เจ้าของ: หมูแผ่น
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุด กับหมอเจี๊ยบแห่ง BB YOU (นายแพทย์ชัยรัตน์ บุรุษพัฒน์)

[คัดลอกลิงก์]
ตาแบ่งชั้นสวย ตาโตๆด้วย
สวย น่ารักขึ้นค่ะ
น่ารักขึ้นค่ะ
สวย น่ารักขึ้นค่ะ
ตาสวยๆ หน้าหวาน
ตาสองชั้นสวยมากๆๆเลยจร้าา
แผลเล็กจังคะ แผลสวยด้วย ตาแบ่งชั้นก็สวย
ตาสวย น่ารักขึ้น ตาโตๆๆ
ตาแบ่งชั้นสวย ตาดูกลมโต น่ารักมาก
ตากลมโตหวานมาก แบ่งชั้นสวยอีกด้วย
แผลเล็กจังเลยคะ ตาโตสวย
ตาสวยจังเลยคะ แผลไม่เห็นเลย
หมวยแบบตาสองชั้น สวยๆคะ
น่ารัก ตาสวย โตกลมเชียว
แทบไม่เหลือรอยแผลเลย แล้วก็ตาแบ่งชั้นเท่ากันมาก
ตาหวานมากๆเลย
ตาหวานมากๆเลยจร้า
ตาแบ่งชั้นเท่ากันมาก สวยคะ
ยังไม่ค่อยเข้าใจแบบเจาะจุดเท่าไหร่ค่ะ แต่ทำออกมาสวยมาก
สวยจัง คุณหมอทำดีมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้