เจ้าของ: แม่มด
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ดั้งใหม่ By คุณหมอนพรัตน์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยจร้าหายเร็วๆนะ
ค่าเสียหายเท่าไรค่ะเนี้ย
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-18 18:51:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้มา 40,000 ค่ะ คุณหมอขูดฮัมฟ์และกระดูกที่เอียงหั้ยด้วยค่ะ ก้อไม่เห็นคิดเพิ่มเลยน่ะค่ะ หลังจากนั้นก้อนัดดูอาการตลอดน่ะค่ะ ไม่เสียค่าตรวจด้วยค่ะ ดีเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

พี่ไปคุย จมูกใหม่ด้วย หมอเรียก 75,000 (ต่อกระดูกหลังหู) แพงได้อีก  โพสต์ 2013-11-20 13:55
ต้นฉบับโพสต์โดย jaja.lovely เมื่อ 2013-3-18 13:51
จร้า  มีเฟสป่าวคะ ไลน์ก้อได้ เห็นคนสวยแล้วอยากคุยด้ ...

รับAddเฟส ด้วยนะจ๊ะ ส่งไปแล้วนะ yaya
สวยคร่า อยากทำกับหมอนพรัตน์เหมือนกัน แต่ตอนนี้จัดฟันยู่ กะว่าจะรอจัดฟันหั้ยเส็ดก่อง แร้วค่อยไปทำ
สวยคร่า อยากทำกับหมอนพรัตน์เหมือนกัน แต่ตอนนี้จัดฟันยู่ กะว่าจะรอจัดฟันหั้ยเส็ดก่อง แร้วค่อยไปทำ
สวยแน่นอนค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-23 12:23:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก้อจัดฟันเหมือนกัลน่ะค่ะ คนอื่นที่หั้ยคุนหมอทำก้อจัดฟันกัลตั้งหลายคน มันจามีผลอะไรหรอค่ะ (เราเริ่มกลัว)
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-23 12:23:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าา พี่คนสวย สวยแน่เนอะ
แล้วราคแก้ของพี่เท่าไหร่หรอค่ะ สิริโคนอะไรค่ะี่พี่ สวยจังเบยยยยยยยย

อิอิ เดะถ่ายหน้าตรงหั้ยดูด้วยน๊าาาา
ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-23 23:36:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้มา 40000 ค่ะ เด๋วเป๊ะกว่านี้แล้วจาลงรูปหั้ยดูอีกน่ะคร้าาา
รอชมด้วยคน คิดว่าจะแก้กับคุณหมอนพรัตน์อยู่พอดีของหญิงแย้แฟนหมอสวยมากก
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 22:27:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 25 วันแล้วค่ะ พรุ่งนี้คุณหมอนัดดูอาการอีกรอบค่ะ

สวยแล้วคร่า ลงรูปให้ดูเยอะๆนะค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-10 21:53:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปหาคุณหมอมาค่ะ คุณหมอบอกว่า มันยังบวมอยู่เลย อีกสองเดือนรับรองสวยแน่ 555 แล้วคุณหมอก้อสอนวิธีดัด ๆ ๆ เจ็บดีค่ะ แต่หมอบอกว่าของเราต้องดับเพราะอันเดิมของเราเบี้ยวซ้ายอยู่นานมาก เดียวมันจากลับมา แต่หมอบอกว่าถ้าดัดอย่างหมอบอกอีกสองอาทิด มันจาไม่เบี้ยววว แล้วหมอก้อนัดเจอกัลใหม่อีกสองเดือนข้างหน้า คุณหมอดีค่ะนัดติดตามดูอยู่เรื่อย ๆ ไม่เสียตังด้วยค่ะ ไม่เหมือนหมอที่เราทำอันที่แล้ว ทำเสร็จแล้ว แล้วกัล เด๋วจาเอารูปมาลงอีกน่ะค่ะ
หายไวๆนะคะ  รอดู
สวยมากเลยค่ะ ลงรูปบ่อยๆนะคะ รอตืดตามค่ะ
รอติดตามค่ะ ตอนนี้ก้อสนใจจะไปทำจมูกแรกกับคุณหมอ ว่าแต่คุณหมอมือหนักมั้ย
มารอติดตามด้วยคนค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันชัด อัพเรื่อยๆนะคะ
อยากดูรูปอีกค่ะ คิดว่าจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ

ทำออกมาแล้วสวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ

หายไวไวน้าคะ
อยากไปทำบ้าง ขอเบอคุณหมอไว้หน่อยจะได้ไหมค่ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-30 00:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณน่ะค่ะเพื่อน ๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ถ่าย เด่วจาเอามาลงหั้ยน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้