เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอธีรวัฒน์ จ.ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
น้อง TNC ทำมาเท่าไหร่คะ    หายดีรึยัง...
น่ารักดีค่ะ
พี่หนิงอยู่แถวไหนอะอิอิอิ อยู่ขอนแก่นเหมือนกัน
หมอสุรพลทำสวยเพื่อนไปทำมา
ทำแล้วกับหมอสุรพลค่พ  ทำไปวันที่ 1 มีนาคม 53
เราเพิ่งไปจองมาได้คิวตั้งวันที่ 18 พ.ค 53 ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 18000
แต่ปามาณกลางปีนี้จาขึ้นราคาเป็น 20000 แล้วน๊า
ใครสนใจก้อรีบไปจองเน้ออ ~
เราทำกับหมอธี มา 6 ปีแล้ว หมอเบามือมาก ตั้งแต่วันที่ทำจนถึงวันนี้ไม่เคยเจ็บเลย ตอนก่อนฉีดยาชาหมอจะให้ทายาชาก่อนที่จะฉีด ทำให้ตอนฉีดยาชา ไม่รู้สึกเลย แต่ต้องบอกก่อนนะหมอจะทำให้แบบธรรมชาติ ถ้าจะทำแบบโด่งๆๆ หมอไม่ทำให้นะจ๊ะ เพราะหมอจะดูโครงหน้าขอแต่ละคนเป็นหลัก และหมอรับประกันตลอดชีวิต ไม่ต้องหวง
ว่าจะไปทำบ้าง แต่ไม่รู้จักเส้นทางค่ะ
จะต้องนั่งรถสายอะไรยังไง งง
เราก้อได้คิววันที่ 6 พ.ค. 53  นาน....................มาก
คลีนิคหมออยุ่ตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์  ถ.ศรีจันทร์  ไฟแดงที่ 3 จากประตูเมืองค่ะ
(คนอุดรนะเนี่ย)  บอกเส้นทางราวกับว่าเป็นคนขอนแก่น....อิอิ.....
พรุ่งนี้จะไปนัดคิวหมอ แล้วจร้า
เคยเหนพี่ที่ไปทำกะคุณหมอธีรวัฒน์กะโอเคนะคะ
ทำศัลฯเริ่มทำได้ตั้งแต่อายุเท่าไหร่คะ
ไปปรึกษาหมอธีระวัฒน์มาแล้ว...คุณหมอดูโครงหน้าและสัดส่วนของจมูกกะใบกน้าว่าต้องแก้ไขจมูกให้เป็นทรงอย่างไร  ก็โอเคดีนะคะ  คนไข้เต็มเลย  แสดงว่าฝีมือต้องไม่ธรรมดา เพราะคิวยาวมาก...คิวยาวถึงนู้น...พ.ค...  เราก้อเลยเลือกเป็นคิวเดือนมิถุนายนเลยดีกว่า  มีเวลาทำใจนาน 555+
เราเพิ่งไปปรึกษาหมอมา

หมอแนะว่าสันจมูกมันเอียงต้องเสริม แต่ไม่ต้องโด่งมาก

จริงๆแล้วเราอยากตัดปีกด้วยอะ

คิดว่ามันใหญ่ไป

เราได้คิว 25 พค 53.นู้น

เด๋วจะอัฟรูปตอนทำแล้วมาให้ดูกัล

DSC00263.JPG (47.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

IMAG0099.jpg (141.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

โหแพงขึ้นเรื่อยๆอะนะ ว่าจะไปทำเหมือนกันแต่ไมคุณหมอคิวยาวละกะราคานิ
ดีจัง บ้านยุในค่าพอดี ไม่เคยรุมาก่อน เฉยชะมัดเรา
73# aumaim

ปรึกษานี่มีค่าใชช้จ่ายมั๊ยคะ
ไปปรึกษามาวันนี้ค่ะ

ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ

คุณหมอจะดูจมูก และรูปหน้าเราก่อน ว่าควรเสริมแบบใด

คนเยอะๆมากๆๆๆค่ะ

นัดตั้ง 2 มิ.ย. 53 แน๊ะ
แล้วใช้ซิลิโคนอะไรบ้างค่ะ
มีราคาเม่าไรบ้าง
ราคาแพงอย่างนี้แล้วจะสู้ไหวกันมั้ยคะเนี่ย
แก้ไขล่าสุด Earn_ghost เมื่อ 2010-3-20 11:05

มีใครพอ คอนเฟริมได้มั่งอ่ะค่ะ... ว่าระหว่างหมอธีระวัฒน์ กับ หมอสุรพล.. ทำจมูกได้เข้ากับน่าน้องมากกว่ากัน.. ใจอยากจะได้แบบเกาหลีนิดอ่ะค่ะ..จมูกเด็กเกาหลีสวยนะ..น้องว่า??

ขอคำแนะนำจากคนเคยทำมาด้วยแล้วกันนะค่ะ

ยังไม่ได้ทำนะค่ะ...ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
ความเห็นส่วนตัวนะ  เราว่าคลีนิคหมอธีระวัฒน์ดูหรูหราไฮโซดี(เราชอบ)
แต่คลีนิคหมอสุระพลดูไม่ค่อยเท่าไหร่   แต่เขาว่าหมอสุระพลแกเอาแบบตามใจลูกค้านะ
อยากได้โด่งแกก้อจัดให้นะ...แต่หมอธีระวัฒน์แกจะเอาตามความเหมาะสมกับโครงหน้ามากกว่า...
เบอร์โทร ไมโครคลีนิค คุณหมอธีระวัฒน์นะคะ

043-223841,043-224321
คุณPrim2244ได้ทำกับคุณหมอธีระวัฒน์รึเปล่าคะ
ถ้าใช่     ช่วยอัพรูปให้ดูหน่อยเพราะจะไปทำวันที่ 6 พ.ค. แล้วค่ะ
ไปทำมาแล้ว

เป็นยังไงบ้างอะค่ะ  ดูไม่ออกเลยใช่มั๊ย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้