ดู: 1588|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] สอบถามเรื่องการตัดกรามแบบvlineหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Acdcaxlrose เมื่อ 2013-3-22 11:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Acdcaxlrose เมื่อ 2013-3-22 04:00

javascript:;

หน้าผมเหมือนคนในรูปนั้นน่ะครับโครงหน้าเหมือนกัน  อยากจะถามคือการตัดกรามแบบvline นี่ตัดตั้งแต่มุมกรามจนถึงส่วนคางใช่ไหมครับ  แล้วถ้าไปตัดกับคุณหมอจุฑา เขาจะตัดให้ได้เหมือนในรูปไหมครับ แล้วราคานี่ยัง 47500 เหมือนกันหรือเปล่าครับ ถามเอาไว้รบกวนขอผูู้รู้ทีนะครับ พอดีจะทำช่วงนี้ปิดเทอมแล้วครับ

ฮัลโหลครับไม่มีใครรู้เลยเหรอครับพี่ๆ

vline.jpg (86.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตัดกราม หรือทำอะไรเกี่ยวกับโครงหน้าต้องหาข้อมูลดีดีคับ เพราะมีปัญหาจะแก้ยากมากกกกกกก

ถ้างบถึงแนะนำให้ไปเกาหลีเลยครับ ลองเสริชดูนะ id hospital อันนี้ค่อนข้างดังในเกาหลี ออกรายการหลายรายการเลยครับ

แต่หมอไทยเก่งๆก็มีบางทีอาจไม่ต้องไปถึงเกาหลีคับ ส่วนราคานี่ยังไงก็ควรจะเป็นห้าหมื่นอัพคับ ถูกกว่านี้อย่าเสี่ยงเลยคับ
หมอจุฑา 50,000.-ค่ะ  รับรองเรียวเลยค่ะ (ทำมาได้3เดือนแล้วค่ะ ไมีปัญหาใดๆเลย)
เราทำวีไลน์ของหมอจุฑามาได้เดือนกว่าๆละ ตอนนี้ยังบวมอยุ่ แต่ขนาดบวมยังเรียวกว่าตอนไม่ทำอ้ะ ทำมาแสนถ้วน ถือว่าคุ้มนะ เพราะหมอประณีตมาก ผลงานออกมาถูกใจสมราคาอ้ะ
Vline จะตัดตั้งแต่คางจนถึงหูเรยคะ ถ้าคางสั้นคุนหมอต้องยึดคางให้อีกนะคะ  รับรองว่าทำกับคุนหมอจุฑา หน้าอาจเรียวก่าในรูปนะคะ ไม่เสียใจแน่นอน พี่เห็นมาหมดละจากประสบการณ์เพื่อนๆพี่ๆที่ไปทำและไปนั่งสัมผัสอยู่ข้างๆมา ราคา1แสนนะคะ 4หมื่นมะมีหรอกคะ ถ้าตัดสินใจจะทำศัลยกรรมหน้า ควรเลือกหมอดีๆนะคะ ไม่ใช่ราคา เพราะเส้นประสาทบนใบหน้าของเรามันเยอะมาก หมอพลาดผลตามมาคุนอาจเสียใจไปทั้งชีวิต ถ้าจะเจ็บตัวสักครั้งควรเจ็บให้คุ้มค่านะคะและ
ผลที่ออกมาควรออกมาดีที่สุด นั้นคือการศึกษาข้อมูลก่อนทำนะคะ จะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจทีหลัง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-22 17:44:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Dahli เมื่อ 2013-3-22 16:19
Vline จะตัดตั้งแต่คางจนถึงหูเรยคะ ถ้าคางสั้นคุนหมอต้อ ...

คือปกติผมคางสั้น แต่โครงหน้ามันเด่นแค่ต้องกรามน่ะครับ ไม่ต้องตัดรูปตัว T ตรงคางได้ไหมครับแต่แค่กราม เพราะถ้าเสริมคางหน้ามันจะเป็นแม่มดอะครับ

แสดงความคิดเห็น

กรามกับvlineไม่เหมือนกันนะคะ vline คือการตัดไล่กระดูก แนะนำคุนหมอจุฑานะคะ  โพสต์ 2013-3-23 14:53
ขอข้อมูลของหมอจุฑา หน่อยยคับ คลีนิกแถวไหน เบอร์โทรฯ ติดต่อด้วยก็ดีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้