ดู: 6597|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำในการทำเลเซอร์หนวดด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้คำแนะนำเรื่องการทำเลเซอร์หนวด ว่ามีที่ไหนที่ทำแล้วผลเป็นที่น่าพอใจ ราคา?(มีเป็นคอร์สหรือจ่ายครั้งเดียวทำ 100 เว่อเกินคร่า อิอิ) กี่ครั้ง?(โดยประมาณเพราะคิดว่าครั้งเดียวคงไม่หายเรียบ คริคริ)

หรืออยากจะแชร์ประสบการณ์การไปทำเลเซอร์หนวดก็จะดีมากเลยนะค่ะ
ปล ไม่อยากเป็นผู้หญิงมีหนวดอ่ะค่ะ แบบว่าไม่ชอบหนวดตัวเองเรยยยยย
ปล2 ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะค่ะ
อยากได้ข้อมูลด้วยคนน่ะครับ

พอดีไปถามที่คลินิกในซอยมา
ไปถามเรื่องกำจัดหนวด เครา (แต่จริงๆ จะกำจัดขนที่หน้า เพราะเคยโกนแล้วเป็นขนเส้นหนามาก >,<)
ราคาก็ประมาณ 900 บาทต่อครั้ง

ถ้าขนไม่เยอะ ก็น่าจะทำประมาณ 2-4 ครั้ง แล้วแต่ปริมาณ

หรือใครมีคลินิกที่ทำถูกกว่านี้ และทำดี รบกวนแนะนำด้วยนะครับ :]
มันเจ็บมากเลยละค่ะที่เคยยิงเลเซอร์มากนะ แต่ ตอนนั้นทำ ไอพีแอล จุดที่โดนหวาดนะเจ็บมากเลย แต่ตอนนี้เขามีตัวใหม่ด้วยค่ะ อาทิตที่แล้วไปทำมาค่ะ เป็นตัว CS ไม่เจ็บมากนะ แต่ ขนจะขาวไปเลยทำครั้งเดียวก็เห็นผลแล้ว อันนี้เราชอบกว่าไอพีแอลนะ
แบบCSเนี้ย เห็นผลเป็นยังไงบ้างหรอค่ะ แล้วทำที่ไหน ราึคาเท่าไรต่อครั้ง แล้วต้องทำกี่ครั้งถึงจะไม่มีหนวดแล้วอ่ะค่ะ
ขอบคุณที่ตอบค่ะ
เอส.พี.ขอแนะนำวิธีในการรักษาเพื่อกำจัดขนด้วยเลเซอร์  ซึ่งเป็นเครื่องเลเซอร์ที่มีความยาวคลื่น 1064 นาโนเมตร สาวๆที่มีหนวดเครา ขนอ่อนบริเวณใบหน้า หรือขนรักแร้ และขนหน้าแข้ง ก็สามารถกำจัดออกได้ด้วยเลเซอร์ชนิดนี้ทั้งสิ้น แต่ควรทำติดต่อกันอย่างน้อย 5 -6 ครั้ง โดยทิ้งช่วงห่าง 2 สัปดาห์ ขณะทำไม่รู้สึกเจ็บแต่จะรู้สึกร้อนๆ หลังยิงอาจรู้สึกแดงเล็กน้อยและหายได้เองภายใน 2-3 ชั่วโมง เลเซอร์เป็นลำแสงที่ถูกนำมาใช้หลายกรณี สำหรับด้านความสวยความงาม เป็นการฟื้นฟูผิวใหม่ให้เรียบเนียนสดใสขึ้น หลังยิงเลเซอร์ชนิดนี้จะทำให้ผิวเรียบเนียน โดยไม่เกิดแผลตกสะเก็ด สามารถกำจัดขนได้ทุกส่วน...ปลอดภัย....สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที เอส.พี.คลินิก สาขา อเวนิว เมเจอร์รัชโยธิน 02-9394851-2  เปิดบริการทุกวัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้