เจ้าของ: หมูแผ่น
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุด กับหมอเจี๊ยบแห่ง BB YOU (นายแพทย์ชัยรัตน์ บุรุษพัฒน์)

[คัดลอกลิงก์]
ชั้นตาสวยน่ารักเข้ากับน้องมากๆจ้า
ทำตามาแล้ว สวยน่ารักดีค่ะ
เจาะตามาแล้วสวยขึ้นนร้าา
เป็นการเสี่ยงโชคที่คุ้มจิงๆคร่าา สวยเปลี่ยนมาก
คิวเยอะมั๊ยคะ สนใจทำตากับที่นี่เหมือนกัน
สวยน่ารักนะคะ ตาชั้นสวยดีจัง
สวยคะ ตากลมโต ชั้นตาหนากำลังดี
น่าสนใจจัง แผลดูเล็ก แล้วก็ไม่น่าจะเจ็บ
ชั้นตาเท่ากันนะ สวยเลย
น่ารักคะ ตาสวยนะ
แผลเล็กมากคะ ทำออกมาสวยมาก
ทำมาดูคุ้มค่ามากจ้า สวยเลยๆ
ตาดูเท่ากันคะ สวยเลย
ชั้นตาที่เจาะ สวยดีนะ แผลก็ไม่ใหญ่ด้วย
สวยค่ะ ตากลมโตเลย
ตาหลังทำมาดูดีเท่ากันคะ
เจาะแล้วสวย ไม่หนาเกิน
สวยค่ะ หายช้ำเร็วจัง
ตากลมโต แบ่งชั้นสวยจังค่ะ
อธิบายได้เห็นภาพมากเลยคะ ตาสวยด้วย
ทำมาน่ารักจ้า ตาโตขึ้น
ตาเท่ากัน ตาโตขึ้น ชั้นตาไม่หนา ดี๊ดีจิงๆ
สวยมากค่ะ ตากลมโต แบ่งเป็นชั้น สวยมากค่ะ
หน้ารักเลยคร่าา แผลเล็กด้วย
ชั้นตาดูเท่ากัน ทำแล้วน่ารัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้