เจ้าของ: Cld
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มาเตือนเพื่อนๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อกอีแป้นจะแตกคะ  กำลังเล็งว่าจะไปร้อยไหมกับหมอท่านนี้ แต่มาดูรีวิว  เปลี่ยนใจหาท่านอื่นละคะ ไม่ไหวคะ
ดีนะคะ ที่หาข้อมูลก่อน เกือบจะไปตัดปากที่นี้แล้วคร้า
ขอบคุณจขกท.นะคร้า
ไปทำคางกะหมอจำนงค์รังสิตซิโบก็มีเห็นดาราช่อง7 ไปทำสวยนะหน้าเรียวด้วยแต่พี่หมอไม่ทำให้หน้าสวยแล้วอะ
ยังไม่เคยเห็นใครร้อยไหมแล้วเวิคเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้จ้าาา
ไปร้อยใหม กับฉีดโบท๊อกมา ระยะเวลาผ่านไปไม่ถึงเดือน หน้า2 ข้างไม่เท่ากันค่ะ เราก็ปลอบใจตัวเอง ว่ามันยังไม่เข้าที่ แต่นี้ปาเข้าไป4เดือนกว่าๆ หน้าก้อยังไม่เท่ากัน เศร้าค่ะ ทำใจ
เราก็ไปฉีดโบท้อกกับที่นี่มา 100 ยู ทั้งหน้าเลย เสียดายเงินมากๆ แถมสิวขึ้นเต็มหน้าอีกต่างหาก แย่มาก
เป็นกำลังจัยให้น่ะค่ะขอให้หายไวๆ และ สวยเร็วๆน่ะค่ะ
ขอให้กลับมายิ้มสวยเหมือนเดิมเร็วๆ นะคะ
เป็นกำลังใจให้
เช่นกันค่ะ ระบุจะทำกับหมอนก แต่ไม่ได้ทำแค่นัดคุยปรึกษายังไม่ได้เจอเลย เจอตัวยากมาด ไปฉีดโบมาหมดไปหมื่นกว่าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย ได้ทำกับหมอผู้ชาย เพราะคลินิคบอกว่าเด๋วนี้หมอนกรับแต่เคสศัลยกรรม เซ็งไปเลย ทั้งๆที่ตอนนัด บอกได้ทำกับหมอนกแต่พอไปจริงๆ ไม่ใช่ พูดอีกอย่าง
เป็นเคสที่น่าศึกษาเวลาหาร้าน เอ๊ย คลินิก ทางที่ดีก่อนตัดสินใจควรคุยตัวต่อตัวกะหมอดีกว่า จะเชื่อใจหรือไม่มันอยู่ที่หมอไม่ใช่พนักงานหน้าเคาว์เตอร์ ของ จขกท. เห็นแล้วหดหู่ใจแทนจริงๆ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

จากประสบการณ์ของตัวเอง เจ้าหน้าที่ต้อนรับพูดจาดี ให้คำปรึกษาดี แต่ว่าไม่ได้ทำกะหมอนกหรอก ตอนคุยบอกว่าหมอนกทำแน่นอน พอไปจริงก็ทำกะหมูผู้ชาย เข้าใจว่าเป็นหมอที่แบบมารับจ้างไม่ใช่หมอประจำ ร้อยไหมครั้งแรกทำกะหมอผู้ชายท่านนึง พอตอนไปย้ำรอบสอง เป็นหมออีกท่านนึง ตอนคุยว่าจะทำอะไรยังไงตรงใหนไม่ได้คุยกะหมอโดยตรงหรอก พอเข้าไป หมอก็กระหน่ำฉีดอย่างเดียวค่ะ ไม่มีการคุยอะไรแค่ถามว่าทำอะไรบ้าง คือรวดเร็วมาก เน้นธุรกิจจนเกินไป ผลออกมาก็คะแนนเต็มสิบ ให้ 5 แล้วกัน เพราะหน้าไม่ได้ลดเท่าไร และปากเบี้ยวนิดหน่อย ยิ้มไม่ได้หน้าแข็งมาก ๆ และหมอคนที่สองก็ทำเจ็บมาก ๆๆๆๆ กระหน่ำร้อยหน้าเราแบบไม่สนใจ ยังกะเย็บผ้า
โบท็อกของแท้ทั้งถูกและดีต้องที่สถาบันโรคผิวหนังตรงอนุสาวรีย์ค่ะมันเป็นของโรงพยาบาลราชวิถี โบท็อกของแท้อเมริกาแน่นอนแถมคนที่ฉีดให้เป็นอาจารย์หมอด้วย ฉีดกราม50unit ประมาณ8000กว่าบาทในคลีนิคธรรมดาไม่ใช่คลีนิคพิเศษนะคะ ถ้าคลีนิคพิเศษจะแพงกว่าประมาณพันนึงอ่ะ(อันนี้ถูกมากไม่ใช่โบท็อกเกาหลีนะคะ)
เสียเงินไม่ว่านะคะแต่ทำหน้าลูกค้าเสียหายนี่ เจ็บด้วยเสียเงินเสียเวลาด้วยไม่รู้มีจรรยาบรรณกันรึเปล่านะคะเห็นใจจริงๆค่ะ จะเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ สู้ๆเราจะต้องผ่านสิ่งเลวร้ายนี่ไปให้ได้ค่ะ
ถ้าคุณหมอไม่รับผิดชอบ แจ้ง สคบ.เลยคร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Rainbow_Bowii เมื่อ 2013-4-28 14:06
เราก้อมีประสบการณ์แย่ๆกับคลีนิกนี้เหมือนกันคะ คือท ...

แก้ใหม่กับคุณหมอท่านไหนค่ะ. แอบสนใจ
เราเคยไปฉีดโบท็อกที่เซ็นจูลี่ไม่ลง 2อาทิตย์ผ่านไป 1เดือนผ่านไป 2เดือนผ่านไปก็ไม่
กำลังคิดว่าจะไปร้อยไหมกับหมอนกอยู่พอดี...แต่ท่าทางคงไม่ได้ทำแล้ว...เพราะขนาด จขกท. ย้ำแล้วย้ำอีกว่าจะทำกับหมอนก...ยังจะยัดเยียดให้เราทำกับหมอคนอื่นอีกและผลก็ออกมาแย่ ๆ ...อย่างนี้ไม่ไหวค่ะ

ขอให้ จขกท. หายเร็ว ๆ นะคะ
เคยทำแล้ว เซ็นจูลี่ ทำไม่ดี เราไปฉีดโบท็อก 2 อาทิตย์ผ่านไป 1 เดือนผ่านไป เหมือนไม่ได้ฉีด กลับไปหาหมอ เค้าบอกให้รอ 2 เดือน ผ่านไป 2 เดือนก็ไม่ลง เสียตังเสียเวลา เสียอารามณ์
เคยไปร้อยไหม ฉีดโบท็อก แล้วก้อเมโสแฟต มาเหมือนกันค่ะ หน้าก็ไม่ได้ลดลงหรือเรียวลงเลยค่ะ หมดไป 17500 ก็ยังเสียดายอยู่ แต่เห็นคนอื่นๆ ไปทำก็ลดนะ หรือแล้วแต่เรากลับมาดูแลหน้าเราหรือเปล่า แต่เราก้อไม่ลด เรียวเหมือนกันค่ะ อยากรุ้ที่ไหนที่ทำให้หน้าเรียวจิงๆ ส่วนใหญ่มักจะโคสะนาเยอะนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้ หายไวๆนะคะ
ขอบคุนมากเรยน่ะคะ เปนกำลังใจให้ค่ะ
เจ้าของกระทู้สู้ๆนะคะ
เคยไปฉีดโบท๊อกมา 100 ยู ตอนนี้แก้มตอบมากกก เหมือนคนแก่คิดในใจอยากได้หน้าเรียวไม่ใช่หน้าตอบ  หมอผช ทำให้เหมือนกันค่ะ
ว่าจะไปร้อยไหมโปร21500ดีนะได้อ่านก่อน..ไม่ไปละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้