ดู: 2802|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] Fillerคาง ใช้กี่ccหรือกี่unit ดีคะ ด่วนจ้า**

[คัดลอกลิงก์]
คนที่เคยฉีดหรือพอรู้ อยากทราบว่าใช้กี่ ซีซี หรือ กี่ยูนิต
คางเราจะเป็นแบบ คางตัดเลย _ เหมือนเส้นunderscoreประมาณนี้ค่ะ 55
อยากได้ยาวลงมาหน่อยให้ดูคางยาวธรรมชาติๆ ไม่ใช่แหลมเปี้ยวว
ลองหาข้อมูลในเพจเดอะคลินิกข์ เค้าบอกใช้ 6-8unit แต่ตามเว็บศัลยกรรมที่รีวิว
มักจะใช้1cc 2cc ประมาณนี้ บางคนบอก1ccน้อยไป

แล้วใครเคยทำ labelle clinic โชคชัย4บ้างคะ ดีมั้ยยย ^^
ครั้งละ 1- 2 ซีซี ค่ะ

พี่อุ๋ยเเนะนำว่าให้เติมที่ละ 1 ค่ะ ดูรูปหน้าก่อนค่ะ ค่อยเพิ่มได้ค่ะ
ถ้าที่ฟารีดาคลินิกที่พี่อุ๋ยเป็นเอเจนซี่อยู่ ก็ 1ซีซี/6500 บาท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้