เจ้าของ: Cld
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มาเตือนเพื่อนๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-4-8 15:59:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ จขกท นะครับ ขอให้หายไวๆ

แต่วันนั้นดูรายการพบหมอศิริราช เห็นบอกว่า ในทางทฤษฎีนั้น

ไม่ได้มีหลักฐานงานวิจัยเรื่องยกกระชับ ของการร้อยไหม

ที่รู้สึกตึงๆ เพราะเกิดปฏิกิริยาการอักเสบระหว่างไหมกับเนื้อเยื่อที่ผิวหน้า

ทำให้บวม รู้สึกตึงๆ จนเหมือนยกกระชับ พอไหมละลาย ร่างกายกลับสู่ภาวะปกติ

ทุกอย่างก็ปกติ เลยแบบ เ่อ่อะ !! นี่คือ ? แต่ผมก็ไม่รู้ว่าในทางปฏิบัติเป็นไง

ผมไม่เคยทำ เห็นมีที่ทำกันเยอะมว๊ากกกกกกกกกก คลินิกนู้นนั่นนี้โน่น

สุดท้าย ไม่ได้มาโจมตีนะครับ อยากรู้ว่า ทำไมคนไปทำร้อยไหมเยอะจัง

ทำแล้วมันอยู่ได้นาน แบบ ดียังไง อ่ะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้