เจ้าของ: roongrapee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับหมอเกมส์ BB YOU รังสิต 8/3/56

[คัดลอกลิงก์]
เนื้อจมูกน้อยรึป่าวค่ะ อยากทำที่นี่เหมือนกันจร้า เห็นใครๆที่ทำที่นี่สวยหมดเลย
ทรงสวยดีครับ ชอบ
เค้าก้อจองคิวที่  BB รังสิตเหมือนกานคร้า ได้คิววันที่ 11 เม.ษ.  ลุ้นว่าเป็นไง เห็นแบบนี้แล้วอยากทำเร็วๆจัง
แต่ทำออกมาแล้วสวยมากค่ะ
สวยจังเลยคร่าาๆๆ
ขอโทดนะคะ ได้ทำตารึเป่าคะ ชั้นตาสวยมากกๆค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-23 07:15:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคำถามจ้า
1. ราคา 9700+ ค่ายา 500
2. เป็นคนมีเนื้อจมูกอยู่จ้า ทำซิลิโคนเกาหลีค่ะ
3. ไม่ได้ทำตาจ้า ตาโตอยู่แล้วจ้า
*** ขอบคุณทุกคำชมจ้า
สวยมาก ทั้งตาทั้งจมูก กรี๊ดดด เหมือนดาราเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย nana_ole เมื่อ 2013-3-14 15:55
ศิษย์หมอเดียวกัน จำมาได้ 2 เดือนกว่าๆแล้ว พอใจมากกก ...

สวยมากคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย roongrapee เมื่อ 2013-3-16 09:24
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย roongrapee เมื่อ 2013-3-16 09:26

สวยจังเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย นายหญิง เมื่อ 2013-3-14 19:58
ที่รังสิตและสาขาซอยมหาดไทยเค้าทำโปร จ้า เลยราคาถูก ...

โปรนี้มีถึงวันไหนอ่อ พอจารุมั๊ยอ่า แร้วตอนไปทำเค้ามีแบบให้เลือกหรือเราเอาแบบไปหมอเค้่าดู ?? ^^"
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-4-7 10:18
ต้นฉบับโพสต์โดย 433 เมื่อ 2013-4-7 01:21
โปรนี้มีถึงวันไหนอ่อ พอจารุมั๊ยอ่า แร้วตอนไปทำเค้า ...

โปรถึงเดือนสิ้นเดือนพ.ค แบบก่อนเสริมคุนหมอจะถามว่าต้องการแบบไหนทรงยังไงถ้าคุนหมอสามารถทำให้ได้เค้าก้อจะทำให้แต่ถ้าเนื้อจมุกน้อยคุนหมอจะแนะนำทรงที่ปลอดภัยจมูกไม่ทะลุแล้วก้อเน้นโด่งแบบธรรมาชาติให้เข้ากับหน้าเราจ้า เราไปเสริมมาแล้ว ติดต่อbb You เลยค่ะโทรไปสอบถามได้เลย
ขอสอบถามหน่อยค่ะ ทำกี่วันถึงจะหายปวมค่ะ พอดีทำงานทุกวัน เลยอยากรู้ วันที่จะลางานพักฟื้นอะค่ะ
แล้วมีสาขาไหนบ้าง ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ถ้าม่ะมีดั้ง มีแต่ปลายจมูก จะทำหมอเกมส์จาออกมาสวยมั๊ยอ่า ^^
สวยมากเรยคะ ดูธรรมชาติดีจัง เรากะว่าจะทำที่นี่แหละคะ
มอเกมส์ ราคาเท่าไรคะ
แล้วถ้าแก้จะราคาเท่าไหร่อ่ะครับ
ขอถามหน่อยนะคะว่า เปนซิลิโคนสำเร้จรุปหรือคุนหมอเหลาอีกทีอ่ะคะ
สวย

เนียน

ขอออบ
ศิษย์เดียวกัน
อยากทำจังค่ะสวยเปนธรรมชาติมาก
สวยมากค่ะ
ทำมาแล้วหน้าเหมือนเป้ย ปานวาดเลยค่ะ
หน้าตาดู จิ้มลิ้ม ดี
ค่าประคบเยน ค่าหมอลอง เท่าไหร่ค่ะ
สวยดีค่ะ สิริโคนอะไรคะ ราคา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้