1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอธีรวัฒน์ จ.ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
ใช่...ของพี่สันก็ยังไม่ชัดเท่าไหร่
รอให้ครบซัก 1 เดือนก่อนเนาะ....
มีแต่คนบอกว่าสวย.............น่าจะทำตั้งนานแล้วเนาะ......
ครบเดือนเมื่อไหร่เอามาอวดกันเนาะ
ครบเดือนแล้วสันมันจามาจิงๆหรอคะเนี่ยยยยยย

เพิ่งไปทำมาเหมือนกัน กะลังจาครบหนึ่งอาทิดอะ

มองหน้าตรงไม่ค่อยเปลี่ยนเลยยย แต่ด้านข้างก้อดูเป็นสันสวยขึ้นจิงๆ

แต่เราก้ออยากให้ด้านหน้าดูเป็นสันบ้างไรบ้าง

หวังว่าครบเดือนแล้วจามีสันขึ้นมาจิงๆด้วยเถิ้ดดดด สาธุ!!

เพราะเราก้อกลัวแต่ว่ายิ่งนานไป มันยิ่งจาเข้าที่เข้าทางแล้วมันจาเล็กลงอะ T^T
ครบเดือนนึง เเล้วสันโผล่ค่ะ
เเต่ไม่เห็นชัดมาก เหมือนหมอในรีวิวอื่นๆนะคะ
มันจะเป็นธรรมชาติอ่ะค่ะ  คือ คนอื่นยังไงก็มองไม่ออกว่าทำมาเเน่ๆ  อันนี้รับประกัน 1000%
ขอบคุณ คุณ skyzian นะคะที่มาคอนเฟิร์ม ^^
...อย่างนี้ก้อคงต้องรอไปก่อน เพราะของเราเพิ่งจาครบ 1 อาทิดเอง
เราเนี่ยก้อไม่น่ารีบใจร้อนไปเลยเนอะ เพิ่งทำได้แค่แปปเดียวเอง
แต่ขอบอกเลยว่าคุณหมอทำได้เนียนจิงๆ แล้วก้อไม่เจ็บเลยแม้แต่นิดเดียว
ขนาดตอนฉีดยาชาที่คิดว่าจะเจ็บยังไม่เจ็บเลย แล้วตอนบวมเราก้อบวมไม่ถึง 2 วันด้วยซ้ำ (อันนี้อาจจะแล้วแต่คน)
แบบว่าเราแปลกใจจิงๆอะ ถ้าไม่เชื่อลองไปทำดู แล้วจารู้เอง
ตอนนี้ดั้งโด่งขึ้นค่ะ  1เดือนกะอีก3อาทิด เเล้วเน้อ

เเบบถ่ายรูปจมูกตรงสันด้านข้าง  โด่งขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัดเลย  : ))
ว้าววว ยินดีด้วยนะคะ แล้วมองหน้าตรงเป็นไงบ้างอะคะ
อยากเห็นรูปจังเลย ว่างๆก้อแวะมาอัพรูปให้ดูหน่อยน๊า
ต้องสวยแน่ๆเรย >.<
แล้วที่คุณ skyzian บอกว่าดั้งงอก ทำผ่านไปแล้วกี่วันหรอคะมันถึงจะงอกออกมา
ตอนนี้เราทำได้ 12 วันแล้ว รู้สึกเหมือนจะไม่มีการเปลี่ยนแปลงไรเลยง่ะ
หลังจากที่หายบวมแล้วมันก้อยุบ แต่ยังไม่ยักกะงอกเลยแฮะ --*
ด้านข้างโอแล้ว แต่เหลือด้านหน้าอะ อิอิ
3 อาทิตย์ขึ้นไปมันเริ่มเข้าที่แล้วนะ(พี่ว่า)
แต่ก็ต้องรอก่อน  อย่างน้อย  1 เดือน  ถึงจะเข้าที่
แต่ให้แน่  คุณหมอบอกว่า 3 เดือนเข้าที่สวยแน่นอน  ฟันธง....55
ลูกศิษย์หมอธีหายไปไหนหมดนะ......
ตอนนี้ของเราเพิ่งผ่านไปได้แค่ครึ่งเดือนเองง กะลังลุ้นอยู่ค่ะว่าครบเดือนแล้วจาเป็นยังไง
เปิดเทอมแล้วว ไม่มีใครดูออกเลย ยกเว้นแต่กลุ่มเพื่อนสนิทที่รู้ๆกันอยู่แล้วว่าเราไปทำ
ส่วนเพื่อนคนอื่นๆดูไม่ออกเลย แบบว่าคุนหมอทำเนียนมั่กมากกกก
เพื่อนบอกว่าเราจมูกคมสวย เหมือนเรามีดั้งมาแต่โดยกำเนิด เหมือนไม่ได้ไปศัลย์มา อิอิ

ปล.พี่อุ๋มอิ๋มทำครบเดือนรึยังคะ แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้าง เข้าที่เข้าทางรึยัง...อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ ^^
ของเราสองเดือนเเล้วค่าา เข้าที่เข้าทางดีละ  ^^
อ่าๆๆๆ เราไปทำมาแล้ว คิววันที่ 25 พค ตอนนี้ ครบ 2อาทิตย์แระคุณหมอนัดไปตรวจแต่ยังไม่ได้ไปเลยอะ
เรารู้สึกว่ามันยังไม่ค่อยมีสันขึ้นเท่าไหร่นะ
แต่มองด้านข้างอะ โอเค
ปีกจมูกก้อเล็กลง
ช่ายๆๆ เหมือนกันเลยอะ ด้านข้างเราก้อโอแล้ว รอแต่สันที่จาโผล่ตามมา อิอิ
เีพิ่งไปตัดไหมมาเมื่อวันเสาร์ตะกี้เองง คนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ถ้าจะไปตรวจเราว่ารีบโทรไปจองคิวไว้ล่วงหน้าก่อนที่จะไปถึงคลีนิคจะดีกว่านะ จาได้ไม่ต้องรอนาน
ตอบกลับ 161# noeinie

ครบเดือนแล้วจ้า... 1เดือนกับอีกประมาณ 2 วัน
สันมาแล้วค่า............สวยเชียว...(มีคนชมมา  อิอิ)
คนที่เพิ่งเสริมมาไม่ต้องกังวลนะ  รอให้ครบ 1 เดือนก่อน...
เต็มที่ต้องรอให้ครบ 3 เดือน  (รับรองสวยกว่าเดิม)
รูปพี่อยู่ในกระทู้ก็มีนะ  ชื่อกระทูว่า     6 พ.ค.  53  ถึงคิวเสริมจมูกกับหมอธีระวัฒน์  ลองหาดูนะ
อยากรู้ว่าตอนนี้ราคาเท่าไรค่ะ  ถ้าตัดปีกด้วยราคาเท่าไร  อิอิ ยากทำมากกก
ทั้งเสริม และตัดปีก ราคาเท่าไรค่ะ กับหมอธี  อะค่ะ
เราก็เพิ่งไปทำมาเมื่อวานนี้เอง ตอนนี้กำลังหน้าบวมเลยอ่ะ 555

แต่ไม่ซีเรียสเท่าไหร่  เพราะว่าเราไปแก้มาอ่ะ  ก่อนหน้่าที่เคยทำครั้งแรกบวมกว่านี้อีก

ก็แอบจิตตกเหมือนกันว่ามานจะไม่โด่งเท่าอันเดิม คืออันแรกก่อนที่ทำอ่ะป่าว

ยังไงก็รอดูก่อน อิอิอิ
อยากเห็นรูปก่อน-หลังจังเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้