เจ้าของ: Pimmala
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิว จ้าา By หมอนก ห้วยขวาง เคสแก้+ตัดปีก ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pimmala เมื่อ 2013-3-11 02:39
วันนี้วันที่2 ถือว่าเปนวันที่บวมที่สุด เท่าที่อ่านม ...

แผลที่เย็บอาจจะปริค่ะเอาก้านสำลีชุบน้ำเกลือแล้วเช็ดให้สะอาดค่ะเพราะถ้าเลือดเกาะและแห้งเมื่อคุณไปตัดไหมจะเจ็บมากๆเราเคยมาแล้วค่ะและก็ต้องโดนเย็บใหม่อีกรอบแต่ของเราเป็นแผลทำจมูกค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ขอดูรูปรูจมูกด้านล่างหน่อยได้ไม๊คะ กำลังหาที่ตัดปีกค่ะ เห็นหลายๆที่ตัดแล้วรูจมูกจะแปลกๆ รูไม่กลม แคบๆ มองแล้วดูออกว่าตัดมา ไม่เป็นธรรมชาติ แต่ของคุณดูแล้วสวยจังค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 23:08:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย p'beez เมื่อ 2013-3-29 06:09
รูปหน้ายาว เสริมออกมาสวยจังคะ ว่าจะไปแก้กับ เมโกะ 15 ...

จริงๆตอนแรกสนใจหมอศรัน แต่คิวนานมากค่ะ ไม่ไหว
ลองศึกษาดูนะคะ ^^
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 23:42:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย weekweek เมื่อ 2013-4-16 19:54
สวยจังเลยค่ะ ขอดูรูปรูจมูกด้านล่างหน่อยได้ไม๊คะ กำล ...

ลองดูกันนะ รอยตัดปีกยังไม่หายค่ะ ตอนนี้ก็ได้เดือนกว่าละคะ
ถ้าแต่งหน้าก็ไม่เห็นค่ะ ทำได้7-8วัน ก็แต่งหน้าไปทำงานละคะ ^^
สวยมากค่ะ อยากทำด้วยค่ะ ขอเฟสหน่อยได้มั้ยค๊ะ
กำลังตัดสินใจว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนดี
สวยจังเลย หมายถึงว่าเป็นคนสวยอยู่แล้วอ่าาา
สวยเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ
งามจ้า สนจัยหมออยู่พอดี ว่าเเต่มีซิลิโคนเเบบเดียวอ่อค่ะ
ทำที่ยันฮีกับคุณหมอท่านไหนคะ แล้วทำไมถึงแก้คะ ขอข้อมูลหน่อยค่ะ กำลังจะแก้จมูกค่ะ ^^
ก่อนแก้เสริมกับคุณหมอท่านไหนคะ แล้วซิลิสีเหลืองใช่ซิลิที่เสริมเข้าไปใหม่หรือปล่าวคะ
เค้าอยากเห็นก่อนตัดอ่าตัวเอง ตัดมาสวยมาเรย ว่าจะไปทำบ้าง
เราก็ทำกับหมอนกตอนไปเปิดที่ห้วยขวางใหม่ๆ5ปีน่าจะได้ ธรรมชาติมากๆ คนอื่นดูไม่ออกว่าทำแต่มีแต่คนบอกสวย แต่ตอนนี้เราอยากให้โด่งกว่านี้ว่าจะไปแก้กะหมอนกเหมือนเดิม เพราะตอนทำจมูกครั้งแรกหน้าเราไม่เขียวเลย บวมน้อยมาก ไม่มั่นใจหมอคนอื่น ราคาก้โอเครอยู่ ตอนนั้นเราทำ 9000
งั้นเราคงเป็นคนเดียวที่ดวงซวย ไปแก้กับหมอนกมา จมูกแดงยันทุกวันนี้สามปีแล้วแดงไม่หาย  เซ็งเป็ด สุดๆ
ดีใจจังเจอรีวิวหมอนกแล้ว อิอิ กำลังตัดสินใจไปแก้กับหมอนกแต่ยังไม่ชัวกับข้อมูล,,จมูกเก่าเราทำที่ยันฮีเหมือนกันทรงแบบตะเองเลย ดีใจสุดๆอ่ะเจอคนที่เหมือนๆกันตัดสินใจง่ายขึ้นเยอะ แล้วตอนนี้ของตัวเองเป็นบ้างคะมีไรเปลี่ยนแปลงมั้ยมีไรที่ชอบหรือไมชอบมั้ยคะ?? เอ้อ!อีกนิดนึงค่ะ สโลปนี่เป็นยังไงคะคะเป็นทรงแบบไหน? Thank you. :)
ของตัวเองสวยอ่ะ เค้าชอบแบบนี้เลย สงใสเค้าต้องตัดปีกด้วยซะแล้วเพราะจมูกเค้าก็บาน
ตัดปีกจมูกสวยมากเลยค่ะ น้อตว่าจะไปตัดกะพี่หมอนก
ตัเองทำออกมาสวยมากเลยจ้ะ เหมาะกับรุปหน้ามากๆ ^^
แล้วซิลิโคนตัวนี้นิ่มไม๊ บีบ จิ่ม จับได้ไม๊ค่ะ
สวย มากๆ เรย ค่ะ "
กำลังอยากไปแก้. ลังเลระหว่ง เมดเมติกบายเมโก้ะ กับหมอนก แนะนำด้วยคะ
ว้าว....สวยมากเลยค่ะ ทรงจมูกก็ทำให้หน้าหวานขึ้นได้ไช่ไหมคะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้