123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dokdee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดโบท๊อกที่ไหนดีคะ ขอแบบฉีดแล้วเรียวจิงแนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prantiya เมื่อ 2017-11-10 18:40

เป็นกำลังใจให้นร้าทุกๆคน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prantiya เมื่อ 2017-11-10 18:42

เป็นกำลังใจให้นร้าทุกคน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prantiya เมื่อ 2017-11-10 18:30
famfam ตอบกลับเมื่อ 2013-3-24 17:21
ในกลุ่มเพื่อนฉีดกันที่ยศสินีคลินิกค่ะ เราก็ประเภทฉ ...

ถ้าเอามั่นใจชัวร์ เราไปสยาม ก่อนไป บอก 4000
พอไปถึง บอก หมื่นกว่าบาท กลับบ้านเลย
เพื่อนแนะนำมาที่นี่ หลังนางบอก ปลื้มจริงอ้ะ
ยาแท้ ๆ ไม่ผิดหวังแน่ๆ เราไปมา สุดยอด คลินิกน่ารักเว่อร์ ลง ปลื้ม ไวเวอ่ร์ แฟตไม่เคยลงก้อลง

(ยกเว้น พวกฉีดมาแบบโชกโชนแล้วดื้อโบทอกไปแล้ว)
ระดับ อาจารย์สอนหมอความงามด้านโบทอก ฟิลเลอร์ ร้อยไหม
อ.แซม ทำสวยมากๆ อ.เป็นหมอศัลย์นะคะ ประจำที่ รพ บำรุงราษฎร์
เป้ะ Anatomy มาก ฉีดแม่นยำ  ลงไวเว่อร์
page....   fin delles vintage อ.ใช้ยาดีทุกตัว ราคา 3990
ไม่ผิดหวังเจงๆ เชครีวิว ลค แน่นๆที่สำคัญ ชอบ ไม่ยัดเยียดขาย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prantiya เมื่อ 2017-11-10 18:47
aojokarnjana ตอบกลับเมื่อ 2013-8-19 16:29
เห็นผลหรือป่าวค่ะ ห้าพันถูกจัง สนใจค่ะ งบน้อยด้วย

เราไปสยาม ถูกเท จ่ายหมื่นกว่า แห้ว ชื่อ P
เราไปฉีดมาที่ LP คลีนิค คุณหมอมือเบามากค่ะ ไม่ช้ำไม่เขียวเลยค่ะ ราคาก้ถูกมาก
มาฟารีดาคลินิกไหม เดี่ยวพี่อุ๋ย เช็คราคาโปรพิเศษให้
โบท็อกเกาหลี ยกขวด 4990 บาท  100ยูนิต
ยาแท้
หมอเเท้
แกะกล่องยาเองได้
ตรวจสอบได้
ผสมยาต่อหน้า
ให้ขวดให้กล่องกลับบ้าน

สนใจจองคิวทักมาได้เลยค่ะ ที่พี่อุ๋ย
จองคิวฟรี แจ้งชื่อจริง เบอร์โทร เลือกสาขาเลยค่ะ
.บิ๊กซีลาดพร้าว เปิด14.00-20.00 ปิดวันพฤหัส
.สุขุมวิท13 เปิด 15.00-21.00 ปิดวันจันทร์
.เมเจอร์ปิ่น เปิด 15.00-21.00 ปิดศุกร์
เลือกช่วงเวลาที่สะดวก
14.00-17.00
17.00-19.00
19.00-20.00
อย่าลืมจองคิวที่พี่อุ๋ยก่อนเข้าคลินิก
โทร. 0866861768 ไลน์. auizaa2499
เห็นด้วยกับคุณ amplemiracle ค่ะ ของเราแก้มตุ้ยมากเพราะไขมัน ก็ฉีดเมโสแฟตแล้วก็เว้นช่วงไปสามเดือนก็ไปทำHIFU ผลักคลื่นอัลตร้าซาวด์เข้าผิวเพื่อเก็บกรอบหน้าให้กระชับอีกที ตัวนี้ช่วยให้หน้าใสด้วยค่ะเพราะหมอบอกมันไปกระตุ้นคลอลาเจน เราฉีดเมโสที่วุฒิศักดิ์ค่ะ ส่วนHIFUทำที่เออเบินคลินิกตรงรัชดา แต่เราชอบHIFUมากกว่านะไม่ต้องเจ็บตัวแต่หน้ากระชับเข้ารูปจริง
เราเข้าใจฟิลเลยค่ะ เราเคยไปลองคลีนิคนึงแถวรัชดามา หมดไปเกือบหมื่น ไม่ได้ไรเลย หน้าไม่ลงแถมยังเสียตังอีก ทำไปได้สักพักเลิกไปเลยค่ะ พี่สาวที่รู้จักกันที่ทำงานพริตตี้แกแนะนำเรามาอีกทีนึง บอกว่าให้ลองไปชาเมอร์คลีนิคดู คือแบบเราไม่เคยได้ยินไง เลยถามว่ามันลงจริงปะเนี่ย ไม่ใช่เสียตังอีกนะ แกเอารูปก่อนทำและหลังทำมาให้ดู โอ้โหเปลี่ยนไปอย่างกับคนละคน เราเลยตัดสินใจลองไปดู หมดไปจ้า Botox กราม ผลปรากฏว่าลงจริง 55555555 จนตอนนี้เหรอ เพื่อนทักว่าหน้าเล็กกว่านี้ก็ฝ่ามือมันละ อิอิ ต่อไปว่าจะไปทำคางกับทางคลีนิคอีก เก็บตังก่อน 55555 เจ้าของกระทู้อยากได้รูปก่อนและหลังทำ ส่วนตัวมาได้เลยค่ะ เราไม่รู้เขาลงรูปกันตรงไหน จะให้ดูเมื่อก่อนหน้าเรากลมและคางเกลี่ยมมากกกก แบบไปไหนมาไหนผช.อ่ะมองแต่เพื่อน ไม่เคยโดนแซวเลยสักครั้ง พอไปทำกรามมาเท่านั้นแหล่ะ หึหึ เพียบจ้า ต้องขอบคุณคุณหมอในวันนั้นจริงๆ 5555555
เคนไปผ่าตัดมายกกระชับหน้าอกมา และใช้บริการที่นี้ตลอดเลย แนะนำMAXi Clinic คุณหมอคณิต
เห็นผลจริง ตอนนี้จัดโปรอยู่ด้วยคะ
ที่ แอลพี คลีนิก ชัวร์สุดค่ะ ทำมาหลายที่ จบกับที่นี่ โบท๊อกซ์ของแท้ ราคาก็ไม่แพงด้วย
ที่คลีนิกเอาขวดให้ดูชัดเจน เห็นผลมากๆค่ะ เพื่อนตามไปทำกันหลายคน
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ฉีดที่ maxi คลินิก มีจัดโปรอยู่ด้วย ทำโบลดกรามกับเมโสเฟต หมอคณิตแนะนำเรื่องการฉีดเฟตด้วยแต่ก็จำไม่ค่อยได้ ลองไปปรึกษาก่อนได้คะ
แนะนำหมอคณิต  maxi เรากับเพื่อนไปฉีดมาเห็นผลค่ะ  botox ลดกราม 4000 บาทเองค่ะ หมอผสมยาให้เป็นด้วยนะค่ะ  ลองไปดูค่ะ อยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมือง
ลองปรึกษาคุณหมอจาก Fiora clinic ดูไหม หมอเพรช เก่งเรื่องฟิลเลอร์มากๆ แนะนำเลย

แสดงความคิดเห็น

ฟิโอร่า อีกเสียงนึงค่ะ ย่านมหาชัย หมอเพรชเก่งที่สุดแล้ว รู้จริงเรื่องฟิลเลอร์ด้วย แกมีหลักการ น่าเชื่อถือได้  โพสต์ 2019-4-4 10:15
ฟิโอร่า อีกเสียงนึงค่ะ ย่านมหาชัย หมอเพรชเก่งที่สุดแล้ว รู้จริงเรื่องฟิลเลอร์ด้วย แกมีหลักการ น่าเชื่อถือได้  โพสต์ 2019-4-4 10:15
แนะนำคลินิก maxi ดอนเมืองค่ะ คุณหมอคณิตเป็นศัลยแพทย์น่าเชื่อถือได้ ส่วนตัวไปแก้ไขหัวนมบอดกับคุณหมอมา ตอนแรกว่าจะเสริมหน้าอก ประทับใจคุณหมอใจดี แนะนำดี่ะ แต่เก็บตังแปป
คุณหมอคณิต คลินิกแม็กซี่ แถวดอนเมืองค่ะ ไปทำหน้าอกกับคุณหมอมา คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่ง เห็นกล่องฟิลเลอร์ โบท็อก เต็มไปหมดเลยค่ะ เชื่อถือได้ค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้