เจ้าของ: punya_dude
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ บีบี ยู

[คัดลอกลิงก์]
สวยเลยค่ะ .. ;)
สวยมากๆๆ  อยากทำๆๆ เด๊ยวไปมั้ง
แอบอิจฉา สวยมากค่ะ
สสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ อยากทำจังเลย ไม่ทราบว่าคลินิกอยู่ที่ไหนคะ
เปลี่ยนไปสวยขึ้น หน้าคมขึ้นนะค่ะ
ขอรายละเอียดเบอร์โทร ราคา หน่อยได้ไหมคะ
สวยขึ้นค่ะ
สวยครับเข้ากับหน้ามากเลย
สวยค่ะ ราคา ก้อ มิตรภาพดี น่าสนใจมากค่ะ
สวยมากคะ พี่จะไปแก้กับท่านคะ จมูกเก่าทำมา 10 ปีแล้ว (แก้เกือบทุกๆ 10 ปี เพราะรูปหน้าเปลี่ยนไป ครั้งแรก 21 ครั้งที่ 2 ก็ 28 ตอนนี้ 38 แล้วคะ) หาข้อมูลมาพอสมควรแล้วคะ หมอชัยรัตน์เป็นอาจารย์แพทย์ที่พระมงกุฎคะ คนละคนกันคะกับหมอเกมส์ หมอชัยรัตน์ทำออกมาแนวธรรมชาติคะ หมอเกมส์จะทันสมัยกว่าเพราะท่านอายุยังไม่มากคะ 38-39 ยังตามเทรนด์ไหวอยู่) แต่พี่ขอแนวธรรมชาติดีกว่า อายุมากแล้ว เปลี่ยนหน้าตามไม่ไหว รุ่นพี่นี่สมัยยังสาวต้องญี่ปุ่นคะ(สูงสุดคืนสู่สามัญ) อายุมากแล้วจมูกโด่งแต่หน้าเหี่ยวคงไมไหวปะ
ขอเบอร์ คลีนิคหน่อยสิ่ค่ะ  
สวยมากๆบอกเลย น่ารักโคตรๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กชพร99 เมื่อ 2014-1-30 17:39

สวยค่ะ ขอบ คุณ wow olive ที่อธิบายที่มาของหมอให้ทราบด้วย
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-2 23:21:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย กชพร99 เมื่อ 2014-1-30 17:38
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กชพร99 เมื่อ 2014-1-30 17:39

สวยค่ะ ข ...

ขอบคุณมากเลยค่ะ
ทำออกมาสวยมาก อยากทำกับหมอเหมือนกัน ดีและถูก แต่ชั่งใจระหว่างหมอเจี๊ยบกับหมอเกมส์ค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าดูเหมือน ดิว อริสสรา เลย
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-8 16:16:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเก่งทุกคนแหละค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ ธรรมชาติมากๆ น่ารักฝุดๆ
น่ารักมากเลยทรงก็สวยมากๆ
บิดได้ไหมครับ
น่ารักค่ะ ธรรมชาติมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้