เจ้าของ: Bellyza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สดๆร้อนๆจร๊า 3/3/56 ตา2ชั้น By หมอเกมส์ BB you รังสิต ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Bellyza เมื่อ 2013-8-31 20:47
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2013-8-31 20:50

แก้ไขครั้ง ...

อยากเห็นรูปแผลที่ตาปัจจุบันหน่อยอ่ะค่ะ รบกวนทีนะคะ

และแผลนี่กี่เดือนถึงจะหายหรอคะ และเริ่มทายาแก้เเผลเป็นยังอ่ะค่ะ
หมอเกมส์ บีบี ยู ใช่มั้ยคะ
เอาแองก็ดูดไขมันที่ บีบียู แต่ไม่ได้ทำกับหมอเกมสืก็เลย งง

สงสัยคลินิกมีหมอหลายท่าน อิอิ
สารภาพว่าไม่ดูดูตา ดูแต่คน อิอิ
สวยค่ะ หน้าก็สวยด้วย อิอิ
หายไวๆนะคร้า อยากไปทำบ้างจังค่ะ อิอิ
เราก็ทำกับ bb เหมือนกันชอบมากเลยคร่า นี่ก็สวยมากเลยนะ
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-12 17:54:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอดเฟสมาสอบถามนะคร๊า ^^
https://www.facebook.com/noobelly.obac
สวยค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ ว่าจะไปทำตาเหมือนกันค่ะ ราคา 14900 เหรอค่ะ สนใจมั่กมากอ่ะ
น่ารัก จร้าาาา
ราคาเท่าไหร่คะ สวยค่ะ
ทำแล้ว สวยดูดี ขึ้นน่ะค่ะ
สวยค่ะ ดูตาโตขึ้น เป็นธรรมชาติมากๆ
ไม่ช้ำเลย ตาสวยมากๆ
สวยค่ะ ตาสวยมากๆ
ตาโต๊โต สวยๆๆค่ะ
ตาโต สวยมากค่ะ
สวยๆค่ะ ตาโตๆๆ
ตาสวยมากค่ะ ตาดูโตขึ้นเยอะเลย
ตาสวยมากเลยค่ะ ดูดีมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้