เจ้าของ: misra
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอตัดปากบางเกินไป หาวิธีแก้ยังไงช่วยด้วยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-9-24 16:34:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เป็นอีกคนค่ะ ที่ทำมาแล้วมีปํยหา เคสเรียนค่ะ อยู่แถวนนทบุรีค่ะ ไม่น่าเห็นแก่โปรค่ะ ซวยเลย ปากอยู่ดีๆๆ ก้อทำให้ตัวเองเสียเลย อายมากไปไหนมาไหน เครียดค่ะ แถม ถ้าแก้ไข ราคาแก้ไขแพงกว่า ราคาทำครั้งแรกอีก กลุ่มใจจัง บ้านไม่ค่อยมีฐานะ ทำงานเก็บเงิน เหนื่อยค่ะ เครียดด้วย อยากสวย ตอนี้ เลยสยองไปก่อนค่ะ  ทุกวันนี้ ทำงานเก็บเงินยอดกระปุก เพื่อแก้ไขปาก ทุกวันเลย หายรายได้เสริมขายของ อยากแก้ไข ปาก มากมาย เครียดค่ะ ยังงัย ก้อสู้ๆๆๆ กันน่ะค่ะ อย่าท้อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้