะคะ
พอดีเราเป็นคนมีโหนกแก้ม เวลายิ้มนี่จะเห็นได้ชัดเลย มันมาเป็นลูกเลย เราเลยสนใจที่อยากจะตัดโหนกแก้ม แต่ยังไม่รู้ว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี ตอนแรกคิดว่าจะทำกับหมอชาตรีที่เชียงใหม่ เพราะราคาไม่แพง เพื่อนๆมีความคิดเห็นเกี่ยวกับหมอชาตรียังไงบ้างคะ รบกวนหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

เราทำที่่หมอคนนี้ แต่ต้องแก้เกือบทุกอย่า ตา จมูก ปาก คาง  โพสต์ 2013-8-29 20:37
เพื่อนเคยตัดกรามหน้าเบี้ยว  โพสต์ 2013-8-29 20:34
ที่รุมาหมอชาตรีมะวางยาสลบมะเอ็กซเร น่ากลัวคะ เสี่ยงมากกกกกกกกกกกกกกก  โพสต์ 2013-4-3 02:06
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-1 17:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยตัดสินใจเกี่ยวกับหมอชาตรี เชียงใหม่หน่อยคะ
เราทำค่ะ กรอนะคะ ลงไปเยอะมั๊ย สวยเลยค่ะ ที่ตัดสินใจทำเพราะอยู่เขียงใหม่ งบน้อย อ่านกนระทู้มาก็เยอะ เเต่ก็ตัดสินใจทำ เพราะอย่างที่บอกค่ะ อยู่ ชม . งบน้อย พบปัญหามั๊ย ไม่มีค่ะ หน้ายุบเท่ากัน เเต่มีเเบบติบ้างเพราะหน้าคนเราไม่เท่ากันทั้งสองข้างอยู่เเล้ว เราเปิดเเผลตรงไรผมเเถวหูค่ะ ทำมาได้2อาทิตย์เเล้วเเผลเล็กนิด้ดียว กำลังเเห้ง คันๆนิดๆ เเต่มีอย่างเดียวคือหมอเค้าเย็บดึงหน้าให้ด้วย ตามันเลยปิดไม่สนิทเหมือนเดิมตอนนอน ตอนนี้เเก้ด้วยการเอาเทปกาวใสมาติดตอนหลับ ยึดตาเอาไว้ อันนี้คิดเอาเองนะคะ ปล.พิมในมือถือนะคะ ไม่ถนัดเท่าไร
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-5 17:08:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะสำหรับความเห็น
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-5 17:09:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี
ลองหากระทู้ของหมอคนนี้ดูนะครับ
เท่าที่อ่านดู ปัญหาเยอะมาก
เท่าที่เคยดูรีวิวหมอท่านนี้มีคนมีปัญหาเยอะน่ะค่ะ
ลองพิจารณาดูหลายๆท่านดูค่ะ
อย่าเลยค่ะ หมอชาตรี เชียงราย เชียงใหม่ แพร่ ลำปาง คนเดียวกันนะค่ะ พิจารณาหมอท่านอื่น+เงินอีกนิด ปลอดภัยกว่าค่ะ
เราทำจมูกกับคางที่หมอชาตรีค่ะ ทำมา 4 ปีแล้ว แหะๆ ไม่พบปัญหาอะไรเลยนะตอนทำอ่ะ แต่เราไม่เคยตัดกราม เราว่าหมอเก่งนะ เป็นอาจารย์แพทย์ด้วย ค่าบริการก็ไม่แพงเวอร์เหมือนที่อื่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้