เจ้าของ: punya_dude
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ บีบี ยู

[คัดลอกลิงก์]
ชอบจมูก พอเข้ารูปแล้วสวยเลยอะ
ทรงสวย ชอบปลายมากๆ
สวยใสมากเลย จมูกทรงเริ่ดมาก
หน้ารักมากคับ คล้ายดิวเลย
ไม่ช้ำเลย จมูกสวยมากคะ
คือสวย ดี เข้ากับหน้าอะ น่ารักๆ
สวยนะ แบบว่าเป๊ะขึ้นเยอะเลย
จมูกก็สวย คนก็สวย  
จมูกทรงสวยเขากับรูปหน้า ทำแล้วสวยเวอร์
จมูกสวยยย ชอบทรงดูเข้ากับหน้า น่ารักมั๊กๆ
จมูกสวยจัง ราคาจิงๆนี้ประมาณเท่าไหร่อะค่ะ
สวยน่ารักมากเลยค่ะ  
สวยขึ้นเยอะเลยอะ จมูกรับกับหน้ามากๆ เริ่ดมากเลย
จมูกสวยแก้มเยอะน่ารักมากเลยค่ะ อิจฉาเลย
จมูกสวยกำลังดี เหมาะกับจขกท
หน้าคมสวยเปลี่ยน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pera เมื่อ 2014-10-29 22:28

ขอเบอร์คลินิคหน่อยสิค่ะ
เห็นแบบนี้อยากทำบ้างจังเลยคะ อิจฉาๆ
จมูกทรงสวยโดยเฉพาะปลายชอบมากคะ สวยเลย
ดูดีมากเลย ทำแล้วจะสวยน่ารักเหมือน จขกท มั๊ยนะ
สวย สวยเลย น่ารักมากๆ
โชคดีมากๆเลยค่ะ น่ารักขึ้นขนาดนี้
สวยและโชคดีมากคะ น่ารักมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้