เจ้าของ: pupea49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกKONGJU และ โบท็อก คนงบน้อย

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียดโบท็อกหน่อยคะ ^^
477#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-16 14:19:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PM ไห้แล้วครับ
รบกวนขอรายละเอียด Botox + Meso Fat + Meso หน้าใสด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขอรายละเอียด BOTOX +MESO หน้าใส ทำจมูก ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
รบกวนขอรายละเอียด Botox + Meso Fat + Meso หน้าใสด้วยคับ ขอบคุนมากคับ
ขอรายละเอียดโบท็อก เมโส ด้วยคนค่า
ติดตามด้วยอีกคนค่ะ

รบกวนขอรายละเอียด Botox + Meso Fat + Meso หน้าใส และครีมบำรุงที่คุณใช้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆคับ
โบท๊อกไนค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอรายละเอียด ราคา สถานที่ botox mesofat ด้วยครับ
ทำจมูกที่กองจู ไหมทราบว่าทำกะคุณหมอท่านไหนคะ กำลังจะไปเสริมจมูกเที่กองจูเหมือนกันคะ
ขอรายละเอียดด้วยคนนะคะ Botox + meso fat + หน้าไส หล่อขึ้นมากจิงๆ ป่านนี้มีแฟนใหม่ลืมไอคนที่ทิ้งไปได้อย่างสบายๆเลย
รบกวนขอรายลัเอียดและสถานที่ทุกอย่าง อีกคนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
รบกวนขอทราบราคา botox+meso fat+meso หน้าใส และสถานที่ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ขอรายละเอียดด้วยครับ
ขอรายละเอียดเรื่อง โบท๊อก+ เมโสแฟต ด้วยจ้า
ขอรายละเอียดเรื่อง โบท๊อก+ เมโสแฟต ด้วยครับ
ขอรายละเอียดทั้งหมดครับ
ขอรายละเอียดbotoxหน่อยคค่ะ
ขอรายละเอียด ลิฟหน้า โมโสแฟต โบท็อก  โมโสหน้าใส  ของพี่ด้วยน่ะค่ะ พี่ทำที่ไหน สถานที่ ราคา ระยะเวลาที่เห็นผล การดูแลตนเอง  โดยเฉพาะทำให้หน้าใสขึ้นแบบวิ้งๆเ ขอบคุณมากน่ะค่ะ พี่ดูดีขึ้นมากๆๆๆเลยค่ะ
ขอรายละเอียดโบท๊อกซ์ด้วยครับ สนใจ ...
ขอราคาด้วยคนครับ ทั้งโบ+เมโสแฟท
อยากหน้าเรียวบ้างครับ
ขอทราบราคาและรายละเอียอด botox+meso fat+meso หน้าใส และสถานที่ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดโบท้อก กะเมโสด้วยคนค่าาา:)
เจ้าของกระทู้หล่อขึ้นมากเลยค่ะ รบกวนขอราคา+สถานที่ โบท็อก,แฟต ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ grugigza1993@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้