เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอธีรวัฒน์ จ.ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
69# tudtu_ja

คุณหมอบอกว่าจะเติมให้เท่าที่จะเติมได้อะค่ะ
68# OOO

ไม่เจ็บเลยค่ะ

คุณหมอทำดีมากๆ

บวมก็ไม่นาน

ช้ำนิดเดียวด้วย
72# jenny_pucca

ขึ้นเป็น18900 ละจ้า
75# TangTang

คอมเม้นนี้ถูกใจจัง
76# aumaim

ตอนนั้นไปทำมา 16000 อะค่ะ

เพราะไปจองตังแต่ปีที่แล้ว

ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยอะค่ะ
92# fullmoon

ไม่คิดค่ะ
96# Earn_ghost

พี่ว่าก็ดีทั้งสองหมอนะ

แ้ล้วแต่ว่าเราจะสะดวกหมอไหนมากกว่า

ถ้าทำกะหมอธีก็ต้องรอคิวนาน

กับจ่ายแพง
68# OOO

รูปหน้าตรงๆ ไม่ค่อยมีอะค่ะ  ..มีแต่รูปประมาณนี้

อยากทำ บ้าง อ่า คั๊บ

ผมอยู่ขอนแก่น มี หมอ ที่ไหนดีๆ บ้าง ช้วย แนะนำที่ คั๊บ
น้องTNC บอกกับหมอว่าเอาแบบไหนคะ
ตอนเราจอง  18000  พอถึงเวลาไปทำเขาจะขึ้นราคาใหม่ไหมคะ
ของพี่ได้คิว  6 พ.ค. 53 น่ะค่ะ
อยากทำเหมือนกันครับ

ไม่ได้อยากเสริม แต่ว่าอยากแก้ไขเรื่องปีกจมูกมากกว่า

ไม่ทราบว่าใครเคยไปทำบ้าง

แล้วราคาเก็บปีกจมูกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ
เห็นญาติจะไปทำเหมือนกันจ๊ะ กับหมอธี ญาติบอกว่าทำมาเหมือนธรรมชาติ แต่คิวนานไปหน่อย จองเดือนที่แล้ว แต่ได้คิว สิ้นเดือนพ.ค. ราคา 18000 บาท
เราไปรึกษาหมอวันที่  9 ก.พ.  53  รุ่งขึ้นโทรไปจองคิว  ได้วันที่  6 พ.ค.  53
3  เดือน  เต็ม ๆ   นานมาก   แต่เพื่อความสวยเรารอได้ค่ะ  อิอิ.............
อยากเห็นภาพก่อนทำของน้อง TNC
ตอบกลับ 110# aumaim

เราเอาเข้ากับหน้าจ้า

ไม่ได้บอกอะไรมากค่ะ

แกทำให้เอง

เชื่อมือหมอ

อิอิ
ตอบกลับ 110# aumaim

ราคาไม่เปลี่ยนนะค่ะ

ถ้าเราจองคิวราคา 18000

ก็จ่าย 18000 เท่าเดิมค่ะ
ตอบกลับ 114# aumaim

ลองเปิดไปดูหน้าแรกๆ สิค่ะ

เราเคยโพสรูปก่อนทำไว้
ขอบคุณนะคะที่แวะเข้ามาตอบคำถาม
มั่นใจในตัวหมอขึ้นเยอะเลย....
Thank   you.....
เห็นก่อนทำแล้วจ๊ะ
เดิมก็น่ารักอยู่แล้วนะ
พอทำก็เลยยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่
อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมคะ อยู่ขอนแก่นเหมือนกัน

อยากไปทำมากๆค่ะ ล่าสุดเห็นพี่ที่ไปทำมาบอกว่า

หมอธีรวัฒน์กลับมาจากเกาหลีแล้ว ไปเพิ่มฝีมือที่นู่นมาคะ

อยากเห็นรีวิวจังๆๆๆๆ ใครมีช่วยเอามาลงให้เป็นบุญตาหน่อยน๊าค๊า
ได้คิววันที่ 6 พ.ค.เดี๋ยวมาโพสให้ดูนะ
เชื่อมือหมอค่ะ
มีรูปก่อน-หลังเสริมจมูกกับหมูธีร์รึเปล่าค่ะ
ไปทำมาแล้วค่ะ ทำเมื่อ 10 เมษา 53 ค่ะ ที่จิงได้คิว 17 พค แต่บอกกะเจ้าหน้าที่เค้าว่าถ้ามีคนยกเลิกหรือเลื่อนให้โทรมาบอก  เพราะสามารถมาได้ง่าย เพราะอยุ่ขอนแก่น เลยได้ทำเร้วขึ้นค่ะ 18000 ค่ะ

หน้าตอนนี้บวมอยุ่ แต่ไม่มี ช้ำ หรือ เหลืองๆนะ โอเคเลยหละ
เอารูปมาลงให้ดูหน่อยจ๊ะ
อยากเห็น.......
อยากจะไปตัดปีกจมูกกับหมออะค่ะ   ไม่ทราบว่ามีใครรู้บ้างว่าราคาเท่าไหร่ ปกติก็ไม่มีปัณหาเรื่องดั้ง แต่ไม่ชอบที่จมูกมันดูโตๆ เลยอยากจะไปตัดออก มีใครเคยไปตัดปีกกับหมอบ้างไหมคะ อยากทราบราคาด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้