เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอธีรวัฒน์ จ.ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
16,000 รับประกัน 3 ปี ค่ะ
เมื่อไหร่จะมีคนลงรูปให้ดูน้า
อยากไปทำที่นี่มากเลยอะแต่ไกล
แต่ถ้าอยากสวยก้อไปได้ว่าแต่มีราคาเดียวหรอคะ
คุณหมอคนนี้สุดยอด เพื่อนทำมาอะสวยหล่อทุกคน
แก้ไขล่าสุด จอย11 เมื่อ 2009-7-31 09:33

เคยทำกับคุณหมอคะประมาณ10ปีแล้วตอนนั้นราคาประมาณ12000ค่ะธรรมชาติมากเหมือนไม่ได้เสริม อยากแก้มากสนใจหมอเฉลิมคะ อ้อลืมไปมีเบี้ยวด้วยคะ
เพิ่งทำมาได้ปีกว่าๆ  ราคา ก็ 15,000 บาท  มีราคาเดียวค่ะ  คุณหมอเน้นธรรมชาติจริงๆ ค่ะ  ปกติเราจมูกบานมาก  พอทำออกมาตอนแรกคิดว่าเหมือนไม่ได้ทำ  พอผ่านไปปีกว่าๆ รู้สึกว่ามันจะเล็กลง  โดยส่วนตัวไม่ค่อยชอบอยากได้โด่งกว่านี้อ่ะค่ะ
พอดีวันที่ไปทำไม่ได้ถ่ายรูปก่อนทำไว้นะค่ะ  เลยไม่ได้เอามาเปรียบเที่ยบให้ดู
เอารูปไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้มั๊ยคะว่าอยากไดประมาณเนี่ย
แบบแนวเกาหลีหน่อยคุณหมอถนัดมั๊ยคะ
น่าจะได้นะคะ  คุณหมอเน้นธรรมชาติมากๆ  ค่ะ  รู้สึกว่าจะไม่โด่งจนเวอร์น่ะ  แล้วตามลักษณะรูปจมูกเดิมของแต่ละคนด้วยค่ะว่าจะได้แนวไหน
เราอยู่โคราชยังอุตส่าห์ไปทำถึงขอนแก่นเลยธรรมชาติเลยไม่มีใครรู้ด้วย
บริกการหลังทำหมอดูแลเลิศศศศศศศ มากกกก
ถ้าทำมาจาที่อื่น 20000 ประมาณเนี้ยล่ะ
ผมทำหน้าอยู่เมดิแคร์ ได้ยินว่าแม่บ้านก็ไปทำที่นี่ ทำมาได้นานแล้ว จนลูกแกเข้ามหาลัยแล้วอ่ะ

(แสดงว่าทำมานานจิงๆ) พนักงานบอกว่า คน กทม. ก็มาทำเยอะเหมือนกัน หมอเน้นธรรมชาติอ่ะ

ตอนนี้ก็กำลังศึกษาอยู่ว่าดีจิงป่าว แต่ที่นี่ก็มีชื่อเสียงมานานแล้ว ไม่ต้องการโด่งอ่ะ ชอบแบบธรรมชาติๆ

เฮ้อ...คิดหนักๆ
นี่กาญก็จะไปทำคุณหมอนัด  วันที่ 12 ก.ย. 52 นี้แล้ว  ตื่นเต้นมากเลย  กลัวๆๆๆๆ
เราทำจมูกที่ขอนแก่นมาเหมือนกัน แต่ทำได้ 10 ปีแล้วธรรมชาติค่ะหลายคนบอกว่าสวย
แต่เราไม่ค่อยชอบเพราะมันธรรมชาติเกิน อยากได้โด่งกว่านี้อีกทำตอนนั้นราคา 12000 บาทค่ะ
เราทำจมูกที่ขอนแก่นมาเหมือนกัน แต่ทำได้ 10 ปีแล้วธรรมชาติค่ะหลายคนบอกว่าสวย
แต่เราไม่ค่อยชอบเพราะมันธรร ...
ต้นฉบับโพสโดย talesoay เมื่อ 2009-9-1 23:12

แต่คอนเฟริมเลยหล่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ  เหมือนกัน แต่ของเราทำมา 5 ปี
หัวอกเดียวกันเลย กะว่าจะไปแก้กับหมอเหมือนกัน ต้องไปปรึกษาหมอก่อนว่าคุณหมอจะแก้ให้ไหม
อยากได้โด่งกว่านี้ซักนิดนึง
เพิ่งทำมาได้ปีกว่าๆ  ราคา ก็ 15,000 บาท  มีราคาเดียวค่ะ  คุณหมอเน้นธรรมชาติจริงๆ ค่ะ  ปกติเราจมูกบานมาก  พอทำอ ...
ต้นฉบับโพสโดย aoomaoom เมื่อ 2009-8-5 14:37

เราว่าหมอทำมาสวยแล้วนะตัวเอง เลิศแล้ว อันนี้ความคิดส่วนตัวนะคะ
อุ้มว่าถ้าสูงกว่านี้มันจะเดเป็นว่า เวอร์เลยนะ
นี่กาญก็จะไปทำคุณหมอนัด  วันที่ 12 ก.ย. 52 นี้แล้ว  ตื่นเต้นมากเลย  กลัวๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย kingkan เมื่อ 2009-9-1 23:04

สวยๆนะคะ ไม่ต้องกลัว ไม่เจ็บเลย หมอจะให้เตรียมตัวก่อน ล้างหน้า ประมาณเนี้ยะ
แล้วก็จะให้นวดยาชา ที่จรูจมูกด้านขวา เพื่อเตรียมฉีดยาชา ไม่แน่ เราอาจได้เจอกันนะ วันที่ 12 ใช่ป่ะ
เราไปทำมาวันที่16ก.ย.หมอมือเบานะไม่เ็จ็บเลยตอนฉีดยาก็ไม่เจ็บ
ใครกลัวเจ็บก็ทำที่นี่แหละแต่ตอนนี้จมูกยังบวมอยู่นิดหน่อย
ยังไม่รู้ว่าหายบวมแล้วจะเป็นงัย เราเอารูปต้นแบบไปให้หมอดูนะ
แต่หมอบอกแบบไม่สวย จมูกเราจะสวยกว่าแบบ เราเชื่อมือหมอ
ไม่รู้เหมือนกันก็อยากสวยง่ะ แต่ดูๆแล้วก็น่าจะโออยู่นะ
คุณหมอรับทำปากด้วยไหมครับ
อยู่ขอนแก่น ที่ไหนทำปากบ้าง เห็นแต่ทำจมูกอ่ะ
ใช่ค่ะ สไตล์คุณหมอธีระจะออกแนวธรรมชาติ ถ้าใครชอบแนวธรรมชาติ เนียนๆ ก็แนะนำคุณหมอนี่แหละค่ะเพราะคุณหมอเค้าค่อนข้างดังในแถบอิสาน ใครทำที่ไหนแล้วไม่ถูกใจส่วนใหญ่จะมาให้คุณหมอแก้ให้ เพราะวันนั้น (ประมาณ 1 ปีผ่านมาแล้ว) เราพาเพื่อนไปเสริมจมูก พอดีไปเจอพี่คนนึงทำจมูกมาจากร้อยเอ็ด จำไม่ได้ว่าหมอชื่ออะไรเหมือนกัน แกทำแล้วไม่พอใจเลยมาให้คุณหมอแกแก้ให้ แต่ถ้าถามความรู้สึกเราจริง ๆ ก่อนกับหลังแก้เราว่าไม่ค่อยแตกต่างกันมากอ่ะ จมูกแกก็ยังดูสั้นๆ เหมือนเดิม แต่ก็ดีขึ้นเล็กน้อย (เราก็ไม่รู้ว่าเป็นเพราะจมูกแกมันแก้ให้ยาวกว่านี้ไม่ได้จริงๆ หรือว่าเป็นที่ฝีมือหมออ่ะนะ)  แต่ถ้าใครชอบแนวโ่ด่งๆ ก็ไม่แนะนำนะคะ เพราะคุณหมอเค้าเน้นธรรมชาติ (ประมาณดูไม่ออกว่าไปเสริมจมูกมา)
อยากดูรูปคนที่ไปทำมาจังเลย จะมีใครใจดีบ้างน๊า
ไปปรึกษาหมอมาเมื่อวานคะ

โชคดีที่คนไข้มาไม่ได้ตามนัด เลยได้ทำวันนั้นเลย
....อยากทำจังเลย....
อยากได้ข้อมูลหมอสุรพลบ้าง ง้าบบบบบบบบบบบบบบบบ... หมอธีคิวกุมภา 53 แล่ววว
ดีจริงๆเลยครับ

ผมกำลังลำบากใจว่าจะไปทำกับหมอที่ไหนดี

ตอนแรกก็ว่าจะกรุงเทพอะนะ ผมอยู่ขอนแก่นซะด้วย

สบายเรื่องการเดินทาง  เดี๋ยวว่างๆผมไปทำนะครับ ช่วงนี้เรียนอยู่ T T

ขอคำแนะนำด้วยนะครับใครที่เป็นผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์

ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ
เราได้ทำแล้ว.. สบายใจ ทางเลือกใหม่ถูกใจพอๆหมอธี
ไม่เกี่ยว? ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้