12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: coolchixx
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] จะเสริมจมูกแต่หมอฟันไม่ให้ทำ....

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เราก้อจัดฟันอยู่อ่ะค่ะ ปรึกษาหมอฟันแล้วว่าจะเสริมจมูกได้ไม๊

หมอฟันบอกอย่างไม่คิดเลยค่ะว่าได้ไม่เกี่ยวกัน แล้วเราก็จะไปทำแล้วอ่ะคร่า

ถ้าไงจะมารีวิวให้ดูค่ะ
ผมก็จัด  แล้วก็ทำครับ หมอยังทักเลยว่า  เห็นมั๊ย จัดฟันแล้วหล่อขึ้นไม่เจอกันสองเดือน (ฮ่าๆๆ หมอไม่รู็้ว่าผมไปเสริมมาซะง้านนนนน  )  ผมก็ยิ้มครับ แต่ไมไ่ด้พูดอะไร
แล้วถ้าเสริมจมูกก่อนแล้วค่อยจัดฟันล่ะคะ จะเป็นอะไรไหม ต้องเว้นระยะห่างกี่เดือนอ่ะคะ
ผมนี่แหละ เสริมจมูกก่อนแล้วจัดฟันครับ  5555555
เนื่องจากเสริมมาแบบไมไ่่่ด้โด่งมากนะครับ เสริมมา 8 เดือน -1 ปีแล้วค่อยไปจัดฟันครับ
ตอนนี้เลยจมุกดูเหมือนจมูกโด่งขึ้นเล็กน้อย ครับ เพราะว่าผอมลงครับกินไรไม่ค่อยได้ อิอิ
คุณcoolchixx รบกวนถามว่าจัดฟันที่กรุงเทพ ที่ไหนค่ะ สนใจมากค่ะ อยากจัดฟันเพื่อศัลยกรรมค่ะ ขอบคุณค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้