ดู: 7688|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยตัดสินใจทีค๊า ระหว่างหมอยุทธ(v coon)กับหมอยุทธพงษ์(เวิลด์ชามมิ่ง)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เชอรีน เมื่อ 2013-3-27 17:11

สนใจคุณหมอ 2 ท่านนี้อยู่ค่ะ  แต่เท่าที่ดูอยู่ในเว็บดั้งโด่งมา เค้าบอกว่าคุณหมอยุทธพงษ์(เวิลด์ชามมิ่ง) พูดน้อย แล้วเห็นว่ามีเคสหลุดบ้าง ใช้ซิลิโคนญี่ปุ่น ส่วนคุณหมอยุทธ ( วีคูน) เห็นคนมารีวิวเยอะมาก แต่เราไม่รุว่าใช้ซิลิโดนอะไร  และเหมือนหว่างตาจะสูงนะ เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยนะ แต่อยากทำออกมาแล้วเหมือนลูกครึ่งอ่ะ แหะๆ  เราเลยตัดสินใจไม่ได้อ่ะ ช่วยเราด้วยนะ ขอบคุณค่ะ
เรามีงบอยู่ 15000 บาทนะ
มารอฟังด้วยคนค่ะ เพราะคิดเหมืิอนกันเลย แต่ตอนนี้คิวหมอยุทธ V Coon ยาวไปถึง 16พ.ค.แล้วค่ะ เท่าที่สอบถามนะค่ะ แต่ของหมอยุทธพงษ์ยังไม่ได้โทรไปสอบถามเลยค่ะ กำลังหาเบอร์ติดต่ออยู่ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 23:39:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่เบอร์ติดต่อหมอยุทธพงษ์ค่ะ ชื่อพี่เดือนค่ะ 02 3144622
เราทำกับหมอยุทธที่(เวิลด์ชามมิ่ง)ค่ะทำมาวันที่ 26 มีนาที่ผ่านมา คุณหมอใจดีค่ะ ถ้ามีแบบในใจเอาไปให้หมอดูเลยค่ะ คุณหมอจะบอกว่าทำได้ไม่ได้ ได้มากน้อยแค่ไหน อยู่ที่เนื้อจมูกของเราค่ะ
ตอนนี้ก็ สองสามวันแล้วค่ะ ไม่มีเจบปวดเขียวช้ำเลย แต่บวมไม่มาก ตอนนี้เริ่มยุบแล้วด้วย แอดไลทมาคุยกะเราก็ได้ taree123  
เราก็ทำกับหมอยุทธที่(เวิลด์ชามมิ่ง) เหมือนกันค่ะ โดยส่วนตัวพอใจค่ะได้ 1เดือนกว่าๆแล้ว ตอนแรกที่ทำไม่ได้จองคิวเลยคะ่ แบบว่าโทรวันนี้พรุ่งนี้เช้าเข้าไปทำได้เลยคะ่  ( สำหรับคนใจร้อนอยากสวยเร็วๆ)  เข้าไปแก้และทำใหม่แต่ไม่ได้ตัดปีกด้วย รอดูว่ามันเข้ากับหน้ามั๊ย???  สรุปคือต้องตัดปีกอีก

ส่วนที่ วีคูน  รอคนที่เคยทำเข้ามาแชร์ประสบการณ์ และเจ้าของกระทุ้ตัดสินใจดีกว่านะคะ
เราก็จองคิวกะคุณหมอยุทวีคูณไว้ค่ะ ได้คิววันที่3เมษานี้แล้วจ้า
เหนรีวิวคนที่ไปทำมาแล้วเค้าบอกว่า เราอยากได้แบบไหนก็บอกคุณหมอหรือเอาแบบไปให้ดูได้เลยจ้ะ
ละเหนบอกว่าคุณหมอใจดีอีกต่างหาก555 ซิลิโคนที่ใช้เปนของอเมริกาค่ะ
ไม่แข็งเกินไปจนดูเปนสัน ละก็ไม่นิ่มเกินไปจนดูไม่เปนทรงจ้ะ
โยกได้นิดหน่อย ถ้าเราไปทำมาแล้วจะมารีวิวให้ดูจ้ะ ยังไงโทรไปสอบถามดูนะคะ
ลืมบอกราคาไปจ้ะ เสริมใหม่10000 ตัดปีก5000จ้ะ ส่วนแก้12000-15000
เราทำมาแล้วค่ะ คุณหมอยุทธ วีคูนค่ะ ใช้ สิริโคนของ เมกา เกรดเอ ค่ะ คุณหมอคุยง่ายค่ะ น่ารักไม่ดุ อยากได้แบบไหนบอกเรย เรื่องหว่างตา ก๊บอกได้ถ้ากังวล ราคาเสริมใหม่ 10,000 แก้ 12,000-15,000 ค่ะ
ของเรา ได้ 1 เดือนแร้วล่ะ ลองเข้าไปดูในกะทู้ได้นะค่ะ เผื่อช่วยตัดสินใจ ค่ะ
ขอที่อยู่หมอ คลินิค V coon หนอยค๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้